ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เราเตอร์ WiFi LTE
-
เราเตอร์ 4G LTE 300Mbps
-
LTE เราเตอร์ Volte
-
เราเตอร์มือถือสองซิม
-
เราเตอร์ไวไฟ 5G
-
5G CPE ในกลางแจ้ง
-
เราเตอร์ CPE กลางแจ้ง 4G LTE
-
ตัวขยายช่วง USB WiFi
-
เราเตอร์ WiFi 6 กิกะบิต
-
4G LTE เราเตอร์อุตสาหกรรม
-
ปลั๊กขยาย WiFi แบบเสียบผนัง
-
ฮอตสปอตมือถือ 4G แบบพกพา
-
โมเด็ม 4G LTE USB WiFi
-
เสาอากาศ WiFi กลางแจ้ง
-
เสาอากาศไฟเบอร์กลาสลอร่า
-
สถานีเชื่อมต่อ USB Hub
-
เสาอากาศ 4G GSM
-
สะพานไร้สายแบบจุดต่อจุด
-
Gabriel Haddadเราทำงานร่วมกันมา 5 ปีแล้ว พวกเขาเป็นซัพพลายเออร์ที่ดีและเป็นเพื่อนที่ดี เป็นเกียรติที่ได้ร่วมงานกับพวกเขา -
ฟรานซิสโก อาเรลลาโนแม่ค้าใจดี ตอบเร็ว ส่งของไว สินค้าคุณภาพ ฉันโชคดีที่ได้พบคุณ! -
คัทบาตาร์ทูชิ - надежная компания, которая впервые установила сотрудничество и имеет долгосрочное сотрудни.
คำหลัก [ wifi lte router ] การจับคู่ 403 ผลิตภัณฑ์.
VOIP CPE Dual SIM มือถือ 4G LTE เราเตอร์ 150Mbps 300Mbps พร้อมแบตเตอรี่
| มาตรฐานการรับส่งสัญญาณ Wi-Fi: | 802.11 b/g/n wifi4 |
|---|---|
| รองรับวงดนตรี: | LTEB1/3/5/7/8/20/38/39/40/41,WCDMA:B1/5/8 |
| เสาอากาศ: | รองรับ 4G 1T2R MIMO ขั้วต่อเสาอากาศเสริม SMA |
โมเด็ม 5G WiFi 6 เราเตอร์ NR NSA / SA Wireless CPE Voice Volte Gigabit Ethernet
| Max. สูงสุด LAN Data Rate อัตราข้อมูล LAN: | 1000Mbps |
|---|---|
| ด้วยฟังก์ชันโมเด็ม: | ใช่ |
| มาตรฐานและโปรโตคอล: | Wi-Fi 802.11g, Wi-Fi 802.11b, Wi-Fi 802.11n, Wi-Fi 802.11ac, Wi-Fi 802.11a, Wi-Fi 802.11ax |
TUOSHI โมเด็ม 5G WiFi 6 เราเตอร์ NR NSA / SA Wireless CPE Voice Volte Gigabit Ethernet 4G
| Max. สูงสุด LAN Data Rate อัตราข้อมูล LAN: | 1000Mbps |
|---|---|
| ด้วยฟังก์ชันโมเด็ม: | ใช่ |
| มาตรฐานและโปรโตคอล: | Wi-Fi 802.11g, Wi-Fi 802.11b, Wi-Fi 802.11n, Wi-Fi 802.11ac, Wi-Fi 802.11a, Wi-Fi 802.11ax |
เราเตอร์ LTE ในร่มพร้อมช่องซิม 1200mbps 5dBi Antennas
| มาตรฐาน: | 802.11 b/g/n/ac |
|---|---|
| WIFI: | 2*2 มิโมะ |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: | 12V |
TUOSHI 5G 4G LTE WiFi 6 เราเตอร์พร้อม Gigabit Ethernet ครอบคลุม 3000sqft 64 อุปกรณ์
| Max. สูงสุด LAN Data Rate อัตราข้อมูล LAN: | 1000Mbps |
|---|---|
| ด้วยฟังก์ชันโมเด็ม: | ใช่ |
| มาตรฐานและโปรโตคอล: | Wi-Fi 802.11g, Wi-Fi 802.11b, Wi-Fi 802.11n, Wi-Fi 802.11ac, Wi-Fi 802.11a, Wi-Fi 802.11ax |
8h 150mbps เราเตอร์ไร้สายในร่ม Mobile Hotspot 4G LTE Router
| รอ: | 8 ชั่วโมง |
|---|---|
| ดาวน์โหลด LTE: | 100Mbps |
| อัปโหลด LTE: | 50Mbps |
WiFi ไร้สาย 300Mbps LAN WAN อีเธอร์เน็ต CPE 4G LTE เราเตอร์ปลดล็อคซิมการ์ด
| Wifi: | 2*2 มิโมะ |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศ 4* 5dBi (พับได้) |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: | 12V 1A |
FCC Cat 4 เสาอากาศ Wifi เราเตอร์ไร้สาย LTE โมเด็ม 4g พลังงานต่ำพร้อมซิมการ์ด
| WiFi: | 2*2 มิโมะ |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศ 4* 5dBi (พับได้) |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: | 12V 1A |
CAT4 4G LTE Router 300Mbps Wireless LTE Router พร้อมช่องใส่ซิมการ์ด
| เสาอากาศ: | เสาอากาศแบบถอดได้ 4 ตัว, ขั้วต่อเสาอากาศ SMA |
|---|---|
| ความเร็ว: | 300Mbps |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: | 12V |
อุตสาหกรรม 300Mbps Wireless N 4G Lte Router RJ45 2 เสาอากาศ
| ความเร็ว: | 300Mbps |
|---|---|
| ผู้ใช้งาน: | ผู้ใช้ 32 ราย |
| มาตรฐาน: | 802b/g/n/ac |
สำหรับสายเคเบิล หากยอดรวมเกิน $10,000 คูปอง $100 และชุดสายเคเบิลจะถูกส่งเป็นของขวัญ
สำหรับผลิตภัณฑ์แบรนด์ Aixton จะได้รับส่วนลดสองเท่า
สำหรับการสั่งซื้อจำนวนมากโปรดติดต่อเราเพื่อรับส่วนลดเพิ่มเติม
OK

