ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เราเตอร์ WiFi LTE
-
เราเตอร์ 4G LTE 300Mbps
-
LTE เราเตอร์ Volte
-
เราเตอร์มือถือสองซิม
-
เราเตอร์ไวไฟ 5G
-
5G CPE ในกลางแจ้ง
-
เราเตอร์ CPE กลางแจ้ง 4G LTE
-
ตัวขยายช่วง USB WiFi
-
เราเตอร์ WiFi 6 กิกะบิต
-
4G LTE เราเตอร์อุตสาหกรรม
-
ปลั๊กขยาย WiFi แบบเสียบผนัง
-
ฮอตสปอตมือถือ 4G แบบพกพา
-
โมเด็ม 4G LTE USB WiFi
-
เสาอากาศ WiFi กลางแจ้ง
-
เสาอากาศไฟเบอร์กลาสลอร่า
-
สถานีเชื่อมต่อ USB Hub
-
เสาอากาศ 4G GSM
-
สะพานไร้สายแบบจุดต่อจุด
-
Gabriel Haddadเราทำงานร่วมกันมา 5 ปีแล้ว พวกเขาเป็นซัพพลายเออร์ที่ดีและเป็นเพื่อนที่ดี เป็นเกียรติที่ได้ร่วมงานกับพวกเขา -
ฟรานซิสโก อาเรลลาโนแม่ค้าใจดี ตอบเร็ว ส่งของไว สินค้าคุณภาพ ฉันโชคดีที่ได้พบคุณ! -
คัทบาตาร์ทูชิ - надежная компания, которая впервые установила сотрудничество и имеет долгосрочное сотрудни.
คำหลัก [ 4g ] การจับคู่ 479 ผลิตภัณฑ์.
White Mobile WiFi LTE Router แถบความถี่คู่ 4G LTE Router พร้อมแบตเตอรี่
| ความถี่: | 2.4GHz + 5.8GHz |
|---|---|
| เสาอากาศ: | รองรับ MIMO, ขั้วต่อเสาอากาศ SMA |
| อินเตอร์เฟซ: | 1 WAN+4 LAN |
หน้าแรก 4G LTE Router 300Mbps ปลดล็อก 4x5dBi เสาอากาศภายนอก
| มาตรฐานและโปรโตคอล: | 802.11a/g/n |
|---|---|
| ความปลอดภัย WiFi: | WPA/WPA2 |
| เสาอากาศ: | เสาอากาศ 4* 5dBi |
ซิมการ์ดเราเตอร์ไร้สาย CE 4G LTE พร้อมพอร์ต LAN RJ45 การกระจายความร้อน
| เสาอากาศ: | รองรับ MIMO, ขั้วต่อเสาอากาศ SMA |
|---|---|
| อินเตอร์เฟซ: | 1 WAN+4 LAN |
| ความปลอดภัย WiFi: | WPA/WPA2 |
32 อุปกรณ์ 4G LTE Router 300Mbps เสาอากาศภายในอาคาร LAN WAN PortWAN
| มาตรฐานและโปรโตคอล: | 802.11a/g/n |
|---|---|
| ความปลอดภัย WiFi: | WPA/WPA2 |
| ผู้ใช้งาน: | ผู้ใช้ 32 ราย |
เราเตอร์อุตสาหกรรม 2.4Ghz 4G LTE 4 เสาอากาศ เราเตอร์โมเด็ม ช่องเสียบซิมการ์ด
| เสาอากาศ: | เสาอากาศแบบถอดได้ 4 ตัว, ขั้วต่อเสาอากาศ SMA |
|---|---|
| ความเร็ว: | 300Mbps |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: | 12V |
300mbps 4G LTE Industrial Router, 32 ผู้ใช้ 4G Router พร้อม Lan Port
| ผู้ใช้งาน: | ผู้ใช้ 32 ราย |
|---|---|
| อินเตอร์เฟซ: | 2 พอร์ตแลน |
| เสาอากาศ: | เสาอากาศแบบถอดได้ 4 ตัว, ขั้วต่อเสาอากาศ SMA |
เราเตอร์ Wifi แบบพกพา 4G LTE กลางแจ้ง 150Mbps อุปกรณ์ฮอตสปอต 4G แบบพกพา
| สี: | ขาว |
|---|---|
| ชิปเซ็ต: | MTK |
| ความเร็ว: | 150Mbps |
2.4Ghz 4G Wifi ซิมการ์ด เราเตอร์ 4 เสาอากาศภายนอกที่ถอดออกได้
| เสาอากาศ: | เสาอากาศแบบถอดได้ 4 ตัว, ขั้วต่อเสาอากาศ SMA |
|---|---|
| ความเร็ว: | 300Mbps |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: | 12V |
รถ 4G แบบพกพา ฮอตสปอตมือถือ สีดำ ซิมการ์ด เราเตอร์ไร้สายแบบพกพา
| ผู้ใช้งาน: | ผู้ใช้ 32 ราย |
|---|---|
| ความถี่: | 2.4GHz + 5.8GHz |
| มาตรฐานการส่งผ่าน Wi-Fi: | 802.11ac wifi5 |
300Mbps ปลดล็อกเราเตอร์อุตสาหกรรม 4G พร้อมเสาอากาศภายนอก
| มาตรฐานการรับส่งสัญญาณ Wi-Fi: | IEEE 802.11N wifi4 |
|---|---|
| ความถี่: | 2.4GHz |
| เสาอากาศ: | รองรับ MIMO, ขั้วต่อเสาอากาศ SMA |
สำหรับสายเคเบิล หากยอดรวมเกิน $10,000 คูปอง $100 และชุดสายเคเบิลจะถูกส่งเป็นของขวัญ
สำหรับผลิตภัณฑ์แบรนด์ Aixton จะได้รับส่วนลดสองเท่า
สำหรับการสั่งซื้อจำนวนมากโปรดติดต่อเราเพื่อรับส่วนลดเพิ่มเติม
OK

