ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เราเตอร์ WiFi LTE
-
เราเตอร์ 4G LTE 300Mbps
-
LTE เราเตอร์ Volte
-
เราเตอร์มือถือสองซิม
-
เราเตอร์ไวไฟ 5G
-
5G CPE ในกลางแจ้ง
-
เราเตอร์ CPE กลางแจ้ง 4G LTE
-
ตัวขยายช่วง USB WiFi
-
เราเตอร์ WiFi 6 กิกะบิต
-
4G LTE เราเตอร์อุตสาหกรรม
-
ปลั๊กขยาย WiFi แบบเสียบผนัง
-
ฮอตสปอตมือถือ 4G แบบพกพา
-
โมเด็ม 4G LTE USB WiFi
-
เสาอากาศ WiFi กลางแจ้ง
-
เสาอากาศไฟเบอร์กลาสลอร่า
-
สถานีเชื่อมต่อ USB Hub
-
เสาอากาศ 4G GSM
-
สะพานไร้สายแบบจุดต่อจุด
-
Gabriel Haddadเราทำงานร่วมกันมา 5 ปีแล้ว พวกเขาเป็นซัพพลายเออร์ที่ดีและเป็นเพื่อนที่ดี เป็นเกียรติที่ได้ร่วมงานกับพวกเขา -
ฟรานซิสโก อาเรลลาโนแม่ค้าใจดี ตอบเร็ว ส่งของไว สินค้าคุณภาพ ฉันโชคดีที่ได้พบคุณ! -
คัทบาตาร์ทูชิ - надежная компания, которая впервые установила сотрудничество и имеет долгосрочное сотрудни.
คำหลัก [ wifi lte router ] การจับคู่ 403 ผลิตภัณฑ์.
5G CPE โมเดม WiFi 6 เส้นทาง NR NSA / SA
| Max. สูงสุด LAN Data Rate อัตราข้อมูล LAN: | 1000Mbps |
|---|---|
| ด้วยฟังก์ชันโมเด็ม: | ใช่ |
| มาตรฐานและโปรโตคอล: | Wi-Fi 802.11g, Wi-Fi 802.11b, Wi-Fi 802.11n, Wi-Fi 802.11ac, Wi-Fi 802.11a, Wi-Fi 802.11ax |
WCDMA Portable Mobile Hotspot ปลดล็อกโมเด็ม USB Netstick 100.8Mbps
| อัปโหลด LTE: | 51.0Mbps |
|---|---|
| อินเตอร์เฟซ: | USB2.0 |
| กำหนดเอง: | โลโก้ |
อินเทอร์เฟซ 1 WAN 4 LAN 5G CPE ที่มาพร้อมกับมาตรฐานเครือข่าย 5G NR ช่วยให้การเชื่อมต่อธุรกิจมีความแข็งแกร่งและปรับขนาดได้
| Datarate: | DL 600Mbps/UL 50Mbps |
|---|---|
| Usb Cable: | 10m |
| Sim Card Slot: | 1 X Nano SIM |
รูเตอร์ไร้สาย 1200Mbps พร้อมระบบป้องกันไฟล์วอลล์ และสล็อตการ์ด SIM 1 ตัว
| Support: | 32devices |
|---|---|
| Port: | MIMO Supported, SMA Antenna Connector |
| Power Supply: | 12V DC, 1A |
150Mbps 10 ผู้ใช้ WPS SMS mifis ไร้สาย 4g lte wifi 4g ซิมการ์ดเราเตอร์พร้อมแบตเตอรี่
| แม็กซ์ อัตราข้อมูล LAN: | 150Mbps |
|---|---|
| มาตรฐานและโปรโตคอล: | Wi-Fi 802.11g, Wi-Fi 802.11b, Wi-Fi 802.11n |
| ความถี่ที่รองรับ Wi-Fi: | 2.4G |
Tuoshi Factory LTE 5G CPE For Advanced Wireless Standard Outdoor Wifi6
| โปรโตคอลเครือข่าย: | IPv4/IPv6 |
|---|---|
| ท่าเรือ: | 1xแลน/1xUSB |
| อัตราความถี่: | 800/900/1800/2100/2600MHz |
5G NR 5G CPE กลางแจ้ง พร้อมเราเตอร์ CPE 5G 600Mbps, โมเด็มไร้สาย WiFi6, 5G POE LTE Wifi Roteador ความเร็ว 600Mb/s
| อัตราการส่งผ่าน: | 600Mbps |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เราเตอร์ CPE กลางแจ้ง 5G LTE |
| อัตราข้อมูล: | DL 600Mbps/UL 50Mbps |
150Mbps 10 ผู้ใช้ WPS 2.4g ซิมการ์ดสล็อต 4g Lte Wifi Pocket Hotspot Router พร้อมแบตเตอรี่
| แม็กซ์ อัตราข้อมูล LAN: | 150Mbps |
|---|---|
| ด้วยฟังก์ชันโมเด็ม: | ใช่ |
| มาตรฐานและโปรโตคอล: | Wi-Fi 802.11g, Wi-Fi 802.11b, Wi-Fi 802.11n |
ติดต่อได้ทุกที่ด้วย 4G มินิ Mifi 150Mbps LTE Upload และ WPA/WPA2 WiFi Security
| ชิปเซ็ต: | ASR1803 |
|---|---|
| ย่านความถี่: | B1/B3/B5/B8/B34/B38/B39/B40/B41 W B1/B8 |
| LTE TDD/FDD: | 3GPP R9 Cat. 3GPP R9 แมว 4, Downlink/Uplink up to 150Mbps/50Mbps 4, Downlink |
190 X 125 X 30mm 5G Outdoor CPE Router สําหรับระบบเฝ้าระวังภายนอก
| สถานะผลิตภัณฑ์: | ใหม่ |
|---|---|
| การเข้ารหัส: | WPA-PSK/WPA2-PSK |
| ขนาด: | 190 X 125 X 30มม |
สำหรับสายเคเบิล หากยอดรวมเกิน $10,000 คูปอง $100 และชุดสายเคเบิลจะถูกส่งเป็นของขวัญ
สำหรับผลิตภัณฑ์แบรนด์ Aixton จะได้รับส่วนลดสองเท่า
สำหรับการสั่งซื้อจำนวนมากโปรดติดต่อเราเพื่อรับส่วนลดเพิ่มเติม
OK

