ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เราเตอร์ WiFi LTE
-
เราเตอร์ 4G LTE 300Mbps
-
LTE เราเตอร์ Volte
-
เราเตอร์มือถือสองซิม
-
เราเตอร์ไวไฟ 5G
-
5G CPE ในกลางแจ้ง
-
เราเตอร์ CPE กลางแจ้ง 4G LTE
-
ตัวขยายช่วง USB WiFi
-
เราเตอร์ WiFi 6 กิกะบิต
-
4G LTE เราเตอร์อุตสาหกรรม
-
ปลั๊กขยาย WiFi แบบเสียบผนัง
-
ฮอตสปอตมือถือ 4G แบบพกพา
-
โมเด็ม 4G LTE USB WiFi
-
เสาอากาศ WiFi กลางแจ้ง
-
เสาอากาศไฟเบอร์กลาสลอร่า
-
สถานีเชื่อมต่อ USB Hub
-
เสาอากาศ 4G GSM
-
สะพานไร้สายแบบจุดต่อจุด
-
Gabriel Haddadเราทำงานร่วมกันมา 5 ปีแล้ว พวกเขาเป็นซัพพลายเออร์ที่ดีและเป็นเพื่อนที่ดี เป็นเกียรติที่ได้ร่วมงานกับพวกเขา -
ฟรานซิสโก อาเรลลาโนแม่ค้าใจดี ตอบเร็ว ส่งของไว สินค้าคุณภาพ ฉันโชคดีที่ได้พบคุณ! -
คัทบาตาร์ทูชิ - надежная компания, которая впервые установила сотрудничество и имеет долгосрочное сотрудни.
คำหลัก [ 4g ] การจับคู่ 479 ผลิตภัณฑ์.
พอร์ต WAN / LAN 1x 10/100Mbps LTE OS รองรับการจัดการบนเว็บบน Linux
| มิติ: | 7.87 X 5.51 X 1.18 นิ้ว |
|---|---|
| ดีเอชซีพี: | เซิร์ฟเวอร์/ไคลเอนต์ DHCP |
| วีพีเอ็น: | PPTP/L2TP/IPSec VPN |
Iot LTE 4G VPN เราเตอร์อุตสาหกรรมไร้สาย WiFi Hotpot 802.11b GN Router
| ชิปเซ็ต: | MT7628N |
|---|---|
| ผู้ใช้: | 32 ผู้ใช้ |
| เสาอากาศ: | เสาอากาศภายนอก 2 ตัว, ขั้วต่อเสาอากาศ SMA |
เราเตอร์ VPN ในร่มกลางแจ้งพร้อมการจัดการ PPTP / L2TP / IPSec การจัดการผ่านเว็บ
| ไฟร์วอลล์: | ไฟร์วอลล์ SPI |
|---|---|
| ความปลอดภัย: | การเข้ารหัส WPA-PSK/WPA2-PSK |
| เสาอากาศ: | 2x เสาอากาศภายนอก |
อุตสาหกรรม 2.4GHz GSM ซิมการ์ด เราเตอร์ไร้สาย 5V 4G Router สำหรับกล้อง
| มาตรฐานการรับส่งสัญญาณ Wi-Fi: | IEEE 802.11N wifi4 |
|---|---|
| ความถี่: | 2.4GHz |
| เสาอากาศ: | รองรับ MIMO, ขั้วต่อเสาอากาศ SMA |
เราเตอร์ IoT อุตสาหกรรม เสาอากาศชาย SMA เข้ากันได้กับ LTE Wireless Cellular Gateway
| เสาอากาศ: | 4 เสาอากาศแบบถอดได้, ขั้วต่อเสาอากาศ SMA |
|---|---|
| ความถี่: | 2.4GHz |
| มาตรฐาน: | 802b/g/n |
Mac รวม 4G Pocket Wifi Router ความเร็ว 150Mbps และสอดคล้องกับซิมการ์ด
| ซิมการ์ด: | หนุน |
|---|---|
| ความเหมาะสม: | วินโดวส์, แมค, ไอโอเอส, แอนดรอยด์ |
| น้ําหนัก: | 3.2 ออนซ์ |
5dbi เสาอากาศบรอดแบนด์ ซิมการ์ด Router สีขาว พอร์ต RJ11
| เสาอากาศ: | รองรับ MIMO, ขั้วต่อเสาอากาศ SMA |
|---|---|
| ความถี่: | 2.4GHz |
| อะแดปเตอร์ DC: | แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: 12V, 1.5A |
เราเตอร์ IoT อุตสาหกรรม เสาอากาศชาย SMA เข้ากันได้กับ LTE Wireless Cellular Gateway
| เสาอากาศ: | 4 เสาอากาศแบบถอดได้, ขั้วต่อเสาอากาศ SMA |
|---|---|
| ความถี่: | 2.4GHz |
| มาตรฐาน: | 802b/g/n |
การโทรด้วยเสียง LTE Router Volte
| มาตรฐานการส่งผ่าน Wi-Fi: | 802.11ac /b/g/n |
|---|---|
| ความถี่: | 2.4GHz |
| เสาอากาศ: | รองรับ MIMO, ขั้วต่อเสาอากาศ SMA |
Car LTE Router Volte 4 เสาอากาศ WiFi ภายนอก 32 อุปกรณ์
| มาตรฐานการส่งผ่าน Wi-Fi: | 802.11ac wifi5 |
|---|---|
| เสาอากาศ: | รองรับ MIMO, ขั้วต่อเสาอากาศ SMA |
| อินเตอร์เฟซ: | 1 WAN+4 LAN |
สำหรับสายเคเบิล หากยอดรวมเกิน $10,000 คูปอง $100 และชุดสายเคเบิลจะถูกส่งเป็นของขวัญ
สำหรับผลิตภัณฑ์แบรนด์ Aixton จะได้รับส่วนลดสองเท่า
สำหรับการสั่งซื้อจำนวนมากโปรดติดต่อเราเพื่อรับส่วนลดเพิ่มเติม
OK

