ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เราเตอร์ WiFi LTE
-
เราเตอร์ 4G LTE 300Mbps
-
LTE เราเตอร์ Volte
-
เราเตอร์มือถือสองซิม
-
เราเตอร์ไวไฟ 5G
-
5G CPE ในกลางแจ้ง
-
เราเตอร์ CPE กลางแจ้ง 4G LTE
-
ตัวขยายช่วง USB WiFi
-
เราเตอร์ WiFi 6 กิกะบิต
-
4G LTE เราเตอร์อุตสาหกรรม
-
ปลั๊กขยาย WiFi แบบเสียบผนัง
-
ฮอตสปอตมือถือ 4G แบบพกพา
-
โมเด็ม 4G LTE USB WiFi
-
เสาอากาศ WiFi กลางแจ้ง
-
เสาอากาศไฟเบอร์กลาสลอร่า
-
สถานีเชื่อมต่อ USB Hub
-
เสาอากาศ 4G GSM
-
สะพานไร้สายแบบจุดต่อจุด
-
Gabriel Haddadเราทำงานร่วมกันมา 5 ปีแล้ว พวกเขาเป็นซัพพลายเออร์ที่ดีและเป็นเพื่อนที่ดี เป็นเกียรติที่ได้ร่วมงานกับพวกเขา -
ฟรานซิสโก อาเรลลาโนแม่ค้าใจดี ตอบเร็ว ส่งของไว สินค้าคุณภาพ ฉันโชคดีที่ได้พบคุณ! -
คัทบาตาร์ทูชิ - надежная компания, которая впервые установила сотрудничество и имеет долгосрочное сотрудни.
คำหลัก [ 4g lte 300mbps ] การจับคู่ 172 ผลิตภัณฑ์.
เครือข่ายไร้สาย 4G LTE Router Standard CPE พร้อม DHCP Server/Client
| ความปลอดภัย: | การเข้ารหัส WPA-PSK/WPA2-PSK |
|---|---|
| QoS: | การควบคุมแบนด์วิธ |
| อินเตอร์เฟซ: | 1x พอร์ต WAN/LAN 10/100Mbps, 1x พอร์ต USB 2.0 |
รูเตอร์ 4G LTE คอมแพคต์ 150Mbps 7.87 X 5.51 X 1.18 ใน WPA-PSK/WPA2-PSK Encryption
| ความเข้ากันได้ของระบบปฏิบัติการ: | วินโดวส์, แมคโอเอส, ลินุกซ์ |
|---|---|
| ชื่อ: | เราเตอร์ 4G LTE 150Mbps |
| Frequency Band: | 2.4GHz & 5GHz |
150Mbps 4G LTE Router USB 2.0 Port Interface สําหรับการแลกเปลี่ยนข้อมูลอย่างรวดเร็วและเรียบร้อย
| ชื่อ: | เราเตอร์ 4G LTE 150Mbps |
|---|---|
| Firewall: | SPI Firewall |
| ย่านความถี่: | 2.4GHz และ 5GHz |
1x WAN / 1x LAN / 1x USB Port 4G LTE รูเตอร์ไร้สายเพื่อปฏิวัติเครือข่ายของคุณ
| OperatingTemperature: | -20℃~50℃ |
|---|---|
| Encryption: | WPA-PSK/WPA2-PSK |
| PowerSupply: | DC 12V/1A |
IMEI TTL เปลี่ยน Wifi CPE 4G LTE WIFI Router ปลดล็อก 300mbps สำหรับกล้องวงจรปิด
| อินเตอร์เฟซ: | 1 WAN+4 LAN |
|---|---|
| ความปลอดภัย WiFi: | WPA/WPA2 |
| ความเร็ว: | 300Mbps |
1x สล็อตการ์ด SIM 4G LTE Outdoor CPE Router สําหรับการเชื่อมต่อภายนอกที่น่าเชื่อถือ
| PowerSupply: | DC 12V/1A |
|---|---|
| Antenna: | 2x External Antenna |
| WiFiSpeed: | 2.4GHz: 300Mbps/5GHz: 867Mbps |
LTE 300mbps 4G เราเตอร์อุตสาหกรรม CPE IMEI เปลี่ยน Universal Unlock Wireless
| แม็กซ์ อัตราข้อมูล LAN: | 300Mbps |
|---|---|
| ด้วยฟังก์ชันโมเด็ม: | ใช่ |
| มาตรฐานและโปรโตคอล: | Wi-Fi 802.11g, Wi-Fi 802.11b, Wi-Fi 802.11n, Wi-Fi 802.11a |
MTN ORANGE ซิมการ์ด Wifi 4G LTE Router B1 B3 B5 B8 B38 B39 B40 ปลดล็อก 300mbps CPE
| อินเตอร์เฟซ: | 1 WAN+4 LAN |
|---|---|
| ความปลอดภัย WiFi: | WPA/WPA2 |
| ความเร็ว: | 300Mbps |
800/900/1800/2100/2600MHz ช่วงความถี่ 4G LTE CPE Router ไมล์ไร้สายพร้อมสล็อตการ์ด SIM
| Ports: | 1x WAN/1x LAN/1x USB |
|---|---|
| PowerSupply: | DC 12V/1A |
| DataRate: | DL 300Mbps/UL 50Mbps |
FDD TDD Cat 4 เสาอากาศที่ถอดออกได้ 4G LTE Router 300Mbps Wireless Wifi CPE โมเด็ม Ethernet Wan
| อุณหภูมิในการทำงาน: | 0-50 องศาเซลเซียส |
|---|---|
| WiFi: | 2*2 มิโมะ |
| เสาอากาศ: | เสาอากาศ 4 * 5dBi (เสาอากาศแบบถอดได้ SMA 2 ตัวจาก 4G SMA เป็นอุปกรณ์เสริม) |
สำหรับสายเคเบิล หากยอดรวมเกิน $10,000 คูปอง $100 และชุดสายเคเบิลจะถูกส่งเป็นของขวัญ
สำหรับผลิตภัณฑ์แบรนด์ Aixton จะได้รับส่วนลดสองเท่า
สำหรับการสั่งซื้อจำนวนมากโปรดติดต่อเราเพื่อรับส่วนลดเพิ่มเติม
OK

