ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เราเตอร์ WiFi LTE
-
เราเตอร์ 4G LTE 300Mbps
-
LTE เราเตอร์ Volte
-
เราเตอร์มือถือสองซิม
-
เราเตอร์ไวไฟ 5G
-
5G CPE ในกลางแจ้ง
-
เราเตอร์ CPE กลางแจ้ง 4G LTE
-
ตัวขยายช่วง USB WiFi
-
เราเตอร์ WiFi 6 กิกะบิต
-
4G LTE เราเตอร์อุตสาหกรรม
-
ปลั๊กขยาย WiFi แบบเสียบผนัง
-
ฮอตสปอตมือถือ 4G แบบพกพา
-
โมเด็ม 4G LTE USB WiFi
-
เสาอากาศ WiFi กลางแจ้ง
-
เสาอากาศไฟเบอร์กลาสลอร่า
-
สถานีเชื่อมต่อ USB Hub
-
เสาอากาศ 4G GSM
-
สะพานไร้สายแบบจุดต่อจุด
-
Gabriel Haddadเราทำงานร่วมกันมา 5 ปีแล้ว พวกเขาเป็นซัพพลายเออร์ที่ดีและเป็นเพื่อนที่ดี เป็นเกียรติที่ได้ร่วมงานกับพวกเขา -
ฟรานซิสโก อาเรลลาโนแม่ค้าใจดี ตอบเร็ว ส่งของไว สินค้าคุณภาพ ฉันโชคดีที่ได้พบคุณ! -
คัทบาตาร์ทูชิ - надежная компания, которая впервые установила сотрудничество и имеет долгосрочное сотрудни.
คำหลัก [ wifi lte router ] การจับคู่ 403 ผลิตภัณฑ์.
32 อุปกรณ์ 4G LTE Router 300Mbps เสาอากาศภายในอาคาร LAN WAN PortWAN
| มาตรฐานและโปรโตคอล: | 802.11a/g/n |
|---|---|
| ความปลอดภัย WiFi: | WPA/WPA2 |
| ผู้ใช้งาน: | ผู้ใช้ 32 ราย |
802g Wireless Wifi Modem Router, 2.4GHz เสาอากาศแบบถอดได้ Wifi Router
| ความเร็ว: | 300Mbps |
|---|---|
| ชิปเซ็ต: | MT7628N |
| ผู้ใช้งาน: | ผู้ใช้ 32 ราย |
4X4MIMO Cat6 Wireless CPE 4G LTE เราเตอร์ 1200Mbps Volte TR069 CA แบตเตอรี่
| เสาอากาศ: | รองรับ MIMO, ขั้วต่อเสาอากาศ SMA |
|---|---|
| ซิมการ์ด: | ช่องใส่ซิมการ์ดสองช่อง |
| อินเตอร์เฟซ: | 1 WAN+4 LAN หรือ 1 RJ11+ 4LAN |
5dbi เสาอากาศ LTE Router Volte 1200Mbps 4G ซิมการ์ด Router Slot
| มาตรฐานการส่งผ่าน Wi-Fi: | 802.11ac wifi5 |
|---|---|
| เสาอากาศ: | รองรับ MIMO, ขั้วต่อเสาอากาศ SMA |
| อินเตอร์เฟซ: | 1 WAN+4 LAN |
โมดูลคู่ / SIM LTE โหลดบาลานซ์ 2.4GHz 5Ghz WIFI Gigabit Ethernet
| เสาอากาศ: | MIMO, SMA 5dBi เสาอากาศรับสัญญาณสูง |
|---|---|
| ซิมการ์ด: | ช่องใส่ซิมการ์ด 2 ช่อง |
| อินเตอร์เฟซ: | 1 WAN+3 LAN เครือข่ายกิกะบิต |
โมดูลคู่ / SIM LTE โหลดบาลานซ์ 2.4GHz 5Ghz WIFI Gigabit Ethernet
| เสาอากาศ: | MIMO, SMA 5dBi เสาอากาศรับสัญญาณสูง |
|---|---|
| ซิมการ์ด: | ช่องใส่ซิมการ์ด 2 ช่อง |
| อินเตอร์เฟซ: | 1 WAN+3 LAN เครือข่ายกิกะบิต |
เราเตอร์ 4g Wifi Cpe ในร่ม Wireless Lte โมเด็ม Cpe พร้อมช่องใส่ซิมการ์ดเข้ารหัสเราเตอร์
| สี: | สีขาว |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 5-8 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที |
Tuoshi Manufacture 5G WiFi CPE Router With WEP TKIP AES Encryption สําหรับการโอนข้อมูลที่ปลอดภัย 300Mbps
| ความปลอดภัยไร้สาย: | WPA/WPA2/WPA-PSK/WPA2-PSK |
|---|---|
| ความเร็ว: | 5g |
| พลังงานไฟฟ้า: | กระแสตรง 12V/1A |
32User Cat4 Mesh CPE ปลดล็อกบรอดแบนด์ไร้สาย 4G Router Wifi LTE FDD TDD
| แม็กซ์ อัตราข้อมูล LAN: | 300Mbps |
|---|---|
| ด้วยฟังก์ชันโมเด็ม: | ใช่ |
| มาตรฐานและโปรโตคอล: | Wi-Fi 802.11g, Wi-Fi 802.11b, Wi-Fi 802.11n, Wi-Fi 802.11a |
ปลดล็อก Wifi 4G LTE ซิมเราเตอร์ Cat4 2.4GHz 300mbps พร้อมพอร์ต Lan
| แม็กซ์ อัตราข้อมูล LAN: | 300Mbps |
|---|---|
| ด้วยฟังก์ชันโมเด็ม: | ใช่ |
| มาตรฐานและโปรโตคอล: | Wi-Fi 802.11g, Wi-Fi 802.11b, Wi-Fi 802.11n |
สำหรับสายเคเบิล หากยอดรวมเกิน $10,000 คูปอง $100 และชุดสายเคเบิลจะถูกส่งเป็นของขวัญ
สำหรับผลิตภัณฑ์แบรนด์ Aixton จะได้รับส่วนลดสองเท่า
สำหรับการสั่งซื้อจำนวนมากโปรดติดต่อเราเพื่อรับส่วนลดเพิ่มเติม
OK

