ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เราเตอร์ WiFi LTE
-
เราเตอร์ 4G LTE 300Mbps
-
LTE เราเตอร์ Volte
-
เราเตอร์มือถือสองซิม
-
เราเตอร์ไวไฟ 5G
-
5G CPE ในกลางแจ้ง
-
เราเตอร์ CPE กลางแจ้ง 4G LTE
-
ตัวขยายช่วง USB WiFi
-
เราเตอร์ WiFi 6 กิกะบิต
-
4G LTE เราเตอร์อุตสาหกรรม
-
ปลั๊กขยาย WiFi แบบเสียบผนัง
-
ฮอตสปอตมือถือ 4G แบบพกพา
-
โมเด็ม 4G LTE USB WiFi
-
เสาอากาศ WiFi กลางแจ้ง
-
เสาอากาศไฟเบอร์กลาสลอร่า
-
สถานีเชื่อมต่อ USB Hub
-
เสาอากาศ 4G GSM
-
สะพานไร้สายแบบจุดต่อจุด
-
Gabriel Haddadเราทำงานร่วมกันมา 5 ปีแล้ว พวกเขาเป็นซัพพลายเออร์ที่ดีและเป็นเพื่อนที่ดี เป็นเกียรติที่ได้ร่วมงานกับพวกเขา -
ฟรานซิสโก อาเรลลาโนแม่ค้าใจดี ตอบเร็ว ส่งของไว สินค้าคุณภาพ ฉันโชคดีที่ได้พบคุณ! -
คัทบาตาร์ทูชิ - надежная компания, которая впервые установила сотрудничество и имеет долгосрочное сотрудни.
คำหลัก [ 4g ] การจับคู่ 479 ผลิตภัณฑ์.
OEM Wifi ซิมการ์ดไร้สาย Cat6 4G Router CPE อุตสาหกรรมพร้อมเสาอากาศภายนอก SMA
| ความถี่: | 2.4GHz |
|---|---|
| เสาอากาศ: | รองรับ MIMO, ขั้วต่อเสาอากาศ SMA |
| อินเตอร์เฟซ: | 2 LAN |
SMA เสาอากาศภายนอก CPE ซิมการ์ดไร้สายสำหรับอุตสาหกรรม 4G Router พร้อม Wifi Repeater
| ความถี่: | 2.4GHz |
|---|---|
| เสาอากาศ: | รองรับ MIMO, ขั้วต่อเสาอากาศ SMA |
| อินเตอร์เฟซ: | 2 LAN |
698MHz-960MHz 20W ไฟเบอร์กลาส 4G LTE เสาอากาศภายนอกภายนอก OMNI Directional
| ความถี่: | 698~960MHz/1710~2690MHz |
|---|---|
| อิมพีแดนซ์: | 50Ω |
| โพลาไรเซชัน: | แนวตั้ง |
1710MHz-2690MHz 4G เสาอากาศ GSM SMA N ชาย 2dBi OMNI Fiberglass
| ความถี่: | 698~960MHz/1710~2690MHz |
|---|---|
| อิมพีแดนซ์: | 50Ω |
| โพลาไรเซชัน: | แนวตั้ง |
SMA Magnetic 3dBi 3G 4G LTE เสาอากาศสำหรับสัญญาณโทรศัพท์มือถือ LTE Router
| ตัวเชื่อมต่อ: | เสาอากาศแบบถอดได้, ขั้วต่อเสาอากาศ SMA |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 5dBi |
| ความยาวสายเคเบิล: | 1.5ม./3ม./5ม |
AC1200 1200Mbps Mesh WiFi Dual Band ปลดล็อกเราเตอร์โมเด็ม 4G LTE 2 ช่องเสียบซิมการ์ด
| เสาอากาศ: | MIMO, SMA 5dBi เสาอากาศรับสัญญาณสูง |
|---|---|
| ซิมการ์ด: | ช่องใส่ซิมการ์ด 2 ช่อง |
| อินเตอร์เฟซ: | 1 WAN+4 LAN หรือ 1 RJ11+ 4LAN |
เราเตอร์โมเด็ม 4G กลางแจ้งพร้อมเสาอากาศภายนอก 802.11a/g/n
| มาตรฐานและโปรโตคอล: | 802.11a/g/n |
|---|---|
| อัตราการถ่ายโอนแบบมีสาย: | 10 / 100Mbps |
| เสาอากาศ: | เสาอากาศ 4* 5dBi |
เราเตอร์ 4G Volte Wifi ในอาคาร
| มาตรฐานการส่งผ่าน Wi-Fi: | 802.11ac wifi5 |
|---|---|
| ความถี่: | 2.4GHz + 5.8GHz |
| เสาอากาศ: | รองรับ MIMO, ขั้วต่อเสาอากาศ SMA |
10Mbps 4G LTE เราเตอร์ในร่มความเร็วสูง 2 เสาอากาศ 32 ผู้ใช้
| มาตรฐานและโปรโตคอล: | 802.11a/g/n |
|---|---|
| ความปลอดภัย WiFi: | WPA/WPA2 |
| เสาอากาศ: | 2* เสาอากาศ 3dBi |
เราเตอร์ 5.8G 4G LTE 300Mbps สายสนทนา RJ45 Lan Interface Port
| ความถี่: | 2.4GHz + 5.8GHz |
|---|---|
| เสาอากาศ: | รองรับ MIMO, ขั้วต่อเสาอากาศ SMA |
| อินเตอร์เฟซ: | 1 WAN+4 LAN |
สำหรับสายเคเบิล หากยอดรวมเกิน $10,000 คูปอง $100 และชุดสายเคเบิลจะถูกส่งเป็นของขวัญ
สำหรับผลิตภัณฑ์แบรนด์ Aixton จะได้รับส่วนลดสองเท่า
สำหรับการสั่งซื้อจำนวนมากโปรดติดต่อเราเพื่อรับส่วนลดเพิ่มเติม
OK

