ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เราเตอร์ WiFi LTE
-
เราเตอร์ 4G LTE 300Mbps
-
LTE เราเตอร์ Volte
-
เราเตอร์มือถือสองซิม
-
เราเตอร์ไวไฟ 5G
-
5G CPE ในกลางแจ้ง
-
เราเตอร์ CPE กลางแจ้ง 4G LTE
-
ตัวขยายช่วง USB WiFi
-
เราเตอร์ WiFi 6 กิกะบิต
-
4G LTE เราเตอร์อุตสาหกรรม
-
ปลั๊กขยาย WiFi แบบเสียบผนัง
-
ฮอตสปอตมือถือ 4G แบบพกพา
-
โมเด็ม 4G LTE USB WiFi
-
เสาอากาศ WiFi กลางแจ้ง
-
เสาอากาศไฟเบอร์กลาสลอร่า
-
สถานีเชื่อมต่อ USB Hub
-
เสาอากาศ 4G GSM
-
สะพานไร้สายแบบจุดต่อจุด
-
Gabriel Haddadเราทำงานร่วมกันมา 5 ปีแล้ว พวกเขาเป็นซัพพลายเออร์ที่ดีและเป็นเพื่อนที่ดี เป็นเกียรติที่ได้ร่วมงานกับพวกเขา -
ฟรานซิสโก อาเรลลาโนแม่ค้าใจดี ตอบเร็ว ส่งของไว สินค้าคุณภาพ ฉันโชคดีที่ได้พบคุณ! -
คัทบาตาร์ทูชิ - надежная компания, которая впервые установила сотрудничество и имеет долгосрочное сотрудни.
คำหลัก [ 4g ] การจับคู่ 479 ผลิตภัณฑ์.
802.11n ปลั๊กติดผนัง Wifi Booster, 2.4G 4G Router Wifi Extender
| มาตรฐานการส่งผ่าน Wi-Fi: | 802.11n wifi4 |
|---|---|
| ความถี่: | 300Mbps 2.4GHz |
| หน่วยความจำ: | 8MB |
FCC Portable 4G Mobile Hotspot 10 อุปกรณ์ปลดล็อกเราเตอร์ไร้สายแบบพกพา
| สี: | ขาว |
|---|---|
| ชิปเซ็ต: | MTK |
| ความเร็ว: | 150Mbps |
32 ผู้ใช้ 4G LTE Router 300Mbps RJ45 Port Wireless Router พร้อมช่องใส่ซิมการ์ด
| ความเร็ว: | 300Mbps |
|---|---|
| ผู้ใช้งาน: | ผู้ใช้ 32 ราย |
| มาตรฐาน: | 802b/g/n/ac |
รถ 4G LTE WiFi โมเด็ม ROHS ซิมการ์ด ช่องเสียบ 4G LTE USB Wifi โมเด็ม
| ดาวน์โหลด LTE: | 100.8Mbps |
|---|---|
| อัปโหลด LTE: | 51.0Mbps |
| อินเตอร์เฟซ: | USB2.0 |
กำไรสูง SMA หญิง 3G 4G LTE เสาอากาศกลางแจ้งรอบทิศทาง
| เสาอากาศ: | เสาอากาศแบบถอดได้ 4 ตัว, ขั้วต่อเสาอากาศ SMA |
|---|---|
| ความถี่: | 2.4GHz |
| มาตรฐาน: | 802b/g/n |
4G LTE Outdoor CPE Network Bridge เสาอากาศแผงทิศทางสำหรับ Camera House
| อัตราการโอนสาย: | 10/100Mbps |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศ 5dBi ในตัว |
| ความเร็ว: | 300mbps |
300mbps CAT4 POE พลังงานไร้สาย CPE กลางแจ้ง CPE ซิมการ์ด 4G LTE เราเตอร์สำหรับการตรวจสอบกล้อง
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | POE 24V |
|---|---|
| มาตรฐานและโปรโตคอล: | 802.11b/g/n |
| สนับสนุน: | OEM ODM |
เปลือกโลหะ 32User Wifi Wireless Industrial 4G LTE Router สำหรับรถบรรทุกรถผู้เสียภาษี
| ความถี่: | 2.4GHz |
|---|---|
| เสาอากาศ: | รองรับ MIMO, ขั้วต่อเสาอากาศ SMA |
| อินเตอร์เฟซ: | 2 LAN |
Band Lock Simcard LTE Wireless Industrial 4G wifi Router สำหรับกล้องวงจรปิดในชนบทระยะไกล
| เสาอากาศ: | รองรับ MIMO, ขั้วต่อเสาอากาศ SMA |
|---|---|
| อินเตอร์เฟซ: | 2 LAN |
| ลักษณะเฉพาะ: | วงล็อค |
สำหรับสายเคเบิล หากยอดรวมเกิน $10,000 คูปอง $100 และชุดสายเคเบิลจะถูกส่งเป็นของขวัญ
สำหรับผลิตภัณฑ์แบรนด์ Aixton จะได้รับส่วนลดสองเท่า
สำหรับการสั่งซื้อจำนวนมากโปรดติดต่อเราเพื่อรับส่วนลดเพิ่มเติม
OK

