ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เราเตอร์ WiFi LTE
-
เราเตอร์ 4G LTE 300Mbps
-
LTE เราเตอร์ Volte
-
เราเตอร์มือถือสองซิม
-
เราเตอร์ไวไฟ 5G
-
5G CPE ในกลางแจ้ง
-
เราเตอร์ CPE กลางแจ้ง 4G LTE
-
ตัวขยายช่วง USB WiFi
-
เราเตอร์ WiFi 6 กิกะบิต
-
4G LTE เราเตอร์อุตสาหกรรม
-
ปลั๊กขยาย WiFi แบบเสียบผนัง
-
ฮอตสปอตมือถือ 4G แบบพกพา
-
โมเด็ม 4G LTE USB WiFi
-
เสาอากาศ WiFi กลางแจ้ง
-
เสาอากาศไฟเบอร์กลาสลอร่า
-
สถานีเชื่อมต่อ USB Hub
-
เสาอากาศ 4G GSM
-
สะพานไร้สายแบบจุดต่อจุด
-
Gabriel Haddadเราทำงานร่วมกันมา 5 ปีแล้ว พวกเขาเป็นซัพพลายเออร์ที่ดีและเป็นเพื่อนที่ดี เป็นเกียรติที่ได้ร่วมงานกับพวกเขา -
ฟรานซิสโก อาเรลลาโนแม่ค้าใจดี ตอบเร็ว ส่งของไว สินค้าคุณภาพ ฉันโชคดีที่ได้พบคุณ! -
คัทบาตาร์ทูชิ - надежная компания, которая впервые установила сотрудничество и имеет долгосрочное сотрудни.
คำหลัก [ 4g lte 300mbps ] การจับคู่ 172 ผลิตภัณฑ์.
4G LTE 300mbps router แรงไฟฟ้า DC 12V/1.5A สําหรับการส่งข้อมูลความเร็วสูง
| ระบบสนับสนุน: | วินโดวส์, ลินุกซ์, แมคโอเอส |
|---|---|
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ: | -40°C~+85°C |
| เสาอากาศ: | 2 X เสาอากาศภายนอก |
เราเตอร์ไร้สาย 2.4G 4G LTE 300mbps
| ความเร็ว: | 300Mbps |
|---|---|
| ผู้ใช้งาน: | ผู้ใช้ 32 ราย |
| เสาอากาศ: | เสาอากาศแบบถอดได้ 2 ตัว, ขั้วต่อเสาอากาศ SMA |
เราเตอร์ไร้สายในร่ม 4G LTE 300mbps พร้อมเสาอากาศรับสัญญาณสูง 5dbi
| สนับสนุน: | ผู้ใช้ไร้สาย 32 คน |
|---|---|
| ความปลอดภัย WiFi: | WPA/WPA2 |
| เสาอากาศ: | เสาอากาศ 4* 5dBi |
Hotspot Wifi Router 4G LTE 300mbps เสาอากาศภายนอกแบบถอดได้ 32 อุปกรณ์
| Materia: | ฝาครอบเหล็ก |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศแบบถอดได้ 4 ตัว, ขั้วต่อเสาอากาศ SMA |
| ความเร็ว: | 300Mbps |
เราเตอร์ไร้สาย LTE พอร์ต Volte RJ45 เราเตอร์ไร้สาย 4G LTE 300mbps
| เสาอากาศ: | รองรับ MIMO, ขั้วต่อเสาอากาศ SMA |
|---|---|
| ความถี่: | 2.4GHz |
| อินเตอร์เฟซ: | 1 พอร์ต RJ11 1 LAN |
4G LTE เราเตอร์ไร้สาย 300Mbps เราเตอร์ไร้สาย เครือข่ายภายในบ้าน บรอดแบนด์
| มาตรฐานการรับส่งสัญญาณ Wi-Fi: | 802.11n wifi4 |
|---|---|
| ความถี่: | 2.4GHz |
| เสาอากาศ: | รองรับ MIMO ขั้วต่อเสาอากาศ SMA เสริม |
เราเตอร์ 4G LTE 300Mbps 7.87 X 5.51 X 1.18 ใน PPTP / L2TP/ IPSec VPN
| มิติ: | 7.87 X 5.51 X 1.18 นิ้ว |
|---|---|
| ชื่อ: | เราเตอร์ 4G LTE 300Mbps |
| ความเข้ากันได้ของระบบปฏิบัติการ: | วินโดวส์, แมคโอเอส, ลินุกซ์ |
การจัดการผ่านเว็บ เราเตอร์ 4G LTE การควบคุมแบนด์วิดท์ 300Mbps เสาอากาศภายนอก 2x
| ไฟร์วอลล์: | ไฟร์วอลล์ SPI |
|---|---|
| ความเร็ว: | 300Mbps |
| ชื่อ: | เราเตอร์ 4G LTE 300Mbps |
รูเตอร์ไร้สาย 4G LTE ความเร็ว 150Mbps ด้วย SPI Firewall และ Easy Wifi Network Management
| มาตรฐานเครือข่าย: | 4G LTE |
|---|---|
| Speed: | 150Mbps |
| ความปลอดภัย: | การเข้ารหัส WPA-PSK/WPA2-PSK |
รูเตอร์ CPE นอกแบบไร้สาย 4G LTE ที่เชื่อถือได้ มีระยะทาง WiFi 300m
| FrequencyBand: | 800/900/1800/2100/2600MHz |
|---|---|
| SIMCard: | 1x SIM Card Slot |
| WiFiSpeed: | 2.4GHz: 300Mbps/5GHz: 867Mbps |
สำหรับสายเคเบิล หากยอดรวมเกิน $10,000 คูปอง $100 และชุดสายเคเบิลจะถูกส่งเป็นของขวัญ
สำหรับผลิตภัณฑ์แบรนด์ Aixton จะได้รับส่วนลดสองเท่า
สำหรับการสั่งซื้อจำนวนมากโปรดติดต่อเราเพื่อรับส่วนลดเพิ่มเติม
OK

