ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เราเตอร์ WiFi LTE
-
เราเตอร์ 4G LTE 300Mbps
-
LTE เราเตอร์ Volte
-
เราเตอร์มือถือสองซิม
-
เราเตอร์ไวไฟ 5G
-
5G CPE ในกลางแจ้ง
-
เราเตอร์ CPE กลางแจ้ง 4G LTE
-
ตัวขยายช่วง USB WiFi
-
เราเตอร์ WiFi 6 กิกะบิต
-
4G LTE เราเตอร์อุตสาหกรรม
-
ปลั๊กขยาย WiFi แบบเสียบผนัง
-
ฮอตสปอตมือถือ 4G แบบพกพา
-
โมเด็ม 4G LTE USB WiFi
-
เสาอากาศ WiFi กลางแจ้ง
-
เสาอากาศไฟเบอร์กลาสลอร่า
-
สถานีเชื่อมต่อ USB Hub
-
เสาอากาศ 4G GSM
-
สะพานไร้สายแบบจุดต่อจุด
-
Gabriel Haddadเราทำงานร่วมกันมา 5 ปีแล้ว พวกเขาเป็นซัพพลายเออร์ที่ดีและเป็นเพื่อนที่ดี เป็นเกียรติที่ได้ร่วมงานกับพวกเขา -
ฟรานซิสโก อาเรลลาโนแม่ค้าใจดี ตอบเร็ว ส่งของไว สินค้าคุณภาพ ฉันโชคดีที่ได้พบคุณ! -
คัทบาตาร์ทูชิ - надежная компания, которая впервые установила сотрудничество и имеет долгосрочное сотрудни.
คำหลัก [ wifi lte router ] การจับคู่ 403 ผลิตภัณฑ์.
CAT4 LTE Router Volte 2 เสาอากาศ Wifi Router พร้อมช่องเสียบซิมการ์ด RJ45
| เสาอากาศ: | รองรับ MIMO, ขั้วต่อเสาอากาศ SMA |
|---|---|
| ความถี่: | 2.4GHz |
| อะแดปเตอร์ DC: | แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: 12V, 1.5A |
หน้าแรก LTE Router Volte MT7628N ชิปเซ็ต 300mbps Wireless N Router
| อะแดปเตอร์ DC: | แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: 12V, 1.5A |
|---|---|
| อินเตอร์เฟซ: | 1 WAN+4 LAN |
| สี: | ขาว |
300mbps LTE Router Volte พร้อมเสาอากาศภายนอก 4 พอร์ต RJ11 Port
| อะแดปเตอร์ DC: | แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: 12V, 1.5A |
|---|---|
| อินเตอร์เฟซ: | 1 WAN+4 LAN |
| สี: | ขาว |
300mbps CAT4 POE พลังงานไร้สาย CPE กลางแจ้ง CPE ซิมการ์ด 4G LTE เราเตอร์สำหรับการตรวจสอบกล้อง
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | POE 24V |
|---|---|
| มาตรฐานและโปรโตคอล: | 802.11b/g/n |
| สนับสนุน: | OEM ODM |
Waterproof POE Power Wifi Wireless Outdoor CPE SimCard พอร์ตอีเธอร์เน็ต 4G LTE Router สำหรับกล้องวงจรปิด Rural
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | POE 24V |
|---|---|
| ความเร็ว: | 300Mbps |
| มาตรฐานและโปรโตคอล: | 802.11b/g/n |
AC1200 Dual Band Wifi 4g Lte เราเตอร์ Gigabit อินเทอร์เน็ตไร้สาย CPE สำหรับเซิร์ฟเวอร์ VPN ในบ้าน
| เสาอากาศ: | 6 * 5dBi เสาอากาศ |
|---|---|
| ผู้ใช้: | ผู้ใช้ไร้สาย 32 คน |
| ย่านความถี่: | ดูอัลแบนด์ 2.4 กิกะเฮิรตซ์ 5.8 กิกะเฮิรตซ์ |
ปลดล็อกเราเตอร์ 4G LTE แบบพกพา 300Mbps ด้วยพอร์ต LAN RJ45
| เสาอากาศ: | รองรับ MIMO, ขั้วต่อเสาอากาศ SMA |
|---|---|
| อินเตอร์เฟซ: | 1 WAN+4 LAN |
| ความปลอดภัย WiFi: | WPA/WPA2 |
การโทรด้วยเสียง LTE Router Volte
| มาตรฐานการส่งผ่าน Wi-Fi: | 802.11ac /b/g/n |
|---|---|
| ความถี่: | 2.4GHz |
| เสาอากาศ: | รองรับ MIMO, ขั้วต่อเสาอากาศ SMA |
300mbps Dual SiM Mobile Router, 32 ผู้ใช้ 4G Wifi Pocket Router
| เสาอากาศ: | รองรับ MIMO, ขั้วต่อเสาอากาศ SMA |
|---|---|
| ซิมการ์ด: | สองซิมการ์ดสล็อต |
| อินเตอร์เฟซ: | 1 WAN+4 LAN |
TUOSHI 5G 4G LTE Dual Band WiFi Sim Router สำหรับบ้านและธุรกิจ AX1800 Wireless
| Max. สูงสุด LAN Data Rate อัตราข้อมูล LAN: | 1000Mbps |
|---|---|
| ด้วยฟังก์ชันโมเด็ม: | ใช่ |
| มาตรฐานและโปรโตคอล: | Wi-Fi 802.11g, Wi-Fi 802.11b, Wi-Fi 802.11n, Wi-Fi 802.11ac, Wi-Fi 802.11a, Wi-Fi 802.11ax |
สำหรับสายเคเบิล หากยอดรวมเกิน $10,000 คูปอง $100 และชุดสายเคเบิลจะถูกส่งเป็นของขวัญ
สำหรับผลิตภัณฑ์แบรนด์ Aixton จะได้รับส่วนลดสองเท่า
สำหรับการสั่งซื้อจำนวนมากโปรดติดต่อเราเพื่อรับส่วนลดเพิ่มเติม
OK

