ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เราเตอร์ WiFi LTE
-
เราเตอร์ 4G LTE 300Mbps
-
LTE เราเตอร์ Volte
-
เราเตอร์มือถือสองซิม
-
เราเตอร์ไวไฟ 5G
-
5G CPE ในกลางแจ้ง
-
เราเตอร์ CPE กลางแจ้ง 4G LTE
-
ตัวขยายช่วง USB WiFi
-
เราเตอร์ WiFi 6 กิกะบิต
-
4G LTE เราเตอร์อุตสาหกรรม
-
ปลั๊กขยาย WiFi แบบเสียบผนัง
-
ฮอตสปอตมือถือ 4G แบบพกพา
-
โมเด็ม 4G LTE USB WiFi
-
เสาอากาศ WiFi กลางแจ้ง
-
เสาอากาศไฟเบอร์กลาสลอร่า
-
สถานีเชื่อมต่อ USB Hub
-
เสาอากาศ 4G GSM
-
สะพานไร้สายแบบจุดต่อจุด
-
Gabriel Haddadเราทำงานร่วมกันมา 5 ปีแล้ว พวกเขาเป็นซัพพลายเออร์ที่ดีและเป็นเพื่อนที่ดี เป็นเกียรติที่ได้ร่วมงานกับพวกเขา -
ฟรานซิสโก อาเรลลาโนแม่ค้าใจดี ตอบเร็ว ส่งของไว สินค้าคุณภาพ ฉันโชคดีที่ได้พบคุณ! -
คัทบาตาร์ทูชิ - надежная компания, которая впервые установила сотрудничество и имеет долгосрочное сотрудни.
คำหลัก [ 4g ] การจับคู่ 479 ผลิตภัณฑ์.
เราเตอร์ WiFi LTE กลางแจ้ง
| ความถี่: | 2.4GHz + 5.8GHz |
|---|---|
| เสาอากาศ: | รองรับ MIMO, ขั้วต่อเสาอากาศ SMA |
| อินเตอร์เฟซ: | 1 WAN+4 LAN |
แล็ปท็อป 2.4Ghz Directional Wireless Panel Antenna 150mbps
| เสาอากาศรับสัญญาณสูง: | เสาอากาศ 36dBi ระยะไกล |
|---|---|
| ระบบปฏิบัติการ: | Windows 8 / 7 / XP / Vista / Mac OS |
| อินเตอร์เฟซ: | USB2.0 |
อินเทอร์เฟซ RJ11 ซิมการ์ด โมเด็ม เราเตอร์ ROHS 4 เสาอากาศภายนอก
| ความถี่: | 2.4GHz + 5.8GHz |
|---|---|
| เสาอากาศ: | รองรับ MIMO, ขั้วต่อเสาอากาศ SMA |
| อินเตอร์เฟซ: | 1 WAN+4 LAN |
OEM Outdoor LTE Wifi Router เสาอากาศภายนอกไร้สาย 2.4GHz
| อัตราการถ่ายโอนแบบมีสาย: | 10 / 100Mbps |
|---|---|
| สนับสนุน: | OEM ODM |
| ชิปเซ็ต: | MTK7628NN |
1200mbps เต้ารับ Wifi Booster
| ความถี่: | 2.4GHz, 5.8GHz |
|---|---|
| มาตรฐานการส่งผ่าน Wi-Fi: | 802.11n wifi4 |
| ประเภท: | ปลั๊กผนัง |
ROHS ปลั๊กติดผนัง WiFi Extender 1200mbps Dual Band Wifi Repeater
| ความถี่: | 2.4GHz, 5.8GHz |
|---|---|
| มาตรฐานการส่งผ่าน Wi-Fi: | 802.11n wifi4 |
| พิมพ์: | ปลั๊กผนัง |
Mini Long Range Wifi Extender 802.11n โทรศัพท์มือถือสัญญาณ Wifi Booster
| มาตรฐานการส่งผ่าน Wi-Fi: | 802.11n wifi4 |
|---|---|
| ความถี่: | 300Mbps 2.4GHz |
| หน่วยความจำ: | 8MB |
802.11n USB WiFi Range Extender ตัวขยายสัญญาณ Wifi แบบพกพาพร้อมพอร์ต USB
| มาตรฐานการส่งผ่าน Wi-Fi: | 802.11n wifi4 |
|---|---|
| ความถี่: | 300Mbps 2.4GHz |
| หน่วยความจำ: | 8MB |
ROHS USB WiFi Range Extender 2.4GHz Home Wireless Signal Booster
| ความถี่: | 300Mbps 2.4GHz |
|---|---|
| หน่วยความจำ: | 8MB |
| อินเตอร์เฟซ: | USB2.0 |
สำหรับสายเคเบิล หากยอดรวมเกิน $10,000 คูปอง $100 และชุดสายเคเบิลจะถูกส่งเป็นของขวัญ
สำหรับผลิตภัณฑ์แบรนด์ Aixton จะได้รับส่วนลดสองเท่า
สำหรับการสั่งซื้อจำนวนมากโปรดติดต่อเราเพื่อรับส่วนลดเพิ่มเติม
OK

