ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เราเตอร์ WiFi LTE
-
เราเตอร์ 4G LTE 300Mbps
-
LTE เราเตอร์ Volte
-
เราเตอร์มือถือสองซิม
-
เราเตอร์ไวไฟ 5G
-
5G CPE ในกลางแจ้ง
-
เราเตอร์ CPE กลางแจ้ง 4G LTE
-
ตัวขยายช่วง USB WiFi
-
เราเตอร์ WiFi 6 กิกะบิต
-
4G LTE เราเตอร์อุตสาหกรรม
-
ปลั๊กขยาย WiFi แบบเสียบผนัง
-
ฮอตสปอตมือถือ 4G แบบพกพา
-
โมเด็ม 4G LTE USB WiFi
-
เสาอากาศ WiFi กลางแจ้ง
-
เสาอากาศไฟเบอร์กลาสลอร่า
-
สถานีเชื่อมต่อ USB Hub
-
เสาอากาศ 4G GSM
-
สะพานไร้สายแบบจุดต่อจุด
-
Gabriel Haddadเราทำงานร่วมกันมา 5 ปีแล้ว พวกเขาเป็นซัพพลายเออร์ที่ดีและเป็นเพื่อนที่ดี เป็นเกียรติที่ได้ร่วมงานกับพวกเขา -
ฟรานซิสโก อาเรลลาโนแม่ค้าใจดี ตอบเร็ว ส่งของไว สินค้าคุณภาพ ฉันโชคดีที่ได้พบคุณ! -
คัทบาตาร์ทูชิ - надежная компания, которая впервые установила сотрудничество и имеет долгосрочное сотрудни.
คำหลัก [ 4g ] การจับคู่ 479 ผลิตภัณฑ์.
8h 150mbps เราเตอร์ไร้สายในร่ม Mobile Hotspot 4G LTE Router
| รอ: | 8 ชั่วโมง |
|---|---|
| ดาวน์โหลด LTE: | 100Mbps |
| อัปโหลด LTE: | 50Mbps |
CE 4G USB Wifi โมเด็ม ปลดล็อก ซิมการ์ด โมเด็ม Router
| สี: | สีขาวและสีแดง |
|---|---|
| ดาวน์โหลด LTE: | 100.8Mbps |
| ความเร็ว: | 150Mbps |
2.4G WiFi Extender เสาอากาศกลางแจ้ง 3km สำหรับกล้องวงจรปิด
| ความถี่: | 2.4GHz 150mbps |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศยาว 36dBi ระยะขยายสูง |
| ระบบปฏิบัติการ: | Windows 8 / 7 / XP / Vista / Mac OS |
CPE กลางแจ้ง 100Mbps พร้อมซิมสล็อต WPA CPE 4G Sim Router
| อัตราการถ่ายโอนแบบมีสาย: | 10 / 100Mbps |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศ 5dBi ในตัว |
| ความเร็ว: | 300Mbps |
2 เสาอากาศเสียบปลั๊ก WiFi Extender 1200mbps 4G LTE Signal Booster
| ความถี่: | 2.4GHz, 5.8GHz |
|---|---|
| มาตรฐานการส่งผ่าน Wi-Fi: | 802.11n wifi4 |
| พิมพ์: | ปลั๊กผนัง |
ตัวเพิ่มสัญญาณเราเตอร์ 4G ในร่ม 300Mbps ตัวขยายสัญญาณ Wifi ระยะไกล
| มาตรฐานการส่งผ่าน Wi-Fi: | 802.11n wifi4 |
|---|---|
| ความถี่: | 300Mbps 2.4GHz |
| หน่วยความจำ: | 8MB |
โมเด็ม 4G LTE USB WiFi แบบพกพา 150Mbps ซิมการ์ด เราเตอร์
| ดาวน์โหลด LTE: | 100.8Mbps |
|---|---|
| อัปโหลด LTE: | 51.0Mbps |
| อินเตอร์เฟซ: | USB2.0 |
ช่วงระยะไกล Dual Band 2.4G 5.8G เครื่องขยายสัญญาณเราเตอร์ ตัวขยายสัญญาณไร้สาย wifi booster
| ความถี่: | 2.4GHz, 5.8GHz |
|---|---|
| มาตรฐานการรับส่งสัญญาณ Wi-Fi: | 802.11n wifi4 |
| พิมพ์: | ปลั๊กผนัง |
ATT T Mobile B2 B3 B4 B66 B41 3G 4G LTE Wifi Sim Router CPE SMA เสาอากาศอุตสาหกรรม
| ชิปเซ็ต: | MT7628N |
|---|---|
| ผู้ใช้: | 32 ผู้ใช้ |
| เสาอากาศ: | เสาอากาศภายนอก 2 ตัว, ขั้วต่อเสาอากาศ SMA |
CAT4 Wifi ซิมการ์ด โมเด็ม Portable Universal 4G Wifi Router
| มาตรฐานการส่งผ่าน Wi-Fi: | 802.11n wifi4 |
|---|---|
| ดาวน์โหลด LTE: | 100.8Mbps |
| อัปโหลด LTE: | 51.0Mbps |
สำหรับสายเคเบิล หากยอดรวมเกิน $10,000 คูปอง $100 และชุดสายเคเบิลจะถูกส่งเป็นของขวัญ
สำหรับผลิตภัณฑ์แบรนด์ Aixton จะได้รับส่วนลดสองเท่า
สำหรับการสั่งซื้อจำนวนมากโปรดติดต่อเราเพื่อรับส่วนลดเพิ่มเติม
OK

