ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เราเตอร์ WiFi LTE
-
เราเตอร์ 4G LTE 300Mbps
-
LTE เราเตอร์ Volte
-
เราเตอร์มือถือสองซิม
-
เราเตอร์ไวไฟ 5G
-
5G CPE ในกลางแจ้ง
-
เราเตอร์ CPE กลางแจ้ง 4G LTE
-
ตัวขยายช่วง USB WiFi
-
เราเตอร์ WiFi 6 กิกะบิต
-
4G LTE เราเตอร์อุตสาหกรรม
-
ปลั๊กขยาย WiFi แบบเสียบผนัง
-
ฮอตสปอตมือถือ 4G แบบพกพา
-
โมเด็ม 4G LTE USB WiFi
-
เสาอากาศ WiFi กลางแจ้ง
-
เสาอากาศไฟเบอร์กลาสลอร่า
-
สถานีเชื่อมต่อ USB Hub
-
เสาอากาศ 4G GSM
-
สะพานไร้สายแบบจุดต่อจุด
-
Gabriel Haddadเราทำงานร่วมกันมา 5 ปีแล้ว พวกเขาเป็นซัพพลายเออร์ที่ดีและเป็นเพื่อนที่ดี เป็นเกียรติที่ได้ร่วมงานกับพวกเขา -
ฟรานซิสโก อาเรลลาโนแม่ค้าใจดี ตอบเร็ว ส่งของไว สินค้าคุณภาพ ฉันโชคดีที่ได้พบคุณ! -
คัทบาตาร์ทูชิ - надежная компания, которая впервые установила сотрудничество и имеет долгосрочное сотрудни.
คำหลัก [ wifi lte router ] การจับคู่ 403 ผลิตภัณฑ์.
ซิมการ์ด WiFi LTE Router 4 เสาอากาศที่ถอดออกได้ 300mbps พร้อมพอร์ต SMA
| เสาอากาศ: | เสาอากาศแบบถอดได้ 4 ตัว, ขั้วต่อเสาอากาศ SMA |
|---|---|
| ความเร็ว: | 300Mbps |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: | 12V |
พอร์ต LAN WAN เราเตอร์ WiFi LTE 1200Mbps เราเตอร์ไร้สายพร้อมช่องเสียบซิมการ์ด
| อุณหภูมิในการทำงาน: | 0-50 ° C |
|---|---|
| WIFI: | 2*2 มิโมะ |
| เสาอากาศ: | เสาอากาศ 6* 5dBi |
เราเตอร์ WiFi LTE กลางแจ้ง
| ความถี่: | 2.4GHz + 5.8GHz |
|---|---|
| เสาอากาศ: | รองรับ MIMO, ขั้วต่อเสาอากาศ SMA |
| อินเตอร์เฟซ: | 1 WAN+4 LAN |
เราเตอร์ WiFi LTE กันน้ำ 4G CPE 300mbps พร้อมอะแดปเตอร์ POE
| อินเตอร์เฟซ: | 2 พอร์ตแลน |
|---|---|
| มาตรฐานและโปรโตคอล: | 802.11a/g/n |
| ผู้ใช้งาน: | ผู้ใช้ 32 ราย |
ผู้ใช้ 10 ราย WiFi LTE Router Mobile Hotspot โมเด็มซิมการ์ดแบบพกพา
| Custmoized: | โลโก้ |
|---|---|
| ชิปเซ็ต: | MTK |
| ผู้ใช้งาน: | ผู้ใช้ 10 คน |
เราเตอร์ WiFi LTE อุตสาหกรรมไร้สาย 4 เสาอากาศที่ถอดออกได้ พอร์ต RJ45
| เสาอากาศ: | เสาอากาศแบบถอดได้ 4 ตัว, ขั้วต่อเสาอากาศ SMA |
|---|---|
| ความเร็ว: | 300Mbps |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: | 12V |
4G WiFi Router 300Mbps อุปกรณ์เชื่อมต่ออินเทอร์เน็ตความเร็วสูง
| มิติ: | 7.09 X 4.92 X 1.18 นิ้ว (180 X 125 X 30 มม.) |
|---|---|
| การเข้ารหัส: | WEP/TKIP/เออีเอส |
| อินเตอร์เฟซ: | พอร์ต WAN 1 X 10/100Mbps, พอร์ต LAN 4 X 10/100Mbps |
มือถือปลดล็อค CPE SMA 2.4 5.8G Dual Band Sim 4g Lte Router สำหรับกล้องวงจรปิดรถยนต์
| ดูอัลแบนด์: | 2.4GHz 5.8GHz |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 5 เสาอากาศคงที่ +1 ขั้วต่อเสาอากาศ SMA |
| พอร์ตเครือข่าย: | 1WAN + 4 แลน |
อุตสาหกรรม Dual Band 1200Mbps Wifi 4G เราเตอร์ RJ45 WAN LAN Ethernet LTE ซิมการ์ด
| ดูอัลแบนด์: | 2.4GHz 5.8GHz |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 6 เสาอากาศแบบพับได้ |
| พอร์ตเครือข่าย: | 1WAN + 4 แลน |
ฮอตสปอตมือถือ RJ45 RJ11 LAN 2.4 G WiFi Router, Dual SIM 4G LTE Router
| มาตรฐานการรับส่งสัญญาณ Wi-Fi: | 802.11 b/g/n wifi4 |
|---|---|
| ความถี่: | 2.4GHz |
| เสาอากาศ: | รองรับ 4G 1T2R MIMO ขั้วต่อเสาอากาศเสริม SMA |
สำหรับสายเคเบิล หากยอดรวมเกิน $10,000 คูปอง $100 และชุดสายเคเบิลจะถูกส่งเป็นของขวัญ
สำหรับผลิตภัณฑ์แบรนด์ Aixton จะได้รับส่วนลดสองเท่า
สำหรับการสั่งซื้อจำนวนมากโปรดติดต่อเราเพื่อรับส่วนลดเพิ่มเติม
OK

