ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เราเตอร์ WiFi LTE
-
เราเตอร์ 4G LTE 300Mbps
-
LTE เราเตอร์ Volte
-
เราเตอร์มือถือสองซิม
-
เราเตอร์ไวไฟ 5G
-
5G CPE ในกลางแจ้ง
-
เราเตอร์ CPE กลางแจ้ง 4G LTE
-
ตัวขยายช่วง USB WiFi
-
เราเตอร์ WiFi 6 กิกะบิต
-
4G LTE เราเตอร์อุตสาหกรรม
-
ปลั๊กขยาย WiFi แบบเสียบผนัง
-
ฮอตสปอตมือถือ 4G แบบพกพา
-
โมเด็ม 4G LTE USB WiFi
-
เสาอากาศ WiFi กลางแจ้ง
-
เสาอากาศไฟเบอร์กลาสลอร่า
-
สถานีเชื่อมต่อ USB Hub
-
เสาอากาศ 4G GSM
-
สะพานไร้สายแบบจุดต่อจุด
-
Gabriel Haddadเราทำงานร่วมกันมา 5 ปีแล้ว พวกเขาเป็นซัพพลายเออร์ที่ดีและเป็นเพื่อนที่ดี เป็นเกียรติที่ได้ร่วมงานกับพวกเขา -
ฟรานซิสโก อาเรลลาโนแม่ค้าใจดี ตอบเร็ว ส่งของไว สินค้าคุณภาพ ฉันโชคดีที่ได้พบคุณ! -
คัทบาตาร์ทูชิ - надежная компания, которая впервые установила сотрудничество и имеет долгосрочное сотрудни.
คำหลัก [ 4g lte wifi modem ] การจับคู่ 129 ผลิตภัณฑ์.
3G 4G LTE เราเตอร์ไร้สาย CPE 4LAN 2.4G 300Mbps สำหรับกล้องโฮมทีวี LAPTOP
| อุณหภูมิในการทำงาน: | 0-50 องศาเซลเซียส |
|---|---|
| WiFi: | 2*2 มิโมะ |
| เสาอากาศ: | เสาอากาศ 4* 5dBi |
R658U Wifi Router Compatible Cpe Router Wireless Lte with 10m Usb Cable
| High Gain Antenna: | Long Range 36dBi Antenna |
|---|---|
| Package Contents: | 1 X Outdoor WiFi Antenna |
| Dimensions: | 20.5 X 2.5 X 2.5 Inches |
ไร้สาย 300Mbps 3LAN 1WAN ซิมการ์ดโมเด็มเราเตอร์ CPE สำหรับไฟแสดงสถานะ LED
| WiFi: | 2*2 มิโมะ |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศ 4* 5dBi (พับได้) |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: | 12V 1A |
Cat 4 เสาอากาศ CPE FDD TDD 4G โมเด็มเราเตอร์ไร้สาย LTE Wifi โมดูลพร้อมช่องใส่ซิมการ์ด
| WiFi: | 2*2 มิโมะ |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศ 4* 5dBi (พับได้) |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: | 12V 1A |
SMA เสาอากาศที่ถอดออกได้ Wifi CPE เราเตอร์โมเด็มสองซิมปลดล็อค 4g ไร้สาย LTE 150mbps
| มาตรฐานการรับส่งสัญญาณ Wi-Fi: | 802.11 b/g/n wifi4 |
|---|---|
| ความถี่: | 2.4GHz |
| เสาอากาศ: | รองรับ 4G 1T2R MIMO ขั้วต่อเสาอากาศเสริม SMA |
เราเตอร์ 4G LTE Pocket WiFi ปลดล็อกโมเด็มไร้สายพร้อมซิมแบตเตอรี่
| อัตราการส่งข้อมูล Wi-Fi: | 150Mbps |
|---|---|
| ปุ่ม: | 1 * พลังงาน 1 * WPS 1 * รีเซ็ต |
| การทำงาน: | ไฟร์วอลล์, QoS, VPN, APN, WPS, SMS |
4G LTE Pocket Wifi Router 150Mbps Dual Sim Mobile Router ปลดล็อกโมเด็ม
| มาตรฐานการรับส่งสัญญาณ Wi-Fi: | 802.11n wifi4 |
|---|---|
| ความถี่: | 2.4GHz |
| ความเร็วในการรับส่งข้อมูลแบบไร้สาย: | สูงสุด 150Mbps |
ปลดล็อก 4G LTE CAT4 Hotspot WiFi Router พร้อมเสาอากาศภายนอก RJ45
| Wifi: | 2*2 มิโมะ |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศ 4* 5dBi (พับได้) |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: | 12V 1A |
Travel hsdpa 3g ซิมการ์ดสล็อตไร้สาย mini router โมเด็ม wifi lte 4g usb dongle สำหรับ carfi ufi
| อัปโหลด LTE: | 51.0Mbps |
|---|---|
| อินเตอร์เฟซ: | USB2.0 |
| กำหนดเอง: | โลโก้ |
12DBi 4G LTE 3G 2.4G WCDMA GSM เสาอากาศแม่เหล็กสำหรับ WiFi Router Mobile Broadband
| เสาอากาศ: | 4 เสาอากาศแบบถอดได้, ขั้วต่อเสาอากาศ SMA |
|---|---|
| ความถี่: | 2.4GHz |
| มาตรฐาน: | 802b/g/n |
สำหรับสายเคเบิล หากยอดรวมเกิน $10,000 คูปอง $100 และชุดสายเคเบิลจะถูกส่งเป็นของขวัญ
สำหรับผลิตภัณฑ์แบรนด์ Aixton จะได้รับส่วนลดสองเท่า
สำหรับการสั่งซื้อจำนวนมากโปรดติดต่อเราเพื่อรับส่วนลดเพิ่มเติม
OK

