ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เราเตอร์ WiFi LTE
-
เราเตอร์ 4G LTE 300Mbps
-
LTE เราเตอร์ Volte
-
เราเตอร์มือถือสองซิม
-
เราเตอร์ไวไฟ 5G
-
5G CPE ในกลางแจ้ง
-
เราเตอร์ CPE กลางแจ้ง 4G LTE
-
ตัวขยายช่วง USB WiFi
-
เราเตอร์ WiFi 6 กิกะบิต
-
4G LTE เราเตอร์อุตสาหกรรม
-
ปลั๊กขยาย WiFi แบบเสียบผนัง
-
ฮอตสปอตมือถือ 4G แบบพกพา
-
โมเด็ม 4G LTE USB WiFi
-
เสาอากาศ WiFi กลางแจ้ง
-
เสาอากาศไฟเบอร์กลาสลอร่า
-
สถานีเชื่อมต่อ USB Hub
-
เสาอากาศ 4G GSM
-
สะพานไร้สายแบบจุดต่อจุด
-
Gabriel Haddadเราทำงานร่วมกันมา 5 ปีแล้ว พวกเขาเป็นซัพพลายเออร์ที่ดีและเป็นเพื่อนที่ดี เป็นเกียรติที่ได้ร่วมงานกับพวกเขา -
ฟรานซิสโก อาเรลลาโนแม่ค้าใจดี ตอบเร็ว ส่งของไว สินค้าคุณภาพ ฉันโชคดีที่ได้พบคุณ! -
คัทบาตาร์ทูชิ - надежная компания, которая впервые установила сотрудничество и имеет долгосрочное сотрудни.
คำหลัก [ 4g ] การจับคู่ 479 ผลิตภัณฑ์.
Outdoor Portable 4G Mobile Hotspot พร้อม Wifi Security WPA/WPA2 และการสนับสนุน SMS
| คลาสแถบความถี่: | 2.4G วงเดียว |
|---|---|
| ประเภท: | ไร้สาย |
| รองรับ WDS: | ไม่ |
MTK Chipset Portable 4G Mobile Hotspot สําหรับการเชื่อมต่อไร้สายที่รวดเร็วและมั่นคง
| ข้อความ: | หนุน |
|---|---|
| ชิปเซ็ต: | มท |
| ซิมการ์ด: | หนุน |
WiFi ไร้สาย 300Mbps LAN WAN อีเธอร์เน็ต CPE 4G LTE เราเตอร์ปลดล็อคซิมการ์ด
| Wifi: | 2*2 มิโมะ |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศ 4* 5dBi (พับได้) |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: | 12V 1A |
1x WAN / 1x LAN / 1x USB Port 4G LTE รูเตอร์ไร้สายเพื่อปฏิวัติเครือข่ายของคุณ
| OperatingTemperature: | -20℃~50℃ |
|---|---|
| Encryption: | WPA-PSK/WPA2-PSK |
| PowerSupply: | DC 12V/1A |
รูเตอร์ CPE นอกแบบไร้สาย 4G LTE ที่เชื่อถือได้ มีระยะทาง WiFi 300m
| FrequencyBand: | 800/900/1800/2100/2600MHz |
|---|---|
| SIMCard: | 1x SIM Card Slot |
| WiFiSpeed: | 2.4GHz: 300Mbps/5GHz: 867Mbps |
ปลอดภัย 4G Mobile Hotspot IOS Devices ด้วย Features และความเข้ากันได้ของ TUOSHI
| ความเข้ากันได้: | วินโดวส์, แมค, ไอโอเอส, แอนดรอยด์ |
|---|---|
| น้ําหนัก: | 3.2 ออนซ์ |
| ชิปเซ็ต: | มท |
รูเตอร์ไร้สาย 4G LTE ความเร็ว 150Mbps ด้วย SPI Firewall และ Easy Wifi Network Management
| มาตรฐานเครือข่าย: | 4G LTE |
|---|---|
| Speed: | 150Mbps |
| ความปลอดภัย: | การเข้ารหัส WPA-PSK/WPA2-PSK |
โฮทสป็อต 4G แบบพกพาไร้สาย พร้อม 150Mbps LTE อัพโหลด WPA/WPA2 ความปลอดภัย 2.4G ระดับแบนด์การป้องกัน
| Lte Upload: | 150Mbps |
|---|---|
| Type: | Wireless |
| Wifi Security: | WPA/WPA2 |
MTK Chipset 4G โมบายฮอทสปอต โทรศัพท์มือถือ รูเตอร์ไร้สายเบาที่มีความปลอดภัย WPA/WPA2-PSK
| รองรับ WDS: | ไม่ |
|---|---|
| น้ําหนัก: | 3.2 ออนซ์ |
| การใช้งาน: | กลางแจ้ง |
150Mbps 10 ผู้ใช้ WPS SMS mifis ไร้สาย 4g lte wifi 4g ซิมการ์ดเราเตอร์พร้อมแบตเตอรี่
| แม็กซ์ อัตราข้อมูล LAN: | 150Mbps |
|---|---|
| มาตรฐานและโปรโตคอล: | Wi-Fi 802.11g, Wi-Fi 802.11b, Wi-Fi 802.11n |
| ความถี่ที่รองรับ Wi-Fi: | 2.4G |
สำหรับสายเคเบิล หากยอดรวมเกิน $10,000 คูปอง $100 และชุดสายเคเบิลจะถูกส่งเป็นของขวัญ
สำหรับผลิตภัณฑ์แบรนด์ Aixton จะได้รับส่วนลดสองเท่า
สำหรับการสั่งซื้อจำนวนมากโปรดติดต่อเราเพื่อรับส่วนลดเพิ่มเติม
OK

