ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เราเตอร์ WiFi LTE
-
เราเตอร์ 4G LTE 300Mbps
-
LTE เราเตอร์ Volte
-
เราเตอร์มือถือสองซิม
-
เราเตอร์ไวไฟ 5G
-
5G CPE ในกลางแจ้ง
-
เราเตอร์ CPE กลางแจ้ง 4G LTE
-
ตัวขยายช่วง USB WiFi
-
เราเตอร์ WiFi 6 กิกะบิต
-
4G LTE เราเตอร์อุตสาหกรรม
-
ปลั๊กขยาย WiFi แบบเสียบผนัง
-
ฮอตสปอตมือถือ 4G แบบพกพา
-
โมเด็ม 4G LTE USB WiFi
-
เสาอากาศ WiFi กลางแจ้ง
-
เสาอากาศไฟเบอร์กลาสลอร่า
-
สถานีเชื่อมต่อ USB Hub
-
เสาอากาศ 4G GSM
-
สะพานไร้สายแบบจุดต่อจุด
-
Gabriel Haddadเราทำงานร่วมกันมา 5 ปีแล้ว พวกเขาเป็นซัพพลายเออร์ที่ดีและเป็นเพื่อนที่ดี เป็นเกียรติที่ได้ร่วมงานกับพวกเขา -
ฟรานซิสโก อาเรลลาโนแม่ค้าใจดี ตอบเร็ว ส่งของไว สินค้าคุณภาพ ฉันโชคดีที่ได้พบคุณ! -
คัทบาตาร์ทูชิ - надежная компания, которая впервые установила сотрудничество и имеет долгосрочное сотрудни.
คำหลัก [ 4g lte 300mbps ] การจับคู่ 172 ผลิตภัณฑ์.
WiFi ไร้สาย 300Mbps LAN WAN อีเธอร์เน็ต CPE 4G LTE เราเตอร์ปลดล็อคซิมการ์ด
| Wifi: | 2*2 มิโมะ |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศ 4* 5dBi (พับได้) |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: | 12V 1A |
CAT4 4G LTE Router 300Mbps Wireless LTE Router พร้อมช่องใส่ซิมการ์ด
| เสาอากาศ: | เสาอากาศแบบถอดได้ 4 ตัว, ขั้วต่อเสาอากาศ SMA |
|---|---|
| ความเร็ว: | 300Mbps |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: | 12V |
32 อุปกรณ์ 4G LTE Router 300Mbps อินเทอร์เฟซ LAN RJ45 ในครัวเรือน
| อินเตอร์เฟซ: | พอร์ต 2LAN/1 พอร์ต WAN |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 2* เสาอากาศ 3dBi |
| ชิปเซ็ต: | MTK7628NN |
ปลดล็อกเราเตอร์ 4G LTE พอร์ต LAN 300Mbps พร้อมช่องเสียบซิมการ์ด
| ความเร็ว: | 300Mbps |
|---|---|
| ผู้ใช้งาน: | ผู้ใช้ 32 ราย |
| มาตรฐาน: | 802b/g/n/ac |
ชิปเซ็ต Wifi 2.4GHz 4G LTE เราเตอร์อุตสาหกรรม 300Mbps 4G Mobile Router
| สนับสนุน: | ผู้ใช้ไร้สาย 32 คน |
|---|---|
| ความปลอดภัย WiFi: | WPA/WPA2 |
| เสาอากาศ: | เสาอากาศ 4* 5dBi |
ปลดล็อก Wifi 4G LTE ซิมเราเตอร์ Cat4 2.4GHz 300mbps พร้อมพอร์ต Lan
| แม็กซ์ อัตราข้อมูล LAN: | 300Mbps |
|---|---|
| ด้วยฟังก์ชันโมเด็ม: | ใช่ |
| มาตรฐานและโปรโตคอล: | Wi-Fi 802.11g, Wi-Fi 802.11b, Wi-Fi 802.11n |
MT7628N 4G LTE Router 300Mbps เสาอากาศ 5dbi สำหรับผู้ใช้ 32 ราย
| ความเร็ว: | 300Mbps |
|---|---|
| ชิปเซ็ต: | MT7628N |
| ผู้ใช้งาน: | ผู้ใช้ 32 ราย |
อุตสาหกรรม 300Mbps Wireless N 4G Lte Router RJ45 2 เสาอากาศ
| ความเร็ว: | 300Mbps |
|---|---|
| ผู้ใช้งาน: | ผู้ใช้ 32 ราย |
| มาตรฐาน: | 802b/g/n/ac |
32 ผู้ใช้ไร้สาย 4G LTE เราเตอร์ในร่ม 2x2 MIMO WIFI พร้อมเสาอากาศ 4x5dBi
| อุณหภูมิในการทำงาน: | 0-50 องศาเซลเซียส |
|---|---|
| WiFi: | 2*2 มิโมะ |
| เสาอากาศ: | เสาอากาศ 4* 5dBi |
สำหรับสายเคเบิล หากยอดรวมเกิน $10,000 คูปอง $100 และชุดสายเคเบิลจะถูกส่งเป็นของขวัญ
สำหรับผลิตภัณฑ์แบรนด์ Aixton จะได้รับส่วนลดสองเท่า
สำหรับการสั่งซื้อจำนวนมากโปรดติดต่อเราเพื่อรับส่วนลดเพิ่มเติม
OK

