ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เราเตอร์ WiFi LTE
-
เราเตอร์ 4G LTE 300Mbps
-
LTE เราเตอร์ Volte
-
เราเตอร์มือถือสองซิม
-
เราเตอร์ไวไฟ 5G
-
5G CPE ในกลางแจ้ง
-
เราเตอร์ CPE กลางแจ้ง 4G LTE
-
ตัวขยายช่วง USB WiFi
-
เราเตอร์ WiFi 6 กิกะบิต
-
4G LTE เราเตอร์อุตสาหกรรม
-
ปลั๊กขยาย WiFi แบบเสียบผนัง
-
ฮอตสปอตมือถือ 4G แบบพกพา
-
โมเด็ม 4G LTE USB WiFi
-
เสาอากาศ WiFi กลางแจ้ง
-
เสาอากาศไฟเบอร์กลาสลอร่า
-
สถานีเชื่อมต่อ USB Hub
-
เสาอากาศ 4G GSM
-
สะพานไร้สายแบบจุดต่อจุด
-
Gabriel Haddadเราทำงานร่วมกันมา 5 ปีแล้ว พวกเขาเป็นซัพพลายเออร์ที่ดีและเป็นเพื่อนที่ดี เป็นเกียรติที่ได้ร่วมงานกับพวกเขา -
ฟรานซิสโก อาเรลลาโนแม่ค้าใจดี ตอบเร็ว ส่งของไว สินค้าคุณภาพ ฉันโชคดีที่ได้พบคุณ! -
คัทบาตาร์ทูชิ - надежная компания, которая впервые установила сотрудничество и имеет долгосрочное сотрудни.
คำหลัก [ 4g ] การจับคู่ 479 ผลิตภัณฑ์.
B1 B3 B5 B7 B8 B20 Wifi ไร้สาย USB 4G LTE โมเด็ม WPS SMS Pocket Mobile Hotspot
| อินเตอร์เฟซ: | USB2.0 |
|---|---|
| กำหนดเอง: | โลโก้ |
| มาตรฐานการรับส่งสัญญาณ Wi-Fi: | 2.4G, 802.11 b/g/n |
อุตสาหกรรม Dual Band 1200Mbps Wifi 4G เราเตอร์ RJ45 WAN LAN Ethernet LTE ซิมการ์ด
| ดูอัลแบนด์: | 2.4GHz 5.8GHz |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 6 เสาอากาศแบบพับได้ |
| พอร์ตเครือข่าย: | 1WAN + 4 แลน |
ฐานติดตั้งแบบวนรอบกลางแจ้ง Lte Car Gsm 4g Magnetic Antenna Long Range
| ชื่อสินค้า: | ถอดขั้วต่อเสาอากาศ SMA, เสาอากาศแม่เหล็ก LTE Gsm 4g |
|---|---|
| เสาอากาศ LTE: | 5dbi |
| ความยาวสายเคเบิลเสาอากาศ LTE: | 1.5ม./3ม./5ม |
ปลดล็อกเราเตอร์โมเด็ม 4G LTE พร้อมช่องใส่ซิมการ์ดคู่ เสาอากาศเซลลูล่าร์แบบถอดได้
| 2 เสาอากาศ: | รองรับ MIMO, ขั้วต่อเสาอากาศ SMA |
|---|---|
| คำหลัก: | เราเตอร์ไร้สาย 4G แบบพกพาสองซิมมือถือ |
| สล็อต: | 1 WAN+4 LAN หรือ 1 RJ11+ 4LAN, 2 ช่องเสียบซิมการ์ด |
สกรูเมานต์ทรงกลม 4G LTE MIMO เสาอากาศ 3G GSM 700-2700MHz SMA ชาย
| ชื่อสินค้า: | ถอดขั้วต่อเสาอากาศ SMA, เสาอากาศแม่เหล็ก LTE Gsm 4g |
|---|---|
| เสาอากาศ LTE: | 5dbi |
| ความยาวสายเคเบิลเสาอากาศ LTE: | 1.5ม./3ม./5ม |
ผู้ใช้ 32 ราย 1200Mbps WiFi Router เราเตอร์กลางแจ้ง 4G สีขาวพร้อมช่องซิม
| ชิปเซ็ต: | MT7628N |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศ 6* 5dBi |
| ผู้ใช้: | 32 |
เราเตอร์บรอดแบนด์ 1200mbps พร้อมช่องเสียบซิมการ์ด Unlocked Mobile Wifi Router 4G
| เสาอากาศ: | เสาอากาศ 6* 5dBi |
|---|---|
| ผู้ใช้: | 32 |
| สนับสนุน: | ผู้ใช้ไร้สาย 32 คน |
ปลดล็อกเราเตอร์ 4G LTE CPE Wifi 300mbps 5idbi เสาอากาศรับสัญญาณสูง
| สนับสนุน: | ผู้ใช้ไร้สาย 32 คน |
|---|---|
| ความปลอดภัย WiFi: | WPA/WPA2 |
| เสาอากาศ: | เสาอากาศ 4* 5dBi |
CE 4G LTE Industrial Router เสาอากาศที่ถอดออกได้ Wireless Dual Band Router
| เครือข่าย: | 4G / 3G / 2G |
|---|---|
| ความปลอดภัย WiFi: | WPA/WPA2 |
| วัสดุ: | ฝาครอบเหล็ก |
เราเตอร์อุตสาหกรรม RJ45 4G LTE พร้อมเสาอากาศแบบถอดได้ภายนอก
| ความปลอดภัย WiFi: | WPA/WPA2 |
|---|---|
| WIFI: | 2*2 มิโมะ |
| เสาอากาศ: | เสาอากาศ 4* 5dBi |
สำหรับสายเคเบิล หากยอดรวมเกิน $10,000 คูปอง $100 และชุดสายเคเบิลจะถูกส่งเป็นของขวัญ
สำหรับผลิตภัณฑ์แบรนด์ Aixton จะได้รับส่วนลดสองเท่า
สำหรับการสั่งซื้อจำนวนมากโปรดติดต่อเราเพื่อรับส่วนลดเพิ่มเติม
OK

