ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เราเตอร์ WiFi LTE
-
เราเตอร์ 4G LTE 300Mbps
-
LTE เราเตอร์ Volte
-
เราเตอร์มือถือสองซิม
-
เราเตอร์ไวไฟ 5G
-
5G CPE ในกลางแจ้ง
-
เราเตอร์ CPE กลางแจ้ง 4G LTE
-
ตัวขยายช่วง USB WiFi
-
เราเตอร์ WiFi 6 กิกะบิต
-
4G LTE เราเตอร์อุตสาหกรรม
-
ปลั๊กขยาย WiFi แบบเสียบผนัง
-
ฮอตสปอตมือถือ 4G แบบพกพา
-
โมเด็ม 4G LTE USB WiFi
-
เสาอากาศ WiFi กลางแจ้ง
-
เสาอากาศไฟเบอร์กลาสลอร่า
-
สถานีเชื่อมต่อ USB Hub
-
เสาอากาศ 4G GSM
-
สะพานไร้สายแบบจุดต่อจุด
-
Gabriel Haddadเราทำงานร่วมกันมา 5 ปีแล้ว พวกเขาเป็นซัพพลายเออร์ที่ดีและเป็นเพื่อนที่ดี เป็นเกียรติที่ได้ร่วมงานกับพวกเขา -
ฟรานซิสโก อาเรลลาโนแม่ค้าใจดี ตอบเร็ว ส่งของไว สินค้าคุณภาพ ฉันโชคดีที่ได้พบคุณ! -
คัทบาตาร์ทูชิ - надежная компания, которая впервые установила сотрудничество и имеет долгосрочное сотрудни.
คำหลัก [ 4g lte 300mbps ] การจับคู่ 172 ผลิตภัณฑ์.
AC1200 Dual Band Wifi 4g Lte เราเตอร์ Gigabit อินเทอร์เน็ตไร้สาย CPE สำหรับเซิร์ฟเวอร์ VPN ในบ้าน
| เสาอากาศ: | 6 * 5dBi เสาอากาศ |
|---|---|
| ผู้ใช้: | ผู้ใช้ไร้สาย 32 คน |
| ย่านความถี่: | ดูอัลแบนด์ 2.4 กิกะเฮิรตซ์ 5.8 กิกะเฮิรตซ์ |
4G LTE Outdoor CPE Network Bridge เสาอากาศแผงทิศทางสำหรับ Camera House
| อัตราการโอนสาย: | 10/100Mbps |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศ 5dBi ในตัว |
| ความเร็ว: | 300mbps |
Waterproof POE Power Wifi Wireless Outdoor CPE SimCard พอร์ตอีเธอร์เน็ต 4G LTE Router สำหรับกล้องวงจรปิด Rural
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | POE 24V |
|---|---|
| ความเร็ว: | 300Mbps |
| มาตรฐานและโปรโตคอล: | 802.11b/g/n |
RJ11 พอร์ต 4G LTE Volte Router ช่องเสียบซิมการ์ดปลดล็อก Mobile Wifi Router
| อะแดปเตอร์ DC: | แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: 12V, 1.5A |
|---|---|
| สี: | ขาว |
| ความเร็ว: | 300Mbps |
Windows รูเตอร์ 4G LTE รองรับ ความเร็ว 150Mbps WAN/LAN Port Secure CPE Home Router
| ไฟร์วอลล์: | ไฟร์วอลล์ SPI |
|---|---|
| ความเร็ว: | 150Mbps |
| ความเข้ากันได้ของระบบปฏิบัติการ: | วินโดวส์, แมคโอเอส, ลินุกซ์ |
เราเตอร์ 2.4GHz 4G LTE 300Mbps FCC พร้อมเสาอากาศภายนอกกำลังสูง 2 ตัว
| ชิปเซ็ต: | MT7628N |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศแบบถอดได้ 4 ตัว, ขั้วต่อเสาอากาศ SMA |
| มาตรฐาน: | 802b/g/n/ac |
เราเตอร์ 4G LTE ในร่ม 300Mbps 3dbi เสาอากาศรอบทิศทาง
| มาตรฐานและโปรโตคอล: | 802.11a/g/n |
|---|---|
| ความปลอดภัย WiFi: | WPA/WPA2 |
| ผู้ใช้งาน: | ผู้ใช้ 32 ราย |
เราเตอร์อุตสาหกรรม 4G LTE 300Mbps 2X 10/100 / 1000Mbps พอร์ต RJ45
| ขนาด: | 145มม. X 105มม. X 30มม |
|---|---|
| ความชื้น: | 10%~90% (ไม่ควบแน่น) |
| การใช้พลังงาน: | 10W |
32 อุปกรณ์ 4G LTE Router 300Mbps เสาอากาศภายในอาคาร LAN WAN PortWAN
| มาตรฐานและโปรโตคอล: | 802.11a/g/n |
|---|---|
| ความปลอดภัย WiFi: | WPA/WPA2 |
| ผู้ใช้งาน: | ผู้ใช้ 32 ราย |
300mbps 4G LTE Industrial Router, 32 ผู้ใช้ 4G Router พร้อม Lan Port
| ผู้ใช้งาน: | ผู้ใช้ 32 ราย |
|---|---|
| อินเตอร์เฟซ: | 2 พอร์ตแลน |
| เสาอากาศ: | เสาอากาศแบบถอดได้ 4 ตัว, ขั้วต่อเสาอากาศ SMA |
สำหรับสายเคเบิล หากยอดรวมเกิน $10,000 คูปอง $100 และชุดสายเคเบิลจะถูกส่งเป็นของขวัญ
สำหรับผลิตภัณฑ์แบรนด์ Aixton จะได้รับส่วนลดสองเท่า
สำหรับการสั่งซื้อจำนวนมากโปรดติดต่อเราเพื่อรับส่วนลดเพิ่มเติม
OK

