ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เราเตอร์ WiFi LTE
-
เราเตอร์ 4G LTE 300Mbps
-
LTE เราเตอร์ Volte
-
เราเตอร์มือถือสองซิม
-
เราเตอร์ไวไฟ 5G
-
5G CPE ในกลางแจ้ง
-
เราเตอร์ CPE กลางแจ้ง 4G LTE
-
ตัวขยายช่วง USB WiFi
-
เราเตอร์ WiFi 6 กิกะบิต
-
4G LTE เราเตอร์อุตสาหกรรม
-
ปลั๊กขยาย WiFi แบบเสียบผนัง
-
ฮอตสปอตมือถือ 4G แบบพกพา
-
โมเด็ม 4G LTE USB WiFi
-
เสาอากาศ WiFi กลางแจ้ง
-
เสาอากาศไฟเบอร์กลาสลอร่า
-
สถานีเชื่อมต่อ USB Hub
-
เสาอากาศ 4G GSM
-
สะพานไร้สายแบบจุดต่อจุด
-
Gabriel Haddadเราทำงานร่วมกันมา 5 ปีแล้ว พวกเขาเป็นซัพพลายเออร์ที่ดีและเป็นเพื่อนที่ดี เป็นเกียรติที่ได้ร่วมงานกับพวกเขา -
ฟรานซิสโก อาเรลลาโนแม่ค้าใจดี ตอบเร็ว ส่งของไว สินค้าคุณภาพ ฉันโชคดีที่ได้พบคุณ! -
คัทบาตาร์ทูชิ - надежная компания, которая впервые установила сотрудничество и имеет долгосрочное сотрудни.
คำหลัก [ 4g ] การจับคู่ 479 ผลิตภัณฑ์.
ฮอตสปอตมือถือ RJ45 RJ11 LAN 2.4 G WiFi Router, Dual SIM 4G LTE Router
| มาตรฐานการรับส่งสัญญาณ Wi-Fi: | 802.11 b/g/n wifi4 |
|---|---|
| ความถี่: | 2.4GHz |
| เสาอากาศ: | รองรับ 4G 1T2R MIMO ขั้วต่อเสาอากาศเสริม SMA |
VOIP CPE Dual SIM มือถือ 4G LTE เราเตอร์ 150Mbps 300Mbps พร้อมแบตเตอรี่
| มาตรฐานการรับส่งสัญญาณ Wi-Fi: | 802.11 b/g/n wifi4 |
|---|---|
| รองรับวงดนตรี: | LTEB1/3/5/7/8/20/38/39/40/41,WCDMA:B1/5/8 |
| เสาอากาศ: | รองรับ 4G 1T2R MIMO ขั้วต่อเสาอากาศเสริม SMA |
FCC Cat 4 เสาอากาศ Wifi เราเตอร์ไร้สาย LTE โมเด็ม 4g พลังงานต่ำพร้อมซิมการ์ด
| WiFi: | 2*2 มิโมะ |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศ 4* 5dBi (พับได้) |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: | 12V 1A |
SMA เสาอากาศที่ถอดออกได้ Wifi CPE เราเตอร์โมเด็มสองซิมปลดล็อค 4g ไร้สาย LTE 150mbps
| มาตรฐานการรับส่งสัญญาณ Wi-Fi: | 802.11 b/g/n wifi4 |
|---|---|
| ความถี่: | 2.4GHz |
| เสาอากาศ: | รองรับ 4G 1T2R MIMO ขั้วต่อเสาอากาศเสริม SMA |
IOT 2.4G 5.8G 1200Mbps Dual Band Wireless CPE เกรดอุตสาหกรรม ซิมการ์ด 3g 4g 5g Wifi Router
| เครือข่าย: | 4G/3G/2G |
|---|---|
| วัสดุ: | ฝาครอบโลหะ |
| อินเตอร์เฟซ: | rj45, 4 LAN, 1 WAN, 1 ช่องเสียบซิมการ์ด |
Маршрутизатор 4g อุตสาหกรรม маршрутизатор 1200 Mbps ATM เมทัลลิก ครัช SMA ราคา
| Network: | 4G/3G/2G |
|---|---|
| Material: | Металлическая оболочка |
| Interface: | rj45, 4 локальные вычислительные сети, 1 глобальная вычислительная сеть, 1 слот для SIM - карт |
Wifi พ็อกเก็ต 4G LTE Hotspot Router B1 B3 B5 B7 B8 B20 B28 B38 B39 B40 B41
| ความถี่ที่รองรับ Wi-Fi: | 2.4G |
|---|---|
| อัตราการส่ง Wi-Fi 2.4G: | 150 Mbps |
| ประเภทการเข้ารหัส: | WPA2-PSK, WPA2, WPA |
มือถือปลดล็อค CPE SMA 2.4 5.8G Dual Band Sim 4g Lte Router สำหรับกล้องวงจรปิดรถยนต์
| ดูอัลแบนด์: | 2.4GHz 5.8GHz |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 5 เสาอากาศคงที่ +1 ขั้วต่อเสาอากาศ SMA |
| พอร์ตเครือข่าย: | 1WAN + 4 แลน |
AC1200 Dual Band Wifi 4g Lte เราเตอร์ Gigabit อินเทอร์เน็ตไร้สาย CPE สำหรับเซิร์ฟเวอร์ VPN ในบ้าน
| เสาอากาศ: | 6 * 5dBi เสาอากาศ |
|---|---|
| ผู้ใช้: | ผู้ใช้ไร้สาย 32 คน |
| ย่านความถี่: | ดูอัลแบนด์ 2.4 กิกะเฮิรตซ์ 5.8 กิกะเฮิรตซ์ |
B1 / B3 / B5 / B7 / B8 /B20 4G LTE Mobile WiFi Hotspot ปลดล็อคเราเตอร์ไร้สาย
| อัตราการส่งข้อมูล Wi-Fi: | 150 Mbps |
|---|---|
| ปุ่ม: | 1 * พลังงาน 1 * WPS 1 * รีเซ็ต |
| การทำงาน: | ไฟร์วอลล์, QoS, VPN, APN, WPS, SMS |
สำหรับสายเคเบิล หากยอดรวมเกิน $10,000 คูปอง $100 และชุดสายเคเบิลจะถูกส่งเป็นของขวัญ
สำหรับผลิตภัณฑ์แบรนด์ Aixton จะได้รับส่วนลดสองเท่า
สำหรับการสั่งซื้อจำนวนมากโปรดติดต่อเราเพื่อรับส่วนลดเพิ่มเติม
OK

