ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เราเตอร์ WiFi LTE
-
เราเตอร์ 4G LTE 300Mbps
-
LTE เราเตอร์ Volte
-
เราเตอร์มือถือสองซิม
-
เราเตอร์ไวไฟ 5G
-
5G CPE ในกลางแจ้ง
-
เราเตอร์ CPE กลางแจ้ง 4G LTE
-
ตัวขยายช่วง USB WiFi
-
เราเตอร์ WiFi 6 กิกะบิต
-
4G LTE เราเตอร์อุตสาหกรรม
-
ปลั๊กขยาย WiFi แบบเสียบผนัง
-
ฮอตสปอตมือถือ 4G แบบพกพา
-
โมเด็ม 4G LTE USB WiFi
-
เสาอากาศ WiFi กลางแจ้ง
-
เสาอากาศไฟเบอร์กลาสลอร่า
-
สถานีเชื่อมต่อ USB Hub
-
เสาอากาศ 4G GSM
-
สะพานไร้สายแบบจุดต่อจุด
-
Gabriel Haddadเราทำงานร่วมกันมา 5 ปีแล้ว พวกเขาเป็นซัพพลายเออร์ที่ดีและเป็นเพื่อนที่ดี เป็นเกียรติที่ได้ร่วมงานกับพวกเขา -
ฟรานซิสโก อาเรลลาโนแม่ค้าใจดี ตอบเร็ว ส่งของไว สินค้าคุณภาพ ฉันโชคดีที่ได้พบคุณ! -
คัทบาตาร์ทูชิ - надежная компания, которая впервые установила сотрудничество и имеет долгосрочное сотрудни.
คำหลัก [ 4g ] การจับคู่ 479 ผลิตภัณฑ์.
โปรแกรมโฮทสปอตมือถือ 4G พร้อมชิปเซ็ต MTK สําหรับ Windows Mac IOS Android Connectivity และ WPA/WPA2 Security
| คุณลักษณะด้านความปลอดภัย: | WPA/WPA2-PSK, WEP |
|---|---|
| ชิปเซ็ต: | มท |
| ประเภท: | ไร้สาย |
4G WiFi Router 300Mbps อุปกรณ์เชื่อมต่ออินเทอร์เน็ตความเร็วสูง
| มิติ: | 7.09 X 4.92 X 1.18 นิ้ว (180 X 125 X 30 มม.) |
|---|---|
| การเข้ารหัส: | WEP/TKIP/เออีเอส |
| อินเตอร์เฟซ: | พอร์ต WAN 1 X 10/100Mbps, พอร์ต LAN 4 X 10/100Mbps |
FCC Universal 4G WiFi Router พร้อม Volte Calling RJ45 Port45
| เสาอากาศ: | รองรับ MIMO, ขั้วต่อเสาอากาศ SMA |
|---|---|
| ความถี่: | 2.4GHz |
| อินเตอร์เฟซ: | 1 พอร์ต RJ11 1 LAN |
300mbps Wireless 4G Wifi Router Volte โทร RJ45 WAN Port Router
| เสาอากาศ: | รองรับ MIMO, ขั้วต่อเสาอากาศ SMA |
|---|---|
| ความถี่: | 2.4GHz |
| อินเตอร์เฟซ: | 1 พอร์ต RJ11 1 LAN |
150Mbps Mini 4G Wifi Router 3G 4G LTE Wifi การเชื่อมต่ออินเทอร์เน็ตบนมือถือ
| ความเร็วในการรับส่งข้อมูลแบบไร้สาย: | สูงสุด 150Mbps |
|---|---|
| การเชื่อมต่ออินเทอร์เน็ต: | เข้าถึงผู้ใช้ WiFi ถึง 10 ราย |
| แบตเตอรี่: | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน 2100mAh |
Vodafone TTL IMEI เปลี่ยน 300Mbps Wireless 4G Wifi Router CAT4 32User RJ45 CPE
| Wifi: | 2*2 มิโมะ |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศ 4* 5dBi |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: | 12V |
รูเตอร์ CPE นอก 4G LTE ความเร็วสูง มีความเร็ว WiFi 2.4GHz 300Mbps/5GHz 867Mbps
| OperatingTemperature: | -20℃~50℃ |
|---|---|
| WiFiSpeed: | 2.4GHz: 300Mbps/5GHz: 867Mbps |
| SIMCard: | 1x SIM Card Slot |
150mbps Enterprise WiFi 4G LTE Wireless Router พร้อมสล็อตการ์ด SIM และปุ่ม WPS / Reset
| ปุ่ม: | ปุ่ม WPS/รีเซ็ต |
|---|---|
| ความปลอดภัย: | WPA/WPA2/WPA-PSK/WPA2-PSK |
| พลังงาน: | กระแสตรง 12V/1A |
Windows รูเตอร์ 4G LTE รองรับ ความเร็ว 150Mbps WAN/LAN Port Secure CPE Home Router
| ไฟร์วอลล์: | ไฟร์วอลล์ SPI |
|---|---|
| ความเร็ว: | 150Mbps |
| ความเข้ากันได้ของระบบปฏิบัติการ: | วินโดวส์, แมคโอเอส, ลินุกซ์ |
32 อุปกรณ์ 4G LTE Router 300Mbps อินเทอร์เฟซ LAN RJ45 ในครัวเรือน
| อินเตอร์เฟซ: | พอร์ต 2LAN/1 พอร์ต WAN |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 2* เสาอากาศ 3dBi |
| ชิปเซ็ต: | MTK7628NN |
สำหรับสายเคเบิล หากยอดรวมเกิน $10,000 คูปอง $100 และชุดสายเคเบิลจะถูกส่งเป็นของขวัญ
สำหรับผลิตภัณฑ์แบรนด์ Aixton จะได้รับส่วนลดสองเท่า
สำหรับการสั่งซื้อจำนวนมากโปรดติดต่อเราเพื่อรับส่วนลดเพิ่มเติม
OK

