ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เราเตอร์ WiFi LTE
-
เราเตอร์ 4G LTE 300Mbps
-
LTE เราเตอร์ Volte
-
เราเตอร์มือถือสองซิม
-
เราเตอร์ไวไฟ 5G
-
5G CPE ในกลางแจ้ง
-
เราเตอร์ CPE กลางแจ้ง 4G LTE
-
ตัวขยายช่วง USB WiFi
-
เราเตอร์ WiFi 6 กิกะบิต
-
4G LTE เราเตอร์อุตสาหกรรม
-
ปลั๊กขยาย WiFi แบบเสียบผนัง
-
ฮอตสปอตมือถือ 4G แบบพกพา
-
โมเด็ม 4G LTE USB WiFi
-
เสาอากาศ WiFi กลางแจ้ง
-
เสาอากาศไฟเบอร์กลาสลอร่า
-
สถานีเชื่อมต่อ USB Hub
-
เสาอากาศ 4G GSM
-
สะพานไร้สายแบบจุดต่อจุด
-
Gabriel Haddadเราทำงานร่วมกันมา 5 ปีแล้ว พวกเขาเป็นซัพพลายเออร์ที่ดีและเป็นเพื่อนที่ดี เป็นเกียรติที่ได้ร่วมงานกับพวกเขา -
ฟรานซิสโก อาเรลลาโนแม่ค้าใจดี ตอบเร็ว ส่งของไว สินค้าคุณภาพ ฉันโชคดีที่ได้พบคุณ! -
คัทบาตาร์ทูชิ - надежная компания, которая впервые установила сотрудничество и имеет долгосрочное сотрудни.
คำหลัก [ wifi lte router ] การจับคู่ 403 ผลิตภัณฑ์.
4g Lte Sim 5G เราเตอร์อุตสาหกรรม Rj45 บอร์ด Pcba Mobile Lte Hotspot 300mbps
| แม็กซ์ อัตราข้อมูล LAN: | 300Mbps |
|---|---|
| ด้วยฟังก์ชันโมเด็ม: | ใช่ |
| มาตรฐานและโปรโตคอล: | Wi-Fi 802.11g, Wi-Fi 802.11b, Wi-Fi 802.11n, Wi-Fi 802.11a |
150Mbps สีขาวไร้สาย Pocket Wifi Router 4G มินิ Mifi Hotspot 10 ผู้ใช้งาน LTE With Sim Card Slot
| รายละเอียดการบรรจุ: | การบรรจุกล่อง ขนาด 21*20*7CM 0.6kg/หน่วย |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 15-20 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที, มันนี่แกรม |
เราเตอร์เข้ารหัสสีขาวพร้อมการเข้ารหัส WEP / TKIP / AES และการรับประกัน 1 ปี
| พิมพ์: | เราเตอร์ไร้สาย |
|---|---|
| สี: | สีขาว |
| ขนาด: | 190 X 125 X 30มม |
300Mbps 5G Dual Band WiFi Router พร้อมระบบรักษาความปลอดภัยไร้สาย DC 12V/1A
| ความเร็ว: | 5g |
|---|---|
| ประเภท: | เราเตอร์ไร้สาย |
| การรับประกัน: | 1 ปี |
Speed White 5G WiFi Router ด้วยการเข้ารหัสที่ปลอดภัย และหลาย Port LAN
| ความปลอดภัยไร้สาย: | WPA/WPA2/WPA-PSK/WPA2-PSK |
|---|---|
| การเข้ารหัส: | WEP/TKIP/เออีเอส |
| อินเตอร์เฟซ: | 1 WAN + 4 แลน |
รถ 4G LTE WiFi โมเด็ม ROHS ซิมการ์ด ช่องเสียบ 4G LTE USB Wifi โมเด็ม
| ดาวน์โหลด LTE: | 100.8Mbps |
|---|---|
| อัปโหลด LTE: | 51.0Mbps |
| อินเตอร์เฟซ: | USB2.0 |
เราเตอร์ WiFi 5.8GHz 1200Mbps, เราเตอร์ซิมการ์ดปลดล็อคสีขาว
| ชิปเซ็ต: | MT7628N |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศ 6* 5dBi |
| ผู้ใช้: | 32 |
ผู้ใช้ 32 ราย 1200Mbps WiFi Router เราเตอร์กลางแจ้ง 4G สีขาวพร้อมช่องซิม
| ชิปเซ็ต: | MT7628N |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศ 6* 5dBi |
| ผู้ใช้: | 32 |
เราเตอร์บรอดแบนด์ 1200mbps พร้อมช่องเสียบซิมการ์ด Unlocked Mobile Wifi Router 4G
| เสาอากาศ: | เสาอากาศ 6* 5dBi |
|---|---|
| ผู้ใช้: | 32 |
| สนับสนุน: | ผู้ใช้ไร้สาย 32 คน |
อินเทอร์เฟซ RJ11 ซิมการ์ด โมเด็ม เราเตอร์ ROHS 4 เสาอากาศภายนอก
| ความถี่: | 2.4GHz + 5.8GHz |
|---|---|
| เสาอากาศ: | รองรับ MIMO, ขั้วต่อเสาอากาศ SMA |
| อินเตอร์เฟซ: | 1 WAN+4 LAN |
สำหรับสายเคเบิล หากยอดรวมเกิน $10,000 คูปอง $100 และชุดสายเคเบิลจะถูกส่งเป็นของขวัญ
สำหรับผลิตภัณฑ์แบรนด์ Aixton จะได้รับส่วนลดสองเท่า
สำหรับการสั่งซื้อจำนวนมากโปรดติดต่อเราเพื่อรับส่วนลดเพิ่มเติม
OK

