ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เราเตอร์ WiFi LTE
-
เราเตอร์ 4G LTE 300Mbps
-
LTE เราเตอร์ Volte
-
เราเตอร์มือถือสองซิม
-
เราเตอร์ไวไฟ 5G
-
5G CPE ในกลางแจ้ง
-
เราเตอร์ CPE กลางแจ้ง 4G LTE
-
ตัวขยายช่วง USB WiFi
-
เราเตอร์ WiFi 6 กิกะบิต
-
4G LTE เราเตอร์อุตสาหกรรม
-
ปลั๊กขยาย WiFi แบบเสียบผนัง
-
ฮอตสปอตมือถือ 4G แบบพกพา
-
โมเด็ม 4G LTE USB WiFi
-
เสาอากาศ WiFi กลางแจ้ง
-
เสาอากาศไฟเบอร์กลาสลอร่า
-
สถานีเชื่อมต่อ USB Hub
-
เสาอากาศ 4G GSM
-
สะพานไร้สายแบบจุดต่อจุด
-
Gabriel Haddadเราทำงานร่วมกันมา 5 ปีแล้ว พวกเขาเป็นซัพพลายเออร์ที่ดีและเป็นเพื่อนที่ดี เป็นเกียรติที่ได้ร่วมงานกับพวกเขา -
ฟรานซิสโก อาเรลลาโนแม่ค้าใจดี ตอบเร็ว ส่งของไว สินค้าคุณภาพ ฉันโชคดีที่ได้พบคุณ! -
คัทบาตาร์ทูชิ - надежная компания, которая впервые установила сотрудничество и имеет долгосрочное сотрудни.
คำหลัก [ wifi lte router ] การจับคู่ 403 ผลิตภัณฑ์.
Gigabit Ethernet Carrier Aggregation 4G Multi Sim Card Bonding Router ไร้สาย WIFI
| คลาสแถบความถี่: | ดูอัลแบนด์ (2.4GHz + 5.8GHz) |
|---|---|
| อัตราการส่งข้อมูล Wi-Fi: | 1266Mbps |
| พอร์ตเครือข่าย: | 2WAN(1Gbps) + 3LAN(1Gbps) |
เราเตอร์ไร้สาย 5G สีขาว 1 WAN + 4 LAN สำหรับเครือข่ายในบ้าน
| พิมพ์: | เราเตอร์ไร้สาย |
|---|---|
| ชื่อ: | เราเตอร์ไวไฟ 5G |
| น้ำหนัก: | 300 กรัม |
เราเตอร์ CPE กลางแจ้ง 4G LTE กันฝุ่น, เราเตอร์ไร้สายระยะไกล 300mbps
| อัตราการถ่ายโอนแบบมีสาย: | 10 / 100Mbps |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศ 5dBi ในตัว |
| ความเร็ว: | 300Mbps |
ฮอตสปอตเราเตอร์ไร้สาย 4G Dual SiM แบบกำหนดเอง โมเด็มไร้สาย LAN RJ45
| มาตรฐานการรับส่งสัญญาณ Wi-Fi: | 802.11n wifi4 |
|---|---|
| ความถี่: | 2.4GHz |
| เสาอากาศ: | รองรับ MIMO ขั้วต่อเสาอากาศ SMA เสริม |
B1 B3 B5 B7 B8 B20 Wifi ไร้สาย USB 4G LTE โมเด็ม WPS SMS Pocket Mobile Hotspot
| อินเตอร์เฟซ: | USB2.0 |
|---|---|
| กำหนดเอง: | โลโก้ |
| มาตรฐานการรับส่งสัญญาณ Wi-Fi: | 2.4G, 802.11 b/g/n |
150Mbps Portable Pocket Mobile Travel WiFi Hotspot ปลดล็อคเราเตอร์ไร้สาย
| อัตราการส่งข้อมูล Wi-Fi: | 150 Mbps |
|---|---|
| ปุ่ม: | 1 * พลังงาน 1 * WPS 1 * รีเซ็ต |
| การทำงาน: | ไฟร์วอลล์, QoS, VPN, APN, WPS, SMS |
เราเตอร์ CPE กลางแจ้ง 4G LTE ไร้สาย 300mbps พร้อม POE Power
| อัตราการถ่ายโอนแบบมีสาย: | 10 / 100Mbps |
|---|---|
| ความเร็ว: | 300Mbps |
| มาตรฐานและโปรโตคอล: | 802.11a/g/n |
Waterpoof 4G LTE Outdoor CPE Router การส่งข้อมูลระยะไกล
| ความถี่: | 2.4GHz 150mbps |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศยาว 36dBi ระยะขยายสูง |
| ระบบปฏิบัติการ: | Windows 8 / 7 / XP / Vista / Mac OS |
รองรับการโทรด้วยเสียง CPE 4G SIM Router พร้อมอินเตอร์เฟส RJ11 RJ45
| อุณหภูมิในการทำงาน: | 0-50 °C |
|---|---|
| WIFI: | 2*2 มิโมะ |
| เสาอากาศ: | เสาอากาศ 2* 5dBi |
4g LTE OpenWRT ปลดล็อกเราเตอร์ซิมการ์ดคู่พร้อมการรวมผู้ให้บริการ
| ไวไฟ: | 2.4GHz +5GHz |
|---|---|
| อัตราการถ่ายโอนข้อมูล: | 1266Mbps |
| พอร์ตเครือข่าย: | 2WAN(1Gbps) + 3LAN(1Gbps) |
สำหรับสายเคเบิล หากยอดรวมเกิน $10,000 คูปอง $100 และชุดสายเคเบิลจะถูกส่งเป็นของขวัญ
สำหรับผลิตภัณฑ์แบรนด์ Aixton จะได้รับส่วนลดสองเท่า
สำหรับการสั่งซื้อจำนวนมากโปรดติดต่อเราเพื่อรับส่วนลดเพิ่มเติม
OK

