ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เราเตอร์ WiFi LTE
-
เราเตอร์ 4G LTE 300Mbps
-
LTE เราเตอร์ Volte
-
เราเตอร์มือถือสองซิม
-
เราเตอร์ไวไฟ 5G
-
5G CPE ในกลางแจ้ง
-
เราเตอร์ CPE กลางแจ้ง 4G LTE
-
ตัวขยายช่วง USB WiFi
-
เราเตอร์ WiFi 6 กิกะบิต
-
4G LTE เราเตอร์อุตสาหกรรม
-
ปลั๊กขยาย WiFi แบบเสียบผนัง
-
ฮอตสปอตมือถือ 4G แบบพกพา
-
โมเด็ม 4G LTE USB WiFi
-
เสาอากาศ WiFi กลางแจ้ง
-
เสาอากาศไฟเบอร์กลาสลอร่า
-
สถานีเชื่อมต่อ USB Hub
-
เสาอากาศ 4G GSM
-
สะพานไร้สายแบบจุดต่อจุด
-
Gabriel Haddadเราทำงานร่วมกันมา 5 ปีแล้ว พวกเขาเป็นซัพพลายเออร์ที่ดีและเป็นเพื่อนที่ดี เป็นเกียรติที่ได้ร่วมงานกับพวกเขา -
ฟรานซิสโก อาเรลลาโนแม่ค้าใจดี ตอบเร็ว ส่งของไว สินค้าคุณภาพ ฉันโชคดีที่ได้พบคุณ! -
คัทบาตาร์ทูชิ - надежная компания, которая впервые установила сотрудничество и имеет долгосрочное сотрудни.
คำหลัก [ 4g lte wifi modem ] การจับคู่ 129 ผลิตภัณฑ์.
AC1200 Dual Band Wifi 4g Lte เราเตอร์ Gigabit อินเทอร์เน็ตไร้สาย CPE สำหรับเซิร์ฟเวอร์ VPN ในบ้าน
| เสาอากาศ: | 6 * 5dBi เสาอากาศ |
|---|---|
| ผู้ใช้: | ผู้ใช้ไร้สาย 32 คน |
| ย่านความถี่: | ดูอัลแบนด์ 2.4 กิกะเฮิรตซ์ 5.8 กิกะเฮิรตซ์ |
OEM RJ45 LAN RJ11 VOLTE 4G CPE WiFi Router ซิมการ์ด Hotspot CAT4 32 Users
| Wifi: | 2*2 มิโมะ |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศ 4* 5dBi (พับได้) |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: | 12V 1A |
100.8Mbps Cat4 4G LTE USB WiFi โมเด็ม Hotspot Router สำหรับแท็บเล็ต รถ Media
| มาตรฐานการรับส่งสัญญาณ Wi-Fi: | 802.11n wifi4 |
|---|---|
| ดาวน์โหลด LTE: | 100.8Mbps |
| อัปโหลด LTE: | 51.0Mbps |
AC1200 1200Mbps Mesh WiFi Dual Band ปลดล็อกเราเตอร์โมเด็ม 4G LTE 2 ช่องเสียบซิมการ์ด
| เสาอากาศ: | MIMO, SMA 5dBi เสาอากาศรับสัญญาณสูง |
|---|---|
| ซิมการ์ด: | ช่องใส่ซิมการ์ด 2 ช่อง |
| อินเตอร์เฟซ: | 1 WAN+4 LAN หรือ 1 RJ11+ 4LAN |
TUOSHI 150Mbps พกพา Unlocked 4G Lte Routers With Sim Card Slot Unlock มินิ Wi-fi Wireless Unlock เครื่องทางเดินที่ใช้งานได้
| คุณลักษณะด้านความปลอดภัย: | WPA/WPA2-PSK, WEP |
|---|---|
| ความเข้ากันได้: | วินโดวส์, แมค, ไอโอเอส, แอนดรอยด์ |
| ชิปเซ็ต: | มท |
RJ45 4G LTE Router 300Mbps Wireless ซิมการ์ด โมเด็ม Router
| ความเร็ว: | 300Mbps |
|---|---|
| ผู้ใช้งาน: | ผู้ใช้ 32 ราย |
| มาตรฐาน: | 802b/g/n/ac |
เราเตอร์อุตสาหกรรม 2.4Ghz 4G LTE 4 เสาอากาศ เราเตอร์โมเด็ม ช่องเสียบซิมการ์ด
| เสาอากาศ: | เสาอากาศแบบถอดได้ 4 ตัว, ขั้วต่อเสาอากาศ SMA |
|---|---|
| ความเร็ว: | 300Mbps |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: | 12V |
SMA Port Smart Lte Wireless Router 4 เสาอากาศ 4G LTE Mobile Wifi Modem Mobile
| มาตรฐานการส่งผ่าน Wi-Fi: | IEEE 802.11N wifi4 |
|---|---|
| ความถี่: | 2.4GHz |
| เสาอากาศ: | รองรับ MIMO, ขั้วต่อเสาอากาศ SMA |
MT7628N 3G 4G LTE เราเตอร์อุตสาหกรรมไร้สายสำหรับการตรวจสอบเครือข่าย
| ชิปเซ็ต: | MT7628N |
|---|---|
| ผู้ใช้: | 32 ผู้ใช้ |
| เสาอากาศ: | เสาอากาศภายนอก 2 ตัว, ขั้วต่อเสาอากาศ SMA |
8 ชั่วโมงเราเตอร์ Dual Sim LTE 802.11ac 4G LTE เราเตอร์ในร่ม
| เสาอากาศ: | รองรับ MIMO, ขั้วต่อเสาอากาศ SMA |
|---|---|
| อินเตอร์เฟซ: | 1 WAN+4 LAN |
| มาตรฐานการส่งผ่าน Wi-Fi: | 802.11ac wifi5 |
สำหรับสายเคเบิล หากยอดรวมเกิน $10,000 คูปอง $100 และชุดสายเคเบิลจะถูกส่งเป็นของขวัญ
สำหรับผลิตภัณฑ์แบรนด์ Aixton จะได้รับส่วนลดสองเท่า
สำหรับการสั่งซื้อจำนวนมากโปรดติดต่อเราเพื่อรับส่วนลดเพิ่มเติม
OK

