ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เราเตอร์ WiFi LTE
-
เราเตอร์ 4G LTE 300Mbps
-
LTE เราเตอร์ Volte
-
เราเตอร์มือถือสองซิม
-
เราเตอร์ไวไฟ 5G
-
5G CPE ในกลางแจ้ง
-
เราเตอร์ CPE กลางแจ้ง 4G LTE
-
ตัวขยายช่วง USB WiFi
-
เราเตอร์ WiFi 6 กิกะบิต
-
4G LTE เราเตอร์อุตสาหกรรม
-
ปลั๊กขยาย WiFi แบบเสียบผนัง
-
ฮอตสปอตมือถือ 4G แบบพกพา
-
โมเด็ม 4G LTE USB WiFi
-
เสาอากาศ WiFi กลางแจ้ง
-
เสาอากาศไฟเบอร์กลาสลอร่า
-
สถานีเชื่อมต่อ USB Hub
-
เสาอากาศ 4G GSM
-
สะพานไร้สายแบบจุดต่อจุด
-
Gabriel Haddadเราทำงานร่วมกันมา 5 ปีแล้ว พวกเขาเป็นซัพพลายเออร์ที่ดีและเป็นเพื่อนที่ดี เป็นเกียรติที่ได้ร่วมงานกับพวกเขา -
ฟรานซิสโก อาเรลลาโนแม่ค้าใจดี ตอบเร็ว ส่งของไว สินค้าคุณภาพ ฉันโชคดีที่ได้พบคุณ! -
คัทบาตาร์ทูชิ - надежная компания, которая впервые установила сотрудничество и имеет долгосрочное сотрудни.
คำหลัก [ wifi lte router ] การจับคู่ 403 ผลิตภัณฑ์.
Mobile Hotspot Dual Sim Mobile Router 2400Mah 4G LTE Wireless Router
| เสาอากาศ: | รองรับ MIMO, ขั้วต่อเสาอากาศ SMA |
|---|---|
| ซิมการ์ด: | สองซิมการ์ดสล็อต |
| อินเตอร์เฟซ: | 1 WAN+4 LAN |
MIMO รองรับ 2.4GHz Mobile Unlocked SIM 4G Router
| มาตรฐานการรับส่งสัญญาณ Wi-Fi: | IEEE 802.11N wifi4 |
|---|---|
| ความถี่: | 2.4GHz |
| เสาอากาศ: | รองรับ MIMO, ขั้วต่อเสาอากาศ SMA |
AC1200 1200Mbps Mesh WiFi Dual Band ปลดล็อกเราเตอร์โมเด็ม 4G LTE 2 ช่องเสียบซิมการ์ด
| เสาอากาศ: | MIMO, SMA 5dBi เสาอากาศรับสัญญาณสูง |
|---|---|
| ซิมการ์ด: | ช่องใส่ซิมการ์ด 2 ช่อง |
| อินเตอร์เฟซ: | 1 WAN+4 LAN หรือ 1 RJ11+ 4LAN |
Routers ที่สามารถปรับแต่งได้ Cat Pocket Wireless Wifi Portable Lte Mf Mobile 2100Mah แบตเตอรี่ แอนเทนน่าจุดเข้า 4G Router
| ซิมการ์ด: | หนุน |
|---|---|
| คุณลักษณะด้านความปลอดภัย: | WPA/WPA2-PSK, WEP |
| ประเภท: | ไร้สาย |
RJ11 พอร์ต 4G LTE Volte Router ช่องเสียบซิมการ์ดปลดล็อก Mobile Wifi Router
| อะแดปเตอร์ DC: | แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: 12V, 1.5A |
|---|---|
| สี: | ขาว |
| ความเร็ว: | 300Mbps |
อุตสาหกรรม 2.4GHz GSM ซิมการ์ด เราเตอร์ไร้สาย 5V 4G Router สำหรับกล้อง
| มาตรฐานการรับส่งสัญญาณ Wi-Fi: | IEEE 802.11N wifi4 |
|---|---|
| ความถี่: | 2.4GHz |
| เสาอากาศ: | รองรับ MIMO, ขั้วต่อเสาอากาศ SMA |
SMA Port Smart Lte Wireless Router 4 เสาอากาศ 4G LTE Mobile Wifi Modem Mobile
| มาตรฐานการส่งผ่าน Wi-Fi: | IEEE 802.11N wifi4 |
|---|---|
| ความถี่: | 2.4GHz |
| เสาอากาศ: | รองรับ MIMO, ขั้วต่อเสาอากาศ SMA |
Wireless Outdoor 4G Router Wifi Extender CAT4 Dual LTE เสาอากาศ
| ชิปเซ็ต: | MT7628N |
|---|---|
| ผู้ใช้งาน: | ผู้ใช้ 32 ราย |
| เสาอากาศ: | เสาอากาศแบบถอดได้ 4 ตัว, ขั้วต่อเสาอากาศ SMA |
32 ผู้ใช้ 300Mbps 3G 4G LTE CPE เราเตอร์ไร้สายรองรับซิมการ์ด
| อุณหภูมิในการทำงาน: | 0-50 องศาเซลเซียส |
|---|---|
| Wifi: | 2*2 มิโมะ |
| เสาอากาศ: | เสาอากาศ 2* 5dBi |
300mbps CAT4 Wifi ซิมการ์ดไร้สายกลางแจ้ง 4G LTE CPE Router พร้อม POE Power
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | POE 24V |
|---|---|
| ความเร็ว: | 300Mbps |
| มาตรฐานและโปรโตคอล: | 802.11b/g/n |
สำหรับสายเคเบิล หากยอดรวมเกิน $10,000 คูปอง $100 และชุดสายเคเบิลจะถูกส่งเป็นของขวัญ
สำหรับผลิตภัณฑ์แบรนด์ Aixton จะได้รับส่วนลดสองเท่า
สำหรับการสั่งซื้อจำนวนมากโปรดติดต่อเราเพื่อรับส่วนลดเพิ่มเติม
OK

