ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เราเตอร์ WiFi LTE
-
เราเตอร์ 4G LTE 300Mbps
-
LTE เราเตอร์ Volte
-
เราเตอร์มือถือสองซิม
-
เราเตอร์ไวไฟ 5G
-
5G CPE ในกลางแจ้ง
-
เราเตอร์ CPE กลางแจ้ง 4G LTE
-
ตัวขยายช่วง USB WiFi
-
เราเตอร์ WiFi 6 กิกะบิต
-
4G LTE เราเตอร์อุตสาหกรรม
-
ปลั๊กขยาย WiFi แบบเสียบผนัง
-
ฮอตสปอตมือถือ 4G แบบพกพา
-
โมเด็ม 4G LTE USB WiFi
-
เสาอากาศ WiFi กลางแจ้ง
-
เสาอากาศไฟเบอร์กลาสลอร่า
-
สถานีเชื่อมต่อ USB Hub
-
เสาอากาศ 4G GSM
-
สะพานไร้สายแบบจุดต่อจุด
-
Gabriel Haddadเราทำงานร่วมกันมา 5 ปีแล้ว พวกเขาเป็นซัพพลายเออร์ที่ดีและเป็นเพื่อนที่ดี เป็นเกียรติที่ได้ร่วมงานกับพวกเขา -
ฟรานซิสโก อาเรลลาโนแม่ค้าใจดี ตอบเร็ว ส่งของไว สินค้าคุณภาพ ฉันโชคดีที่ได้พบคุณ! -
คัทบาตาร์ทูชิ - надежная компания, которая впервые установила сотрудничество и имеет долгосрочное сотрудни.
คำหลัก [ wifi lte router ] การจับคู่ 403 ผลิตภัณฑ์.
Mobile 150Mbps Wireless Pocket Wifi Router อะแดปเตอร์เครือข่าย Repeater
| มาตรฐานการรับส่งสัญญาณ Wi-Fi: | 802.11n wifi4 |
|---|---|
| ความถี่: | 2.4GHz |
| ความเร็วในการรับส่งข้อมูลแบบไร้สาย: | สูงสุด 150Mbps |
5dbi เสาอากาศบรอดแบนด์ ซิมการ์ด Router สีขาว พอร์ต RJ11
| เสาอากาศ: | รองรับ MIMO, ขั้วต่อเสาอากาศ SMA |
|---|---|
| ความถี่: | 2.4GHz |
| อะแดปเตอร์ DC: | แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: 12V, 1.5A |
300mbps CPE 4G เราเตอร์ไร้สาย 802.11a เสาอากาศ 5dBi ในตัว
| อัตราการถ่ายโอนแบบมีสาย: | 10 / 100Mbps |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศ 5dBi ในตัว |
| ความเร็ว: | 300Mbps |
ช่องเสียบซิมการ์ดโมเด็ม 4G RJ11 พอร์ต LAN 300Mbps เราเตอร์ไร้สาย
| เสาอากาศ: | รองรับ MIMO, ขั้วต่อเสาอากาศ SMA |
|---|---|
| ความถี่: | 2.4GHz |
| อะแดปเตอร์ DC: | แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: 12V, 1.5A |
โมเดม WiFi 4G พกพาทั่วไป รวดเร็ว Lte อัพโหลด 51.0Mbps ความเร็วดาวน์โหลดสูงสุด 150Mbps
| ประเภท: | ไร้สาย |
|---|---|
| ความเร็ว: | 150Mbps |
| อัพโหลด Lte: | 51.0Mbps |
อัตราการส่ง 2Mbps การแบ่งปัน Wifi ของผู้ใช้ 10 คน Mikrotik Router ด้วยสไตล์ภายใน
| อัพโหลด Lte: | 51.0Mbps |
|---|---|
| ขนาด: | 90 มิลลิเมตร x 28 มิลลิเมตร x 11 มิลลิเมตร |
| สไตล์: | ภายใน |
อุตสาหกรรม 4G LTE Router ทนต่ออุณหภูมิ 300 Mbps อัตราการส่งข้อมูล DC 12V/1.5A พลังงานไฟฟ้า
| การบริโภคพลังงาน: | 10w |
|---|---|
| ความชื้น: | 10%~90% (ไม่ควบแน่น) |
| ย่านความถี่: | 2.4GHZ/5GHZ |
OEM CAT4 CAT6 32 ผู้ใช้ Dual Band 4G LTE WIFI Router ปลดล็อก 1200mbps Band Lock CPE
| อินเตอร์เฟซ: | 1 WAN+4 LAN |
|---|---|
| ความปลอดภัย WiFi: | WPA/WPA2 |
| ความเร็ว: | 1200Mbps |
Speed 5G Wireless Router with Encryption WPA-PSK/WPA2-PSK and 600Mbps/867Mbps WiFi
| ความเร็ว WiFi: | 2.4GHz: 600Mbps/5GHz: 867Mbps |
|---|---|
| โปรโตคอลเครือข่าย: | IPv4/IPv6 |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -20℃~50℃ |
สำหรับสายเคเบิล หากยอดรวมเกิน $10,000 คูปอง $100 และชุดสายเคเบิลจะถูกส่งเป็นของขวัญ
สำหรับผลิตภัณฑ์แบรนด์ Aixton จะได้รับส่วนลดสองเท่า
สำหรับการสั่งซื้อจำนวนมากโปรดติดต่อเราเพื่อรับส่วนลดเพิ่มเติม
OK

