ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เราเตอร์ WiFi LTE
-
เราเตอร์ 4G LTE 300Mbps
-
LTE เราเตอร์ Volte
-
เราเตอร์มือถือสองซิม
-
เราเตอร์ไวไฟ 5G
-
5G CPE ในกลางแจ้ง
-
เราเตอร์ CPE กลางแจ้ง 4G LTE
-
ตัวขยายช่วง USB WiFi
-
เราเตอร์ WiFi 6 กิกะบิต
-
4G LTE เราเตอร์อุตสาหกรรม
-
ปลั๊กขยาย WiFi แบบเสียบผนัง
-
ฮอตสปอตมือถือ 4G แบบพกพา
-
โมเด็ม 4G LTE USB WiFi
-
เสาอากาศ WiFi กลางแจ้ง
-
เสาอากาศไฟเบอร์กลาสลอร่า
-
สถานีเชื่อมต่อ USB Hub
-
เสาอากาศ 4G GSM
-
สะพานไร้สายแบบจุดต่อจุด
-
Gabriel Haddadเราทำงานร่วมกันมา 5 ปีแล้ว พวกเขาเป็นซัพพลายเออร์ที่ดีและเป็นเพื่อนที่ดี เป็นเกียรติที่ได้ร่วมงานกับพวกเขา -
ฟรานซิสโก อาเรลลาโนแม่ค้าใจดี ตอบเร็ว ส่งของไว สินค้าคุณภาพ ฉันโชคดีที่ได้พบคุณ! -
คัทบาตาร์ทูชิ - надежная компания, которая впервые установила сотрудничество и имеет долгосрочное сотрудни.
คำหลัก [ wifi lte router ] การจับคู่ 403 ผลิตภัณฑ์.
ปลอดภัย 4G Mobile Hotspot IOS Devices ด้วย Features และความเข้ากันได้ของ TUOSHI
| ความเข้ากันได้: | วินโดวส์, แมค, ไอโอเอส, แอนดรอยด์ |
|---|---|
| น้ําหนัก: | 3.2 ออนซ์ |
| ชิปเซ็ต: | มท |
เพิ่มผลงานเครือข่าย B2B ด้วยโปรโตคอลเครือข่าย 5G CPE IPv4/IPv6 1x สล็อตการ์ด SIM
| Antenna Gain: | 12 DBi |
|---|---|
| Router: | LTE VPN Router Www.wavetelco.com |
| Transmission Rate: | 300Mbps |
เพิ่มศักยภาพเครือข่ายของคุณสูงสุดด้วย 5G Outdoor CPE 1 WAN 4 LAN Interface DL 600Mbps/UL 50Mbps
| Networkprotocols: | IPv4/IPv6 |
|---|---|
| Usb Cable: | 10m |
| Datarate: | DL 600Mbps/UL 50Mbps |
CPE ภายนอกประตูและด้วย WPA-PSK/WPA2-PSK Encryption
| Usb Cable: | 10m |
|---|---|
| Network Standard: | 5G NR |
| Size: | 190 X 125 X 30mm |
แล็ปท็อปแบบพกพา 4G Mobile Hotspot APN พร้อมช่องใส่ซิมการ์ด
| แบตเตอรี่: | 2400mAh |
|---|---|
| ดาวน์โหลด LTE: | 100Mbps |
| อัปโหลด LTE: | 50Mbps |
สวิตช์ Ethernet 1000 Mbps พร้อมการเข้ารหัส WPA PSK WPA2 PSK ให้การเชื่อมต่อที่รวดเร็วและเสถียร เหมาะสำหรับเครือข่ายองค์กร
| อัตราข้อมูล: | DL 600Mbps/UL 50Mbps |
|---|---|
| มาตรฐานเครือข่าย: | 5G NR |
| ซิมการ์ด: | 1x ช่องใส่ซิมการ์ด |
ความเร็ว 1000 Mbp/s โปรโตคอลเครือข่าย IPv4/IPv6 WPA-PSK/WPA2-PSK การเข้ารหัสเพื่อการถ่ายทอดข้อมูลที่ปลอดภัย
| Antenna Gain: | 12 DBi |
|---|---|
| Datarate: | DL 600Mbps/UL 50Mbps |
| Networkprotocols: | IPv4/IPv6 |
ประสบการณ์การเชื่อมต่อที่รวดเร็วอย่างกระพริบด้วย 5G Outdoor CPE 12 DBi Antenna Gain 1 WAN 4 LAN Interface และ 1x SIM Card Slot
| Transmission Rate: | 300Mbps |
|---|---|
| Sim Card Slot: | 1 X Nano SIM |
| Encryption: | WPA-PSK/WPA2-PSK |
คุณสมบัติความปลอดภัย WEP อุปกรณ์ฮอทสปอตไร้สาย 4g มินิ Mi-fi ที่บูรณาการ และเชื่อมต่ออินเตอร์เน็ตไร้สายที่ปลอดภัย
| รองรับ WDS: | เลขที่ |
|---|---|
| ความปลอดภัยไร้สาย: | WPA/WPA2 |
| แอปพลิเคชัน: | กลางแจ้ง |
ความเบา 4g มินิ Mi-fi คุณสมบัติความปลอดภัย WEP และ 3.2 ออนซ์พกพา
| ซิมการ์ด: | หนุน |
|---|---|
| รองรับ WDS: | ไม่ |
| น้ําหนัก: | 3.2 ออนซ์ |
สำหรับสายเคเบิล หากยอดรวมเกิน $10,000 คูปอง $100 และชุดสายเคเบิลจะถูกส่งเป็นของขวัญ
สำหรับผลิตภัณฑ์แบรนด์ Aixton จะได้รับส่วนลดสองเท่า
สำหรับการสั่งซื้อจำนวนมากโปรดติดต่อเราเพื่อรับส่วนลดเพิ่มเติม
OK

