ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เราเตอร์ WiFi LTE
-
เราเตอร์ 4G LTE 300Mbps
-
LTE เราเตอร์ Volte
-
เราเตอร์มือถือสองซิม
-
เราเตอร์ไวไฟ 5G
-
5G CPE ในกลางแจ้ง
-
เราเตอร์ CPE กลางแจ้ง 4G LTE
-
ตัวขยายช่วง USB WiFi
-
เราเตอร์ WiFi 6 กิกะบิต
-
4G LTE เราเตอร์อุตสาหกรรม
-
ปลั๊กขยาย WiFi แบบเสียบผนัง
-
ฮอตสปอตมือถือ 4G แบบพกพา
-
โมเด็ม 4G LTE USB WiFi
-
เสาอากาศ WiFi กลางแจ้ง
-
เสาอากาศไฟเบอร์กลาสลอร่า
-
สถานีเชื่อมต่อ USB Hub
-
เสาอากาศ 4G GSM
-
สะพานไร้สายแบบจุดต่อจุด
-
Gabriel Haddadเราทำงานร่วมกันมา 5 ปีแล้ว พวกเขาเป็นซัพพลายเออร์ที่ดีและเป็นเพื่อนที่ดี เป็นเกียรติที่ได้ร่วมงานกับพวกเขา -
ฟรานซิสโก อาเรลลาโนแม่ค้าใจดี ตอบเร็ว ส่งของไว สินค้าคุณภาพ ฉันโชคดีที่ได้พบคุณ! -
คัทบาตาร์ทูชิ - надежная компания, которая впервые установила сотрудничество и имеет долгосрочное сотрудни.
คำหลัก [ 4g ] การจับคู่ 479 ผลิตภัณฑ์.
เราเตอร์ความเร็วสูงแบบ Dual Band Long Range พร้อมพอร์ต LAN RJ11
| มาตรฐานการส่งผ่าน Wi-Fi: | 802.11ac wifi5 |
|---|---|
| เสาอากาศ: | รองรับ MIMO, ขั้วต่อเสาอากาศ SMA |
| อินเตอร์เฟซ: | 1 WAN+4 LAN |
802.11ac LTE Router Volte MiMO 4 เสาอากาศภายนอกไร้สาย WiFi
| มาตรฐานการส่งผ่าน Wi-Fi: | 802.11ac wifi5 |
|---|---|
| เสาอากาศ: | รองรับ MIMO, ขั้วต่อเสาอากาศ SMA |
| อินเตอร์เฟซ: | 1 WAN+4 LAN |
2.4GHz-2.5GHz แอนเทนนา WiFi นอก 802.11n ขนาด 20.5 X 2.5 X 2.5 นิ้ว
| เนื้อหาแพคเกจ: | 1 X เสาอากาศ WiFi กลางแจ้ง |
|---|---|
| ช่วงความถี่: | 2.4GHz-2.5GHz |
| ไวไฟ: | 802.11น |
Tuoshi Factory LTE 5G CPE For Advanced Wireless Standard Outdoor Wifi6
| โปรโตคอลเครือข่าย: | IPv4/IPv6 |
|---|---|
| ท่าเรือ: | 1xแลน/1xUSB |
| อัตราความถี่: | 800/900/1800/2100/2600MHz |
MT7628N 12V DC LTE Router Volte กับมาตรฐานไร้สาย 802.11a/b/g/n/ac
| Antenna: | MIMO Supported, SMA Antenna Connector |
|---|---|
| Port: | MIMO Supported, SMA Antenna Connector |
| Support: | 32devices |
2.4Ghz Unlocked Sim Card Router 300mbps พร้อมพอร์ต RJ45
| เสาอากาศ: | เสาอากาศแบบถอดได้ 4 ตัว, ขั้วต่อเสาอากาศ SMA |
|---|---|
| ความเร็ว: | 300Mbps |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: | 12V |
Wireless 1200mbps Dual SiM Mobile Router Mobile Hotspot 2400Mah Battery
| เสาอากาศ: | รองรับ MIMO, ขั้วต่อเสาอากาศ SMA |
|---|---|
| ซิมการ์ด: | สองซิมการ์ดสล็อต |
| อินเตอร์เฟซ: | 1 WAN+4 LAN |
เราเตอร์มือถือ Dual Sim 1200mbps
| เสาอากาศ: | รองรับ MIMO, ขั้วต่อเสาอากาศ SMA |
|---|---|
| ซิมการ์ด: | สองซิมการ์ดสล็อต |
| อินเตอร์เฟซ: | 1 WAN+4 LAN |
300Mbps 802.11ac / N / G / B / A เราเตอร์ Wifi LTE 7.09 X 4.92 X 1.18 นิ้ว (180 X 125 X 30 มม.)
| อุณหภูมิในการทำงาน: | 0℃~40℃ (32℉~104℉) |
|---|---|
| มาตรฐานไร้สาย: | 802.11ac/n/g/b/a |
| น้ำหนัก: | 0.44 ปอนด์ (200 ก.) |
เราเตอร์มือถือสองซิมพร้อมปลดล็อคความถี่ WiFi เพื่อความยืดหยุ่นของเครือข่ายสูงสุด
| ความถี่ไวไฟ: | xxx |
|---|---|
| เวลาในการชาร์จ: | 30-60 นาที |
| วัสดุ: | xxx |
สำหรับสายเคเบิล หากยอดรวมเกิน $10,000 คูปอง $100 และชุดสายเคเบิลจะถูกส่งเป็นของขวัญ
สำหรับผลิตภัณฑ์แบรนด์ Aixton จะได้รับส่วนลดสองเท่า
สำหรับการสั่งซื้อจำนวนมากโปรดติดต่อเราเพื่อรับส่วนลดเพิ่มเติม
OK

