ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เราเตอร์ WiFi LTE
-
เราเตอร์ 4G LTE 300Mbps
-
LTE เราเตอร์ Volte
-
เราเตอร์มือถือสองซิม
-
เราเตอร์ไวไฟ 5G
-
5G CPE ในกลางแจ้ง
-
เราเตอร์ CPE กลางแจ้ง 4G LTE
-
ตัวขยายช่วง USB WiFi
-
เราเตอร์ WiFi 6 กิกะบิต
-
4G LTE เราเตอร์อุตสาหกรรม
-
ปลั๊กขยาย WiFi แบบเสียบผนัง
-
ฮอตสปอตมือถือ 4G แบบพกพา
-
โมเด็ม 4G LTE USB WiFi
-
เสาอากาศ WiFi กลางแจ้ง
-
เสาอากาศไฟเบอร์กลาสลอร่า
-
สถานีเชื่อมต่อ USB Hub
-
เสาอากาศ 4G GSM
-
สะพานไร้สายแบบจุดต่อจุด
-
Gabriel Haddadเราทำงานร่วมกันมา 5 ปีแล้ว พวกเขาเป็นซัพพลายเออร์ที่ดีและเป็นเพื่อนที่ดี เป็นเกียรติที่ได้ร่วมงานกับพวกเขา -
ฟรานซิสโก อาเรลลาโนแม่ค้าใจดี ตอบเร็ว ส่งของไว สินค้าคุณภาพ ฉันโชคดีที่ได้พบคุณ! -
คัทบาตาร์ทูชิ - надежная компания, которая впервые установила сотрудничество и имеет долгосрочное сотрудни.
คำหลัก [ 4g ] การจับคู่ 479 ผลิตภัณฑ์.
ไม่มีชาย OMNI ทิศทางไฟเบอร์กลาส GSM 3G 4G Lte เสาอากาศ 1710MHz-2690MHz 20W
| ความถี่: | 698~960MHz/1710~2690MHz |
|---|---|
| อิมพีแดนซ์: | 50Ω |
| โพลาไรเซชัน: | แนวตั้ง |
4X4MIMO Cat6 Wireless CPE 4G LTE เราเตอร์ 1200Mbps Volte TR069 CA แบตเตอรี่
| เสาอากาศ: | รองรับ MIMO, ขั้วต่อเสาอากาศ SMA |
|---|---|
| ซิมการ์ด: | ช่องใส่ซิมการ์ดสองช่อง |
| อินเตอร์เฟซ: | 1 WAN+4 LAN หรือ 1 RJ11+ 4LAN |
รถเราเตอร์ไร้สายแบบพกพาไร้สาย 300mbps 4g อุตสาหกรรมพร้อมเสาอากาศภายนอก SMA
| เสาอากาศ: | รองรับ MIMO, ขั้วต่อเสาอากาศ SMA |
|---|---|
| อินเตอร์เฟซ: | 2 LAN |
| ลักษณะเฉพาะ: | วงล็อค |
3G 4G LTE เสาอากาศกลางแจ้ง Sma แม่เหล็กภายนอก 3dBi สำหรับเราเตอร์ตัวขยายสัญญาณ
| ตัวเชื่อมต่อ: | เสาอากาศแบบถอดได้, ขั้วต่อเสาอากาศ SMA |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 5dBi |
| ความยาวสายเคเบิล: | 1.5ม./3ม./5ม |
Cat6 Dual Sim ปลดล็อกเราเตอร์ Wifi 4G LTE 5ghz พร้อมช่องใส่ซิมการ์ดเสาอากาศ SMA
| เสาอากาศ: | MIMO, SMA 5dBi เสาอากาศรับสัญญาณสูง |
|---|---|
| ซิมการ์ด: | ช่องใส่ซิมการ์ด 2 ช่อง |
| อินเตอร์เฟซ: | 1 WAN+4 LAN หรือ 1 RJ11+ 4LAN |
เราเตอร์ 4g Wifi Cpe ในร่ม Wireless Lte โมเด็ม Cpe พร้อมช่องใส่ซิมการ์ดเข้ารหัสเราเตอร์
| สี: | สีขาว |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 5-8 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที |
LT-310B เราเตอร์มือถือ Dual SiM สำหรับการเชื่อมต่อเครือข่าย 4G LTE ความเร็วสูงสำหรับธุรกิจ
| ความจุของแบตเตอรี่: | 3.7-4.2V,2100mAh |
|---|---|
| ประเภทเครือข่าย: | xxx |
| ขนาด: | xxx |
2.4Ghz 4G LTE เราเตอร์ CPE กลางแจ้ง, 802.11a Wireless Access Point Router
| มาตรฐานและโปรโตคอล: | 802.11a/g/n |
|---|---|
| อัตราการถ่ายโอนแบบมีสาย: | 10 / 100Mbps |
| เสาอากาศ: | เสาอากาศ 5dBi ในตัว |
SMA Port Smart Lte Wireless Router 4 เสาอากาศ 4G LTE Mobile Wifi Modem Mobile
| มาตรฐานการส่งผ่าน Wi-Fi: | IEEE 802.11N wifi4 |
|---|---|
| ความถี่: | 2.4GHz |
| เสาอากาศ: | รองรับ MIMO, ขั้วต่อเสาอากาศ SMA |
แล็ปท็อปแบบพกพา 4G Mobile Hotspot APN พร้อมช่องใส่ซิมการ์ด
| แบตเตอรี่: | 2400mAh |
|---|---|
| ดาวน์โหลด LTE: | 100Mbps |
| อัปโหลด LTE: | 50Mbps |
สำหรับสายเคเบิล หากยอดรวมเกิน $10,000 คูปอง $100 และชุดสายเคเบิลจะถูกส่งเป็นของขวัญ
สำหรับผลิตภัณฑ์แบรนด์ Aixton จะได้รับส่วนลดสองเท่า
สำหรับการสั่งซื้อจำนวนมากโปรดติดต่อเราเพื่อรับส่วนลดเพิ่มเติม
OK

