ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เราเตอร์ WiFi LTE
-
เราเตอร์ 4G LTE 300Mbps
-
LTE เราเตอร์ Volte
-
เราเตอร์มือถือสองซิม
-
เราเตอร์ไวไฟ 5G
-
5G CPE ในกลางแจ้ง
-
เราเตอร์ CPE กลางแจ้ง 4G LTE
-
ตัวขยายช่วง USB WiFi
-
เราเตอร์ WiFi 6 กิกะบิต
-
4G LTE เราเตอร์อุตสาหกรรม
-
ปลั๊กขยาย WiFi แบบเสียบผนัง
-
ฮอตสปอตมือถือ 4G แบบพกพา
-
โมเด็ม 4G LTE USB WiFi
-
เสาอากาศ WiFi กลางแจ้ง
-
เสาอากาศไฟเบอร์กลาสลอร่า
-
สถานีเชื่อมต่อ USB Hub
-
เสาอากาศ 4G GSM
-
สะพานไร้สายแบบจุดต่อจุด
-
Gabriel Haddadเราทำงานร่วมกันมา 5 ปีแล้ว พวกเขาเป็นซัพพลายเออร์ที่ดีและเป็นเพื่อนที่ดี เป็นเกียรติที่ได้ร่วมงานกับพวกเขา -
ฟรานซิสโก อาเรลลาโนแม่ค้าใจดี ตอบเร็ว ส่งของไว สินค้าคุณภาพ ฉันโชคดีที่ได้พบคุณ! -
คัทบาตาร์ทูชิ - надежная компания, которая впервые установила сотрудничество и имеет долгосрочное сотрудни.
คำหลัก [ wifi lte router ] การจับคู่ 403 ผลิตภัณฑ์.
Working With R658U Wifi Router Outdoor WiFi Antenna 2.4GHz 600mbps
| Interface: | 1 WAN+4 LAN |
|---|---|
| Frequency Range: | 2.4GHz-2.5GHz |
| Dimensions: | 20.5 X 2.5 X 2.5 Inches |
เราเตอร์ Wifi 4g Lte แบบไร้สาย Mod Router พร้อมช่องเสียบซิมการ์ด
| อินเตอร์เน็ตไร้สาย: | 2*2 mimo |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 6 * 5dBi เสาอากาศ |
| เครือข่าย: | 4G/3G/2G |
โมเด็ม Wifi 50Mbps พร้อมช่องเสียบซิมการ์ด USB ปลดล็อกโมเด็มบรอดแบนด์มือถือ Unlock
| มาตรฐานการส่งผ่าน Wi-Fi: | 802.11n wifi4 |
|---|---|
| ดาวน์โหลด LTE: | 100.8Mbps |
| อัปโหลด LTE: | 51.0Mbps |
MTK Chipset 4G โมบายฮอทสปอต โทรศัพท์มือถือ รูเตอร์ไร้สายเบาที่มีความปลอดภัย WPA/WPA2-PSK
| รองรับ WDS: | ไม่ |
|---|---|
| น้ําหนัก: | 3.2 ออนซ์ |
| การใช้งาน: | กลางแจ้ง |
อุปกรณ์เครือข่าย Wifi6 สีขาว 190 X 125 X 30 มิลลิเมตร ออกแบบสําหรับเครือข่ายไร้สายธุรกิจ ที่ให้ความเร็วและการครอบคลุมที่เพิ่มขึ้น
| อัตราการส่งผ่าน: | 600Mbps |
|---|---|
| การเข้ารหัส: | WEP/TKIP/เออีเอส |
| ความปลอดภัยไร้สาย: | WPA/WPA2/WPA-PSK/WPA2-PSK |
เสาอากาศภายนอกแบบติดตั้งถาวรแบบกันน้ำแบบกันน้ำได้สูง 3G 4G LTE 698MHz
| ช่วงความถี่: | 698 - 2700MHz |
|---|---|
| ได้รับ: | 11dbi |
| ทิศทาง: | แผงทิศทาง |
1200mbps LTE Wifi Router โฟลต 802.11a/b/g/n/ac มาตรฐานไร้สาย
| Volte Support: | Yes |
|---|---|
| Speed: | 1200mbps |
| Button: | 1 Power 1 WPS 1 WIFI ON/OFF 1 Reset |
รูเตอร์ 4G LTE แบบไร้สายที่มีแอนเทนนาภายนอก (รองรับถึง 32 อุปกรณ์)
| Frequency: | 2.4GHz,5.8HZ |
|---|---|
| Antenna Type: | External |
| Port: | MIMO Supported, SMA Antenna Connector |
เวลาในการชาร์จ 30 ถึง 60 นาที เราเตอร์มือถือแบบ Dual SIM รองรับผู้ให้บริการเครือข่ายหลายราย และชาร์จเร็วเพื่อการเชื่อมต่อ
| Brand: | Tuoshi |
|---|---|
| Charging Time: | 30-60 Minutes |
| Operating System: | XXX |
สำหรับสายเคเบิล หากยอดรวมเกิน $10,000 คูปอง $100 และชุดสายเคเบิลจะถูกส่งเป็นของขวัญ
สำหรับผลิตภัณฑ์แบรนด์ Aixton จะได้รับส่วนลดสองเท่า
สำหรับการสั่งซื้อจำนวนมากโปรดติดต่อเราเพื่อรับส่วนลดเพิ่มเติม
OK

