ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เราเตอร์ WiFi LTE
-
เราเตอร์ 4G LTE 300Mbps
-
LTE เราเตอร์ Volte
-
เราเตอร์มือถือสองซิม
-
เราเตอร์ไวไฟ 5G
-
5G CPE ในกลางแจ้ง
-
เราเตอร์ CPE กลางแจ้ง 4G LTE
-
ตัวขยายช่วง USB WiFi
-
เราเตอร์ WiFi 6 กิกะบิต
-
4G LTE เราเตอร์อุตสาหกรรม
-
ปลั๊กขยาย WiFi แบบเสียบผนัง
-
ฮอตสปอตมือถือ 4G แบบพกพา
-
โมเด็ม 4G LTE USB WiFi
-
เสาอากาศ WiFi กลางแจ้ง
-
เสาอากาศไฟเบอร์กลาสลอร่า
-
สถานีเชื่อมต่อ USB Hub
-
เสาอากาศ 4G GSM
-
สะพานไร้สายแบบจุดต่อจุด
-
Gabriel Haddadเราทำงานร่วมกันมา 5 ปีแล้ว พวกเขาเป็นซัพพลายเออร์ที่ดีและเป็นเพื่อนที่ดี เป็นเกียรติที่ได้ร่วมงานกับพวกเขา -
ฟรานซิสโก อาเรลลาโนแม่ค้าใจดี ตอบเร็ว ส่งของไว สินค้าคุณภาพ ฉันโชคดีที่ได้พบคุณ! -
คัทบาตาร์ทูชิ - надежная компания, которая впервые установила сотрудничество и имеет долгосрочное сотрудни.
คำหลัก [ wifi lte router ] การจับคู่ 403 ผลิตภัณฑ์.
เราเตอร์ Wifi แบบพกพา 4G LTE กลางแจ้ง 150Mbps อุปกรณ์ฮอตสปอต 4G แบบพกพา
| สี: | ขาว |
|---|---|
| ชิปเซ็ต: | MTK |
| ความเร็ว: | 150Mbps |
โมเด็ม 4G LTE USB WiFi แบบพกพา 150Mbps ซิมการ์ด เราเตอร์
| ดาวน์โหลด LTE: | 100.8Mbps |
|---|---|
| อัปโหลด LTE: | 51.0Mbps |
| อินเตอร์เฟซ: | USB2.0 |
เราเตอร์เซลลูลาร์ 4G สองซิมพร้อม 4x4 MIMO เสาอากาศแบบถอดได้ Band Lock VPN
| คลาสดูอัลแบนด์: | 2.4GHz +5GHz, 64 ผู้ใช้ |
|---|---|
| อัตราการถ่ายโอนข้อมูล: | 1266Mbps |
| พอร์ตเครือข่าย: | 2WAN(1000Mbps) + 3LAN(1000Mbps) |
OEM 4G LTE Outdoor CPE Router 800/900/1800/2100/2600MHz Frequency Band
| PowerSupply: | DC 12V/1A |
|---|---|
| FrequencyBand: | 800/900/1800/2100/2600MHz |
| Antenna: | 2x External Antenna |
MT7628N 12V DC LTE Router Volte กับมาตรฐานไร้สาย 802.11a/b/g/n/ac
| Antenna: | MIMO Supported, SMA Antenna Connector |
|---|---|
| Port: | MIMO Supported, SMA Antenna Connector |
| Support: | 32devices |
เราเตอร์บรอดแบนด์มือถืออุตสาหกรรม 4G 32 อุปกรณ์พร้อมพอร์ต SMA LAN
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: | 12V |
|---|---|
| อินเตอร์เฟซ: | 2 LAN |
| Materia: | ฝาครอบเหล็ก |
ROHS 1200Mbps เราเตอร์ไร้สาย 4 พอร์ต LAN เราเตอร์คู่แบนด์ไร้สาย
| สนับสนุน: | ผู้ใช้ไร้สาย 32 คน |
|---|---|
| ความปลอดภัย WiFi: | WPA/WPA2 |
| เสาอากาศ: | เสาอากาศ 6* 5dBi |
พอร์ต LAN ปลดล็อก 4G Wifi Router
| WIFI: | 2*2 มิโมะ |
|---|---|
| อินเตอร์เฟซ: | rj45, 4 LAN, 1 WAN, 1 ช่องใส่ซิมการ์ด |
| ย่านความถี่: | 2.4G&5.8G |
เราเตอร์ซิมการ์ดแบบ Dual Band อุตสาหกรรม
| สนับสนุน: | ผู้ใช้ไร้สาย 32 คน |
|---|---|
| ความปลอดภัย WiFi: | WPA/WPA2 |
| เสาอากาศ: | เสาอากาศ 6* 5dBi |
CAT4 300mbps Wireless Broadband Router 2 เสาอากาศ 32 ผู้ใช้
| มาตรฐานและโปรโตคอล: | 802.11a/g/n |
|---|---|
| ความปลอดภัย WiFi: | WPA/WPA2 |
| เสาอากาศ: | 2* เสาอากาศ 3dBi |
สำหรับสายเคเบิล หากยอดรวมเกิน $10,000 คูปอง $100 และชุดสายเคเบิลจะถูกส่งเป็นของขวัญ
สำหรับผลิตภัณฑ์แบรนด์ Aixton จะได้รับส่วนลดสองเท่า
สำหรับการสั่งซื้อจำนวนมากโปรดติดต่อเราเพื่อรับส่วนลดเพิ่มเติม
OK

