ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เราเตอร์ WiFi LTE
-
เราเตอร์ 4G LTE 300Mbps
-
LTE เราเตอร์ Volte
-
เราเตอร์มือถือสองซิม
-
เราเตอร์ไวไฟ 5G
-
5G CPE ในกลางแจ้ง
-
เราเตอร์ CPE กลางแจ้ง 4G LTE
-
ตัวขยายช่วง USB WiFi
-
เราเตอร์ WiFi 6 กิกะบิต
-
4G LTE เราเตอร์อุตสาหกรรม
-
ปลั๊กขยาย WiFi แบบเสียบผนัง
-
ฮอตสปอตมือถือ 4G แบบพกพา
-
โมเด็ม 4G LTE USB WiFi
-
เสาอากาศ WiFi กลางแจ้ง
-
เสาอากาศไฟเบอร์กลาสลอร่า
-
สถานีเชื่อมต่อ USB Hub
-
เสาอากาศ 4G GSM
-
สะพานไร้สายแบบจุดต่อจุด
-
Gabriel Haddadเราทำงานร่วมกันมา 5 ปีแล้ว พวกเขาเป็นซัพพลายเออร์ที่ดีและเป็นเพื่อนที่ดี เป็นเกียรติที่ได้ร่วมงานกับพวกเขา -
ฟรานซิสโก อาเรลลาโนแม่ค้าใจดี ตอบเร็ว ส่งของไว สินค้าคุณภาพ ฉันโชคดีที่ได้พบคุณ! -
คัทบาตาร์ทูชิ - надежная компания, которая впервые установила сотрудничество и имеет долгосрочное сотрудни.
คำหลัก [ 4g ] การจับคู่ 479 ผลิตภัณฑ์.
Hotspot Wifi Router 4G LTE 300mbps เสาอากาศภายนอกแบบถอดได้ 32 อุปกรณ์
| Materia: | ฝาครอบเหล็ก |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศแบบถอดได้ 4 ตัว, ขั้วต่อเสาอากาศ SMA |
| ความเร็ว: | 300Mbps |
เราเตอร์ 4G 1200mbps พร้อมพอร์ต Lan 32 อุปกรณ์เราเตอร์ไร้สายความเร็วสูง
| มาตรฐานการส่งผ่าน Wi-Fi: | 802.11ac wifi5 |
|---|---|
| เสาอากาศ: | รองรับ MIMO, ขั้วต่อเสาอากาศ SMA |
| อินเตอร์เฟซ: | 1 WAN+4 LAN |
CE 4G LTE USB WiFi โมเด็ม ซิมการ์ด ช่องเสียบ รถ Mini 4G Wifi Router
| มาตรฐานการรับส่งสัญญาณ Wi-Fi: | 802.11n wifi4 |
|---|---|
| ดาวน์โหลด LTE: | 100.8Mbps |
| อัปโหลด LTE: | 51.0Mbps |
โมเด็มบรอดแบนด์ 4G LTE ไร้สาย ฮอตสปอตมือถือ โมเด็มบรอดแบนด์ 4G LTE
| มาตรฐานการส่งผ่าน Wi-Fi: | 802.11n wifi4 |
|---|---|
| ดาวน์โหลด LTE: | 100.8Mbps |
| อัปโหลด LTE: | 51.0Mbps |
OEM Waterproof Outdoor 4G LTE Mobile Router พร้อมอะแดปเตอร์ POE 48V
| อัตราการโอนสาย: | 10/100Mbps |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศ 5dBi ในตัว |
| ความเร็ว: | 300mbps |
MT7628N 3G 4G LTE เราเตอร์อุตสาหกรรมไร้สายสำหรับการตรวจสอบเครือข่าย
| ชิปเซ็ต: | MT7628N |
|---|---|
| ผู้ใช้: | 32 ผู้ใช้ |
| เสาอากาศ: | เสาอากาศภายนอก 2 ตัว, ขั้วต่อเสาอากาศ SMA |
ผู้ใช้ 32 คน 300Mbps 4G LTE เราเตอร์อุตสาหกรรมแบบพกพามินิโมดูล WiFi CPE อีเธอร์เน็ต
| ชิปเซ็ต: | MT7628N |
|---|---|
| ผู้ใช้: | 32 ผู้ใช้ |
| เสาอากาศ: | เสาอากาศภายนอก 2 ตัว, ขั้วต่อเสาอากาศ SMA |
12DBi 4G LTE 3G 2.4G WCDMA GSM เสาอากาศแม่เหล็กสำหรับ WiFi Router Mobile Broadband
| เสาอากาศ: | 4 เสาอากาศแบบถอดได้, ขั้วต่อเสาอากาศ SMA |
|---|---|
| ความถี่: | 2.4GHz |
| มาตรฐาน: | 802b/g/n |
ชิปเซ็ต MTK น้ําหนักเบา 4G โทรศัพท์มือถือ WPA/WPA2 ความปลอดภัย รองรับกับ Windows/Mac/IOS/Android
| Type: | Wireless |
|---|---|
| Chipset: | MTK |
| Sms: | Support |
OEM 4G LTE Outdoor CPE Router 800/900/1800/2100/2600MHz Frequency Band
| PowerSupply: | DC 12V/1A |
|---|---|
| FrequencyBand: | 800/900/1800/2100/2600MHz |
| Antenna: | 2x External Antenna |
สำหรับสายเคเบิล หากยอดรวมเกิน $10,000 คูปอง $100 และชุดสายเคเบิลจะถูกส่งเป็นของขวัญ
สำหรับผลิตภัณฑ์แบรนด์ Aixton จะได้รับส่วนลดสองเท่า
สำหรับการสั่งซื้อจำนวนมากโปรดติดต่อเราเพื่อรับส่วนลดเพิ่มเติม
OK

