ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เราเตอร์ WiFi LTE
-
เราเตอร์ 4G LTE 300Mbps
-
LTE เราเตอร์ Volte
-
เราเตอร์มือถือสองซิม
-
เราเตอร์ไวไฟ 5G
-
5G CPE ในกลางแจ้ง
-
เราเตอร์ CPE กลางแจ้ง 4G LTE
-
ตัวขยายช่วง USB WiFi
-
เราเตอร์ WiFi 6 กิกะบิต
-
4G LTE เราเตอร์อุตสาหกรรม
-
ปลั๊กขยาย WiFi แบบเสียบผนัง
-
ฮอตสปอตมือถือ 4G แบบพกพา
-
โมเด็ม 4G LTE USB WiFi
-
เสาอากาศ WiFi กลางแจ้ง
-
เสาอากาศไฟเบอร์กลาสลอร่า
-
สถานีเชื่อมต่อ USB Hub
-
เสาอากาศ 4G GSM
-
สะพานไร้สายแบบจุดต่อจุด
-
Gabriel Haddadเราทำงานร่วมกันมา 5 ปีแล้ว พวกเขาเป็นซัพพลายเออร์ที่ดีและเป็นเพื่อนที่ดี เป็นเกียรติที่ได้ร่วมงานกับพวกเขา -
ฟรานซิสโก อาเรลลาโนแม่ค้าใจดี ตอบเร็ว ส่งของไว สินค้าคุณภาพ ฉันโชคดีที่ได้พบคุณ! -
คัทบาตาร์ทูชิ - надежная компания, которая впервые установила сотрудничество и имеет долгосрочное сотрудни.
คำหลัก [ 4g ] การจับคู่ 479 ผลิตภัณฑ์.
ปรับแต่ง 150Mbps Dual Sim Mobile Router เชื่อมต่อได้สูงสุด 8 อุปกรณ์
| มาตรฐานการรับส่งสัญญาณ Wi-Fi: | 802.11n wifi4 |
|---|---|
| ความถี่: | 2.4GHz |
| เสาอากาศ: | รองรับ MIMO ขั้วต่อเสาอากาศ SMA เสริม |
4G LTE Pocket Wifi Router 150Mbps Dual Sim Mobile Router ปลดล็อกโมเด็ม
| มาตรฐานการรับส่งสัญญาณ Wi-Fi: | 802.11n wifi4 |
|---|---|
| ความถี่: | 2.4GHz |
| ความเร็วในการรับส่งข้อมูลแบบไร้สาย: | สูงสุด 150Mbps |
12V LTE VPN CPE ปลดล็อก 3G 4G ซิมการ์ด เราเตอร์ไร้สาย สำหรับระบบปฏิบัติการ Windows XP
| มาตรฐานและโปรโตคอล: | 802.11a/g/n |
|---|---|
| ความปลอดภัย WiFi: | WPA/WPA2 |
| เสาอากาศ: | เสาอากาศ 4* 5dBi |
อุตสาหกรรม 4G LTE 300 Mbps CPE
| ผู้ใช้: | ผู้ใช้ 32 คน |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 2 เสาอากาศภายนอกตัวเชื่อมต่อเสาอากาศ SMA |
| วัสดุ: | ฝาพลาสติก |
เราเตอร์ SIM-card 4G CPE แบบพกพา, พอร์ต WAN 3 พอร์ต, โมเด็มไร้สาย 2.4G Wi-Fi, เหมาะสำหรับใช้ในบ้าน
| อินเตอร์เน็ตไร้สาย: | 300Mbps |
|---|---|
| ความปลอดภัยไร้สาย: | WPA/WPA2 |
| เสาอากาศ: | เสาอากาศ 4 * 5dBi |
4G CPE เราเตอร์พกพา 3 พอร์ต WAN โมเด็มไร้สาย 2.4G Wi-Fi สำหรับใช้ในบ้าน
| อินเตอร์เน็ตไร้สาย: | 300Mbps |
|---|---|
| ความปลอดภัยไร้สาย: | WPA/WPA2 |
| เสาอากาศ: | เสาอากาศ 4 * 5dBi |
ปลดล็อกเราเตอร์ไร้สาย 4 เสาอากาศ
| มาตรฐานและโปรโตคอล: | 802.11a/g/n |
|---|---|
| อัตราการถ่ายโอนแบบมีสาย: | 10 / 100Mbps |
| เสาอากาศ: | เสาอากาศ 4* 5dBi |
CPE Unlocked Mobile Broadband Router เราเตอร์ไร้สาย ซิมการ์ด 32 ผู้ใช้ Wifi
| ชิปเซ็ต: | MT7628N |
|---|---|
| มาตรฐาน: | 802b/g/n/ac |
| Materia: | ฝาครอบเหล็ก |
802.11b/G/N Cellular 4G LTE Industrial WiFi Router 300Mbps
| ชิปเซ็ต: | MTK |
|---|---|
| ผู้ใช้: | ผู้ใช้ 32 ราย, LAN ethernet ไปยัง PC/กล้อง |
| เสาอากาศ: | เสาอากาศภายนอก 2 ตัว, ขั้วต่อเสาอากาศ SMA |
4g Lte Sim 5G เราเตอร์อุตสาหกรรม Rj45 บอร์ด Pcba Mobile Lte Hotspot 300mbps
| แม็กซ์ อัตราข้อมูล LAN: | 300Mbps |
|---|---|
| ด้วยฟังก์ชันโมเด็ม: | ใช่ |
| มาตรฐานและโปรโตคอล: | Wi-Fi 802.11g, Wi-Fi 802.11b, Wi-Fi 802.11n, Wi-Fi 802.11a |
สำหรับสายเคเบิล หากยอดรวมเกิน $10,000 คูปอง $100 และชุดสายเคเบิลจะถูกส่งเป็นของขวัญ
สำหรับผลิตภัณฑ์แบรนด์ Aixton จะได้รับส่วนลดสองเท่า
สำหรับการสั่งซื้อจำนวนมากโปรดติดต่อเราเพื่อรับส่วนลดเพิ่มเติม
OK

