ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เราเตอร์ WiFi LTE
-
เราเตอร์ 4G LTE 300Mbps
-
LTE เราเตอร์ Volte
-
เราเตอร์มือถือสองซิม
-
เราเตอร์ไวไฟ 5G
-
5G CPE ในกลางแจ้ง
-
เราเตอร์ CPE กลางแจ้ง 4G LTE
-
ตัวขยายช่วง USB WiFi
-
เราเตอร์ WiFi 6 กิกะบิต
-
4G LTE เราเตอร์อุตสาหกรรม
-
ปลั๊กขยาย WiFi แบบเสียบผนัง
-
ฮอตสปอตมือถือ 4G แบบพกพา
-
โมเด็ม 4G LTE USB WiFi
-
เสาอากาศ WiFi กลางแจ้ง
-
เสาอากาศไฟเบอร์กลาสลอร่า
-
สถานีเชื่อมต่อ USB Hub
-
เสาอากาศ 4G GSM
-
สะพานไร้สายแบบจุดต่อจุด
-
Gabriel Haddadเราทำงานร่วมกันมา 5 ปีแล้ว พวกเขาเป็นซัพพลายเออร์ที่ดีและเป็นเพื่อนที่ดี เป็นเกียรติที่ได้ร่วมงานกับพวกเขา -
ฟรานซิสโก อาเรลลาโนแม่ค้าใจดี ตอบเร็ว ส่งของไว สินค้าคุณภาพ ฉันโชคดีที่ได้พบคุณ! -
คัทบาตาร์ทูชิ - надежная компания, которая впервые установила сотрудничество и имеет долгосрочное сотрудни.
คำหลัก [ 4g ] การจับคู่ 479 ผลิตภัณฑ์.
การจัดการผ่านเว็บ เราเตอร์ 4G LTE การควบคุมแบนด์วิดท์ 300Mbps เสาอากาศภายนอก 2x
| ไฟร์วอลล์: | ไฟร์วอลล์ SPI |
|---|---|
| ความเร็ว: | 300Mbps |
| ชื่อ: | เราเตอร์ 4G LTE 300Mbps |
รูเตอร์ 4G LTE คอมแพคต์ 150Mbps 7.87 X 5.51 X 1.18 ใน WPA-PSK/WPA2-PSK Encryption
| ความเข้ากันได้ของระบบปฏิบัติการ: | วินโดวส์, แมคโอเอส, ลินุกซ์ |
|---|---|
| ชื่อ: | เราเตอร์ 4G LTE 150Mbps |
| Frequency Band: | 2.4GHz & 5GHz |
Rj11 Port 4G Load Balancing Router 300Mbps Wifi CPE Lte FDD TDD โมเด็มสำหรับรถบัส
| WiFi: | 2*2 มิโมะ |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศ 4* 5dBi (พับได้) |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: | 12V 1A |
32 ผู้ใช้ไร้สาย 4G LTE เราเตอร์ในร่ม 2x2 MIMO WIFI พร้อมเสาอากาศ 4x5dBi
| อุณหภูมิในการทำงาน: | 0-50 องศาเซลเซียส |
|---|---|
| WiFi: | 2*2 มิโมะ |
| เสาอากาศ: | เสาอากาศ 4* 5dBi |
3G 4G LTE เราเตอร์ไร้สาย CPE 4LAN 2.4G 300Mbps สำหรับกล้องโฮมทีวี LAPTOP
| อุณหภูมิในการทำงาน: | 0-50 องศาเซลเซียส |
|---|---|
| WiFi: | 2*2 มิโมะ |
| เสาอากาศ: | เสาอากาศ 4* 5dBi |
FDD TDD Cat 4 เสาอากาศที่ถอดออกได้ 4G LTE Router 300Mbps Wireless Wifi CPE โมเด็ม Ethernet Wan
| อุณหภูมิในการทำงาน: | 0-50 องศาเซลเซียส |
|---|---|
| WiFi: | 2*2 มิโมะ |
| เสาอากาศ: | เสาอากาศ 4 * 5dBi (เสาอากาศแบบถอดได้ SMA 2 ตัวจาก 4G SMA เป็นอุปกรณ์เสริม) |
ไร้สาย 4G USB WiFi โมเด็ม GSM Dongle Stick LTE โมดูล Cellular SMS Data
| สถานะสินค้า: | คลังสินค้า |
|---|---|
| สไตล์: | ภายใน |
| พิมพ์: | ไร้สาย |
SMS WPS Wireless Load balancing สองซิมการ์ด ฮอตสปอต lte 4g mobile wifi router
| ความถี่ที่รองรับ Wi-Fi: | 2.4G |
|---|---|
| อัตราการโอนสาย: | 10/100Mbps |
| อัตราการส่งสัญญาณ Wi-Fi 2.4G: | 150 Mbps |
150Mbps 10 ผู้ใช้ WPS 2.4g ซิมการ์ดสล็อต 4g Lte Wifi Pocket Hotspot Router พร้อมแบตเตอรี่
| แม็กซ์ อัตราข้อมูล LAN: | 150Mbps |
|---|---|
| ด้วยฟังก์ชันโมเด็ม: | ใช่ |
| มาตรฐานและโปรโตคอล: | Wi-Fi 802.11g, Wi-Fi 802.11b, Wi-Fi 802.11n |
800/900/1800/2100/2600MHz ช่วงความถี่ 4G LTE CPE Router ไมล์ไร้สายพร้อมสล็อตการ์ด SIM
| Ports: | 1x WAN/1x LAN/1x USB |
|---|---|
| PowerSupply: | DC 12V/1A |
| DataRate: | DL 300Mbps/UL 50Mbps |
สำหรับสายเคเบิล หากยอดรวมเกิน $10,000 คูปอง $100 และชุดสายเคเบิลจะถูกส่งเป็นของขวัญ
สำหรับผลิตภัณฑ์แบรนด์ Aixton จะได้รับส่วนลดสองเท่า
สำหรับการสั่งซื้อจำนวนมากโปรดติดต่อเราเพื่อรับส่วนลดเพิ่มเติม
OK

