ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เราเตอร์ WiFi LTE
-
เราเตอร์ 4G LTE 300Mbps
-
LTE เราเตอร์ Volte
-
เราเตอร์มือถือสองซิม
-
เราเตอร์ไวไฟ 5G
-
5G CPE ในกลางแจ้ง
-
เราเตอร์ CPE กลางแจ้ง 4G LTE
-
ตัวขยายช่วง USB WiFi
-
เราเตอร์ WiFi 6 กิกะบิต
-
4G LTE เราเตอร์อุตสาหกรรม
-
ปลั๊กขยาย WiFi แบบเสียบผนัง
-
ฮอตสปอตมือถือ 4G แบบพกพา
-
โมเด็ม 4G LTE USB WiFi
-
เสาอากาศ WiFi กลางแจ้ง
-
เสาอากาศไฟเบอร์กลาสลอร่า
-
สถานีเชื่อมต่อ USB Hub
-
เสาอากาศ 4G GSM
-
สะพานไร้สายแบบจุดต่อจุด
-
Gabriel Haddadเราทำงานร่วมกันมา 5 ปีแล้ว พวกเขาเป็นซัพพลายเออร์ที่ดีและเป็นเพื่อนที่ดี เป็นเกียรติที่ได้ร่วมงานกับพวกเขา -
ฟรานซิสโก อาเรลลาโนแม่ค้าใจดี ตอบเร็ว ส่งของไว สินค้าคุณภาพ ฉันโชคดีที่ได้พบคุณ! -
คัทบาตาร์ทูชิ - надежная компания, которая впервые установила сотрудничество и имеет долгосрочное сотрудни.
คำหลัก [ wifi lte router ] การจับคู่ 403 ผลิตภัณฑ์.
อินเทอร์เฟซ USB ชาร์จแบตเตอรี่ 4G Mobile Hotspot LTE Cat4 150Mbps MiFi Device Router
| อัตราการส่งข้อมูล Wi-Fi: | 150 Mbps |
|---|---|
| ปุ่ม: | 1 * พลังงาน 1 * WPS 1 * รีเซ็ต |
| การทำงาน: | ไฟร์วอลล์, QoS, VPN, APN, WPS, SMS |
ระบบปฏิบัติการ พร้อม Router มือถือ dual SiM LT 310B การเข้าถึงอินเตอร์เน็ตไร้สายที่แข็งแกร่งสําหรับอุตสาหกรรมและการค้า
| Operating System: | XXX |
|---|---|
| Size: | XXX |
| Network Type: | XXX |
Маршрутизатор 4g อุตสาหกรรม маршрутизатор 1200 Mbps ATM เมทัลลิก ครัช SMA ราคา
| Network: | 4G/3G/2G |
|---|---|
| Material: | Металлическая оболочка |
| Interface: | rj45, 4 локальные вычислительные сети, 1 глобальная вычислительная сеть, 1 слот для SIM - карт |
5G CPE สําหรับเครือข่ายกลางแจ้ง 1x สล็อตการ์ด SIM 5G LTE Outdoor CPE Router
| Network Standard: | 5G NR |
|---|---|
| Networkprotocols: | IPv4/IPv6 |
| Transmission Rate: | 300Mbps |
ความจุแบตเตอรี่ 2100mAh โมดูลสื่อสาร LTE IoT เหมาะสำหรับการตรวจสอบและควบคุมระยะไกลในกระบวนการผลิต
| Weight: | XXX |
|---|---|
| Network Type: | XXX |
| Battery Capacity: | 3.7-4.2V, 2100mAh |
ประเภทเครือข่าย LTE Wireless Router Dual SIM Card Slot การเชื่อมต่อไร้สายที่แข็งแกร่งสําหรับสํานักงานไกลและการปฏิบัติงานสนาม
| Battery Capacity: | 3.7-4.2V, 2100mAh |
|---|---|
| WiFi Frequency: | XXX |
| Operating System: | XXX |
Eu Us Uk Au Plug 1200mbps 2.4Ghz/5.8Ghz Wifi With One Sim Mt7628n ชิปเซ็ต ซิมการ์ด รูเตอร์
| Plug Standard: | EU US UK AU Plug |
|---|---|
| Antenna: | MIMO Supported, SMA Antenna Connector |
| Speed: | 1200mbps |
ช่วง WiFi 1750 เมตร เราเตอร์ 4G เกตเวย์ไร้สายสำหรับอุตสาหกรรม ให้การเชื่อมต่อที่เสถียรและครอบคลุมเครือข่ายที่ดียิ่งขึ้น
| Network Type: | XXX |
|---|---|
| Battery Capacity: | 3.7-4.2V, 2100mAh |
| SIM Card Slot: | Dual |
เครื่องรูเตอร์ไร้สาย 5G LTE CPE ด้วยการเข้ารหัส WPA - PSK / WPA2 - PSK и 1000Mbp WiFi
| ความเร็ว WiFi: | 2.4GHz: 600Mbps/5GHz: 867Mbps |
|---|---|
| โปรโตคอลเครือข่าย: | IPv4/IPv6 |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -20℃~50℃ |
เราเตอร์ไร้สายอุตสาหกรรม TUOSHI รองรับ SMS อัปโหลด LTE 150Mbps การส่งข้อมูลที่เสถียรสำหรับระบบองค์กร
| พิมพ์: | ไร้สาย |
|---|---|
| ความเข้ากันได้: | วินโดวส์, แมค, ไอโอเอส, แอนดรอยด์ |
| ข้อความ: | สนับสนุน |
สำหรับสายเคเบิล หากยอดรวมเกิน $10,000 คูปอง $100 และชุดสายเคเบิลจะถูกส่งเป็นของขวัญ
สำหรับผลิตภัณฑ์แบรนด์ Aixton จะได้รับส่วนลดสองเท่า
สำหรับการสั่งซื้อจำนวนมากโปรดติดต่อเราเพื่อรับส่วนลดเพิ่มเติม
OK

