ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เราเตอร์ WiFi LTE
-
เราเตอร์ 4G LTE 300Mbps
-
LTE เราเตอร์ Volte
-
เราเตอร์มือถือสองซิม
-
เราเตอร์ไวไฟ 5G
-
5G CPE ในกลางแจ้ง
-
เราเตอร์ CPE กลางแจ้ง 4G LTE
-
ตัวขยายช่วง USB WiFi
-
เราเตอร์ WiFi 6 กิกะบิต
-
4G LTE เราเตอร์อุตสาหกรรม
-
ปลั๊กขยาย WiFi แบบเสียบผนัง
-
ฮอตสปอตมือถือ 4G แบบพกพา
-
โมเด็ม 4G LTE USB WiFi
-
เสาอากาศ WiFi กลางแจ้ง
-
เสาอากาศไฟเบอร์กลาสลอร่า
-
สถานีเชื่อมต่อ USB Hub
-
เสาอากาศ 4G GSM
-
สะพานไร้สายแบบจุดต่อจุด
-
Gabriel Haddadเราทำงานร่วมกันมา 5 ปีแล้ว พวกเขาเป็นซัพพลายเออร์ที่ดีและเป็นเพื่อนที่ดี เป็นเกียรติที่ได้ร่วมงานกับพวกเขา -
ฟรานซิสโก อาเรลลาโนแม่ค้าใจดี ตอบเร็ว ส่งของไว สินค้าคุณภาพ ฉันโชคดีที่ได้พบคุณ! -
คัทบาตาร์ทูชิ - надежная компания, которая впервые установила сотрудничество и имеет долгосрочное сотрудни.
คำหลัก [ 1200mbps wifi router ] การจับคู่ 85 ผลิตภัณฑ์.
เราเตอร์มือถือ Dual Sim 1200mbps
| เสาอากาศ: | รองรับ MIMO, ขั้วต่อเสาอากาศ SMA |
|---|---|
| ซิมการ์ด: | สองซิมการ์ดสล็อต |
| อินเตอร์เฟซ: | 1 WAN+4 LAN |
เราเตอร์ไร้สายแบบดูอัลแบนด์ในร่ม 5GHz 4 เสาอากาศภายนอก
| เสาอากาศ: | เสาอากาศ 6* 5dBi |
|---|---|
| มาตรฐาน WiFi: | 802.11 a/b/g/n/ac |
| อินเตอร์เฟซ: | 4 LAN, 1 WAN, 1 ช่องใส่ซิมการ์ด |
รูเตอร์ไร้สาย 1200Mbps พร้อมระบบป้องกันไฟล์วอลล์ และสล็อตการ์ด SIM 1 ตัว
| Support: | 32devices |
|---|---|
| Port: | MIMO Supported, SMA Antenna Connector |
| Power Supply: | 12V DC, 1A |
อินเทอร์เฟซ RJ11 ซิมการ์ด โมเด็ม เราเตอร์ ROHS 4 เสาอากาศภายนอก
| ความถี่: | 2.4GHz + 5.8GHz |
|---|---|
| เสาอากาศ: | รองรับ MIMO, ขั้วต่อเสาอากาศ SMA |
| อินเตอร์เฟซ: | 1 WAN+4 LAN |
เราเตอร์ 5.8G 4G LTE 300Mbps สายสนทนา RJ45 Lan Interface Port
| ความถี่: | 2.4GHz + 5.8GHz |
|---|---|
| เสาอากาศ: | รองรับ MIMO, ขั้วต่อเสาอากาศ SMA |
| อินเตอร์เฟซ: | 1 WAN+4 LAN |
ปลดล็อก Wireless Router 1200mbps, 32 ผู้ใช้ Wireless Dual Band 4G LTE Router
| อินเตอร์เฟซ: | 1 WAN+4 LAN |
|---|---|
| ความปลอดภัย WiFi: | WPA/WPA2 |
| สี: | ขาว |
LAN 4G LTE เราเตอร์ในร่มความเร็วสูง 1200mbps เราเตอร์ซิมการ์ดแบบคู่
| WIFI: | 2*2 มิโมะ |
|---|---|
| อินเตอร์เฟซ: | rj45, 4 LAN, 1 WAN, 1 ช่องใส่ซิมการ์ด |
| ย่านความถี่: | 2.4G&5.8G |
1200mbps LTE Wifi Router โฟลต 802.11a/b/g/n/ac มาตรฐานไร้สาย
| Volte Support: | Yes |
|---|---|
| Speed: | 1200mbps |
| Button: | 1 Power 1 WPS 1 WIFI ON/OFF 1 Reset |
เราเตอร์อุตสาหกรรม 4G LTE 1200mbps, เราเตอร์ที่ใช้ซิม FCC พร้อมพอร์ต Lan
| เครือข่าย: | 4G / 3G / 2G |
|---|---|
| วัสดุ: | ฝาครอบเหล็ก |
| อินเตอร์เฟซ: | rj45, 4 LAN, 1 WAN, 1 ช่องใส่ซิมการ์ด |
4 เสาอากาศ LTE Router Volte 1200mbps CPE LTE Wireless Router ซิมการ์ดสล็อต
| ท่าเรือ: | รองรับ MIMO, ขั้วต่อเสาอากาศ SMA |
|---|---|
| อินเตอร์เฟซ: | 1 WAN+4 LAN |
| สนับสนุน: | 32users |
สำหรับสายเคเบิล หากยอดรวมเกิน $10,000 คูปอง $100 และชุดสายเคเบิลจะถูกส่งเป็นของขวัญ
สำหรับผลิตภัณฑ์แบรนด์ Aixton จะได้รับส่วนลดสองเท่า
สำหรับการสั่งซื้อจำนวนมากโปรดติดต่อเราเพื่อรับส่วนลดเพิ่มเติม
OK

