ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เราเตอร์ WiFi LTE
-
เราเตอร์ 4G LTE 300Mbps
-
LTE เราเตอร์ Volte
-
เราเตอร์มือถือสองซิม
-
เราเตอร์ไวไฟ 5G
-
5G CPE ในกลางแจ้ง
-
เราเตอร์ CPE กลางแจ้ง 4G LTE
-
ตัวขยายช่วง USB WiFi
-
เราเตอร์ WiFi 6 กิกะบิต
-
4G LTE เราเตอร์อุตสาหกรรม
-
ปลั๊กขยาย WiFi แบบเสียบผนัง
-
ฮอตสปอตมือถือ 4G แบบพกพา
-
โมเด็ม 4G LTE USB WiFi
-
เสาอากาศ WiFi กลางแจ้ง
-
เสาอากาศไฟเบอร์กลาสลอร่า
-
สถานีเชื่อมต่อ USB Hub
-
เสาอากาศ 4G GSM
-
สะพานไร้สายแบบจุดต่อจุด
-
Gabriel Haddadเราทำงานร่วมกันมา 5 ปีแล้ว พวกเขาเป็นซัพพลายเออร์ที่ดีและเป็นเพื่อนที่ดี เป็นเกียรติที่ได้ร่วมงานกับพวกเขา -
ฟรานซิสโก อาเรลลาโนแม่ค้าใจดี ตอบเร็ว ส่งของไว สินค้าคุณภาพ ฉันโชคดีที่ได้พบคุณ! -
คัทบาตาร์ทูชิ - надежная компания, которая впервые установила сотрудничество и имеет долгосрочное сотрудни.
คำหลัก [ 4g ] การจับคู่ 479 ผลิตภัณฑ์.
เราเตอร์ไร้สาย 1200Mbps สำหรับอุตสาหกรรม 6 เสาอากาศเราเตอร์ไร้สาย 4G LTE
| ความปลอดภัย WiFi: | WPA/WPA2 |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศ 6* 5dBi |
| เครือข่าย: | 4G / 3G / 2G |
SMA Connectors เสาอากาศแม่เหล็ก LTE / 4G ภายนอกสำหรับเราเตอร์และโมเด็ม
| ชื่อสินค้า: | ถอดขั้วต่อเสาอากาศ SMA, เสาอากาศแม่เหล็ก LTE Gsm 4g |
|---|---|
| เสาอากาศ LTE: | 5dbi |
| ความยาวสายเคเบิลเสาอากาศ LTE: | 1.5ม./3ม./5ม |
ปลดล็อก Sim Wireless CPE 4g 5g Wifi Router พร้อมแบตเตอรี่เสาอากาศกลางแจ้ง
| เสาอากาศ: | รองรับ MIMO, ขั้วต่อเสาอากาศ SMA |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | เราเตอร์ wifi ไร้สาย 4g พร้อมซิม, เสาอากาศกลางแจ้ง, แบตเตอรี่ |
| พอร์ต: | 1 WAN+4 LAN หรือ 1 RJ11+ 4LAN, 2 ช่องเสียบซิมการ์ด |
4G LTE Mobile WiFi Hotspot ปลดล็อกแบตเตอรี่สำรองเราเตอร์ Wifi ไร้สาย
| อัตราการส่งข้อมูล Wi-Fi: | 150Mbps |
|---|---|
| ปุ่ม: | 1 * พลังงาน 1 * WPS 1 * รีเซ็ต |
| การทำงาน: | ไฟร์วอลล์, QoS, VPN, APN, WPS, SMS |
เราเตอร์เซลลูล่าร์ไร้สาย 4G LTE สองซิมพร้อมเสาอากาศแบบถอดได้ Band Lock VPN
| คลาสแถบความถี่: | 2.4GHz +5GHz, 64 ผู้ใช้ |
|---|---|
| อัตราการถ่ายโอนข้อมูล: | 1266Mbps |
| ท่าเรือ: | 2WAN(1000Mbps) + 3LAN(1000Mbps) |
เสาอากาศติดผนัง 4G LTE สำหรับเราเตอร์มือถือโมเด็มเกตเวย์อุตสาหกรรม Sierra Wireless
| ชื่อสินค้า: | ถอดขั้วต่อเสาอากาศ SMA, เสาอากาศแม่เหล็ก LTE Gsm 4g |
|---|---|
| เสาอากาศ LTE: | 5dbi |
| ความยาวสายเคเบิลเสาอากาศ LTE: | 1.5ม./3ม./5ม |
กล้องรักษาความปลอดภัย DVR มือถือ 4G LTE เสาอากาศสำหรับเราเตอร์โมเด็มเกตเวย์อุตสาหกรรม
| ชื่อสินค้า: | ถอดขั้วต่อเสาอากาศ SMA, เสาอากาศแม่เหล็ก LTE Gsm 4g |
|---|---|
| เสาอากาศ LTE: | 5dbi |
| ความยาวสายเคเบิลเสาอากาศ LTE: | 1.5ม./3ม./5ม |
เราเตอร์ WiFi แบบดูอัลแบนด์ 1200Mbps 5dBi เสาอากาศ 4G LTE เราเตอร์อุตสาหกรรม
| สนับสนุน: | ผู้ใช้ไร้สาย 32 คน |
|---|---|
| ความปลอดภัย WiFi: | WPA/WPA2 |
| เสาอากาศ: | เสาอากาศ 6* 5dBi |
เราเตอร์ไร้สายในร่ม 4G LTE 300mbps พร้อมเสาอากาศรับสัญญาณสูง 5dbi
| สนับสนุน: | ผู้ใช้ไร้สาย 32 คน |
|---|---|
| ความปลอดภัย WiFi: | WPA/WPA2 |
| เสาอากาศ: | เสาอากาศ 4* 5dBi |
สำหรับสายเคเบิล หากยอดรวมเกิน $10,000 คูปอง $100 และชุดสายเคเบิลจะถูกส่งเป็นของขวัญ
สำหรับผลิตภัณฑ์แบรนด์ Aixton จะได้รับส่วนลดสองเท่า
สำหรับการสั่งซื้อจำนวนมากโปรดติดต่อเราเพื่อรับส่วนลดเพิ่มเติม
OK

