ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เราเตอร์ WiFi LTE
-
เราเตอร์ 4G LTE 300Mbps
-
LTE เราเตอร์ Volte
-
เราเตอร์มือถือสองซิม
-
เราเตอร์ไวไฟ 5G
-
5G CPE ในกลางแจ้ง
-
เราเตอร์ CPE กลางแจ้ง 4G LTE
-
ตัวขยายช่วง USB WiFi
-
เราเตอร์ WiFi 6 กิกะบิต
-
4G LTE เราเตอร์อุตสาหกรรม
-
ปลั๊กขยาย WiFi แบบเสียบผนัง
-
ฮอตสปอตมือถือ 4G แบบพกพา
-
โมเด็ม 4G LTE USB WiFi
-
เสาอากาศ WiFi กลางแจ้ง
-
เสาอากาศไฟเบอร์กลาสลอร่า
-
สถานีเชื่อมต่อ USB Hub
-
เสาอากาศ 4G GSM
-
สะพานไร้สายแบบจุดต่อจุด
-
Gabriel Haddadเราทำงานร่วมกันมา 5 ปีแล้ว พวกเขาเป็นซัพพลายเออร์ที่ดีและเป็นเพื่อนที่ดี เป็นเกียรติที่ได้ร่วมงานกับพวกเขา -
ฟรานซิสโก อาเรลลาโนแม่ค้าใจดี ตอบเร็ว ส่งของไว สินค้าคุณภาพ ฉันโชคดีที่ได้พบคุณ! -
คัทบาตาร์ทูชิ - надежная компания, которая впервые установила сотрудничество и имеет долгосрочное сотрудни.
คำหลัก [ 4g ] การจับคู่ 479 ผลิตภัณฑ์.
TUOSHI ปลดล็อก 4G 5G Broadband Router Bus RV Motor Home Network Wireless
| แม็กซ์ อัตราข้อมูล LAN: | 1000Mbps |
|---|---|
| ด้วยฟังก์ชันโมเด็ม: | ใช่ |
| มาตรฐานและโปรโตคอล: | Wi-Fi 802.11g, Wi-Fi 802.11b, Wi-Fi 802.11n, Wi-Fi 802.11ac, Wi-Fi 802.11a |
TUOSHI โมเด็ม 5G WiFi 6 เราเตอร์ NR NSA / SA Wireless CPE Voice Volte Gigabit Ethernet 4G
| Max. สูงสุด LAN Data Rate อัตราข้อมูล LAN: | 1000Mbps |
|---|---|
| ด้วยฟังก์ชันโมเด็ม: | ใช่ |
| มาตรฐานและโปรโตคอล: | Wi-Fi 802.11g, Wi-Fi 802.11b, Wi-Fi 802.11n, Wi-Fi 802.11ac, Wi-Fi 802.11a, Wi-Fi 802.11ax |
เสาอากาศภายนอกแบบติดตั้งถาวรแบบกันน้ำแบบกันน้ำได้สูง 3G 4G LTE 698MHz
| ช่วงความถี่: | 698 - 2700MHz |
|---|---|
| ได้รับ: | 11dbi |
| ทิศทาง: | แผงทิศทาง |
ODM Dual Band 1200mbps 5.8G 2.4GHz Wireless CPE TTL IMEI เปลี่ยนปลดล็อก 4g Lte Wifi Router สำหรับผู้ให้บริการซิมการ์ด
| WiFi: | 2*2 มิโมะ |
|---|---|
| อินเตอร์เฟซ: | rj45, 4 LAN, 1 WAN, 1 ช่องเสียบซิมการ์ด |
| แถบความถี่: | 2.4G&5.8G |
1200Mbps Cat4 ซิมการ์ดไร้สายปลดล็อคเราเตอร์ WiFi อุตสาหกรรมพร้อมเคสโลหะ
| ไวไฟ: | 2.4GHz +5GHz |
|---|---|
| อัตราการถ่ายโอนข้อมูล: | 1200Mbps |
| พอร์ตเครือข่าย: | 1WAN + 4 แลน |
เราเตอร์ 4G LTE Pocket WiFi ปลดล็อกโมเด็มไร้สายพร้อมซิมแบตเตอรี่
| อัตราการส่งข้อมูล Wi-Fi: | 150Mbps |
|---|---|
| ปุ่ม: | 1 * พลังงาน 1 * WPS 1 * รีเซ็ต |
| การทำงาน: | ไฟร์วอลล์, QoS, VPN, APN, WPS, SMS |
อุตสาหกรรม RV 1200Mbps Dual Band 5G Router ไร้สาย 3G 4G Wifi พร้อมซิมการ์ด
| เครือข่าย: | 4G/3G/2G |
|---|---|
| วัสดุ: | ฝาครอบเหล็ก/กล่องโลหะ |
| อินเตอร์เฟซ: | rj45, 4 LAN, 1 WAN, 1 ช่องเสียบซิมการ์ด |
150Mbps Portable Pocket Mobile Travel WiFi Hotspot ปลดล็อคเราเตอร์ไร้สาย
| อัตราการส่งข้อมูล Wi-Fi: | 150 Mbps |
|---|---|
| ปุ่ม: | 1 * พลังงาน 1 * WPS 1 * รีเซ็ต |
| การทำงาน: | ไฟร์วอลล์, QoS, VPN, APN, WPS, SMS |
tuoshi 4g cpe маршрурутизаторслот sim картыортативныйниверсалный 3 wan ортеспроводныйем 2.4g และ
| อินเตอร์เน็ตไร้สาย: | 2*2 mimo |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 6 * 5dBi เสาอากาศ |
| เครือข่าย: | 4G/3G/2G |
เราเตอร์ Wifi 4g Lte แบบไร้สาย Mod Router พร้อมช่องเสียบซิมการ์ด
| อินเตอร์เน็ตไร้สาย: | 2*2 mimo |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 6 * 5dBi เสาอากาศ |
| เครือข่าย: | 4G/3G/2G |
สำหรับสายเคเบิล หากยอดรวมเกิน $10,000 คูปอง $100 และชุดสายเคเบิลจะถูกส่งเป็นของขวัญ
สำหรับผลิตภัณฑ์แบรนด์ Aixton จะได้รับส่วนลดสองเท่า
สำหรับการสั่งซื้อจำนวนมากโปรดติดต่อเราเพื่อรับส่วนลดเพิ่มเติม
OK

