ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เราเตอร์ WiFi LTE
-
เราเตอร์ 4G LTE 300Mbps
-
LTE เราเตอร์ Volte
-
เราเตอร์มือถือสองซิม
-
เราเตอร์ไวไฟ 5G
-
5G CPE ในกลางแจ้ง
-
เราเตอร์ CPE กลางแจ้ง 4G LTE
-
ตัวขยายช่วง USB WiFi
-
เราเตอร์ WiFi 6 กิกะบิต
-
4G LTE เราเตอร์อุตสาหกรรม
-
ปลั๊กขยาย WiFi แบบเสียบผนัง
-
ฮอตสปอตมือถือ 4G แบบพกพา
-
โมเด็ม 4G LTE USB WiFi
-
เสาอากาศ WiFi กลางแจ้ง
-
เสาอากาศไฟเบอร์กลาสลอร่า
-
สถานีเชื่อมต่อ USB Hub
-
เสาอากาศ 4G GSM
-
สะพานไร้สายแบบจุดต่อจุด
-
Gabriel Haddadเราทำงานร่วมกันมา 5 ปีแล้ว พวกเขาเป็นซัพพลายเออร์ที่ดีและเป็นเพื่อนที่ดี เป็นเกียรติที่ได้ร่วมงานกับพวกเขา -
ฟรานซิสโก อาเรลลาโนแม่ค้าใจดี ตอบเร็ว ส่งของไว สินค้าคุณภาพ ฉันโชคดีที่ได้พบคุณ! -
คัทบาตาร์ทูชิ - надежная компания, которая впервые установила сотрудничество и имеет долгосрочное сотрудни.
คำหลัก [ 4g ] การจับคู่ 479 ผลิตภัณฑ์.
600Mbps USB Outdoor WiFi Antenna PC คอมพิวเตอร์เดสก์ท็อป Ethernet Wifi Dongle
| ความถี่: | 2.4GHz + 5.8GHz |
|---|---|
| OS: | Windows 10 / 8 / 7 / XP / Vista / Mac OS |
| อินเตอร์เฟซ: | USB2.0 |
เครื่องขยายสัญญาณ 2.4GHz 5.8GHz 1200Mbps wifi CPE router Expander 12v wifi repeater Booster
| ความถี่: | 2.4GHz, 5.8GHz |
|---|---|
| มาตรฐานการรับส่งสัญญาณ Wi-Fi: | 802.11n wifi4 |
| พิมพ์: | ปลั๊กผนัง |
1800Mbps 64 ผู้ใช้ Wireless Gigabit Wifi 6 Router DHCP Mesh IPV4 IPV6 Mu Mimo CPE
| มาตรฐานการรับส่งสัญญาณ Wi-Fi: | 802.11ax wifi 6 |
|---|---|
| ความถี่: | 2.4GHz + 5.8GHz |
| เสาอากาศ: | รองรับ MIMO |
รูเตอร์ไร้สาย 1200Mbps พร้อมระบบป้องกันไฟล์วอลล์ และสล็อตการ์ด SIM 1 ตัว
| Support: | 32devices |
|---|---|
| Port: | MIMO Supported, SMA Antenna Connector |
| Power Supply: | 12V DC, 1A |
2.4GHz LTE Router ความเร็ว 1200mbps 1 สล็อตการ์ด SIM EU/US/UK/AU Plug
| Plug Standard: | EU US UK AU Plug |
|---|---|
| Port: | MIMO Supported, SMA Antenna Connector |
| Antenna: | MIMO Supported, SMA Antenna Connector |
ประเภทเครือข่าย LTE Wireless Router Dual SIM Card Slot การเชื่อมต่อไร้สายที่แข็งแกร่งสําหรับสํานักงานไกลและการปฏิบัติงานสนาม
| Battery Capacity: | 3.7-4.2V, 2100mAh |
|---|---|
| WiFi Frequency: | XXX |
| Operating System: | XXX |
ความจุแบตเตอรี่ 2100mAh โมดูลสื่อสาร LTE IoT เหมาะสำหรับการตรวจสอบและควบคุมระยะไกลในกระบวนการผลิต
| Weight: | XXX |
|---|---|
| Network Type: | XXX |
| Battery Capacity: | 3.7-4.2V, 2100mAh |
DC 12V1A แหล่งไฟฟ้า 5G WiFi Router Router ไร้สาย สีขาว ให้บริการการครอบคลุมไร้สายและความเร็วอินเตอร์เน็ตที่รวดเร็วสําหรับสํานักงาน
| ความปลอดภัยไร้สาย: | WPA/WPA2/WPA-PSK/WPA2-PSK |
|---|---|
| อัตราการส่งผ่าน: | 600Mbps |
| อินเทอร์เฟซ: | 1 wan |
1 WAN Interface Wireless Router กับ WPA WPA2 WPA PSK WPA2 PSK ความปลอดภัยไร้สาย ให้การเข้าถึงไร้สายและความปลอดภัยเครือข่ายที่เพิ่มเติม
| ขนาด: | 190 X 125 X 30มม |
|---|---|
| พิมพ์: | เราเตอร์ไร้สาย |
| การรับประกัน: | 1 ปี |
สำหรับสายเคเบิล หากยอดรวมเกิน $10,000 คูปอง $100 และชุดสายเคเบิลจะถูกส่งเป็นของขวัญ
สำหรับผลิตภัณฑ์แบรนด์ Aixton จะได้รับส่วนลดสองเท่า
สำหรับการสั่งซื้อจำนวนมากโปรดติดต่อเราเพื่อรับส่วนลดเพิ่มเติม
OK

