ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เราเตอร์ WiFi LTE
-
เราเตอร์ 4G LTE 300Mbps
-
LTE เราเตอร์ Volte
-
เราเตอร์มือถือสองซิม
-
เราเตอร์ไวไฟ 5G
-
5G CPE ในกลางแจ้ง
-
เราเตอร์ CPE กลางแจ้ง 4G LTE
-
ตัวขยายช่วง USB WiFi
-
เราเตอร์ WiFi 6 กิกะบิต
-
4G LTE เราเตอร์อุตสาหกรรม
-
ปลั๊กขยาย WiFi แบบเสียบผนัง
-
ฮอตสปอตมือถือ 4G แบบพกพา
-
โมเด็ม 4G LTE USB WiFi
-
เสาอากาศ WiFi กลางแจ้ง
-
เสาอากาศไฟเบอร์กลาสลอร่า
-
สถานีเชื่อมต่อ USB Hub
-
เสาอากาศ 4G GSM
-
สะพานไร้สายแบบจุดต่อจุด
-
Gabriel Haddadเราทำงานร่วมกันมา 5 ปีแล้ว พวกเขาเป็นซัพพลายเออร์ที่ดีและเป็นเพื่อนที่ดี เป็นเกียรติที่ได้ร่วมงานกับพวกเขา -
ฟรานซิสโก อาเรลลาโนแม่ค้าใจดี ตอบเร็ว ส่งของไว สินค้าคุณภาพ ฉันโชคดีที่ได้พบคุณ! -
คัทบาตาร์ทูชิ - надежная компания, которая впервые установила сотрудничество и имеет долгосрочное сотрудни.
คำหลัก [ 4g ] การจับคู่ 479 ผลิตภัณฑ์.
แอนเทนน่าภายใน สาย WiFi 4G พกพาทั่วไป ออกแบบให้กับ Mac OS X 10.6 หรือหลัง
| โหมดเครือข่าย: | 4ก |
|---|---|
| อัตราการส่งผ่าน: | 2Mbps |
| สไตล์: | ภายใน |
ไร้สาย 300Mbps 3LAN 1WAN ซิมการ์ดโมเด็มเราเตอร์ CPE สำหรับไฟแสดงสถานะ LED
| WiFi: | 2*2 มิโมะ |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศ 4* 5dBi (พับได้) |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: | 12V 1A |
1x USB 2.0 Port 4G LTE Router 300Mbps มี DHCP Server Client และ Web-based Management ให้บริการแก้ไขอินเตอร์เน็ต
| Firewall: | SPI Firewall |
|---|---|
| Network Standard: | 4G LTE |
| DHCP: | DHCP Server/Client |
อินเทอร์เฟซเครือข่ายไร้สาย 300Mbps ภายในอาคาร พอร์ต WAN / LAN 1x 10/100Mbps เสาอากาศภายนอก 2x
| มิติ: | 7.87 X 5.51 X 1.18 นิ้ว |
|---|---|
| ย่านความถี่: | 2.4GHz และ 5GHz |
| QoS: | การควบคุมแบนด์วิธ |
รูเตอร์ CPE แบบกลางแจ้ง 4G LTE ความเร็วสูง พร้อมโปรโตคอลเครือข่าย IPv4/IPv6
| WiFi: | 802.11b/g/n/ac |
|---|---|
| Antenna: | 2x External Antenna |
| WirelessStandard: | 4G LTE |
ตัวเลือกการเชื่อมต่อแบบยืดหยุ่น 4G LTE Outdoor CPE Router พร้อมสล็อตการ์ด SIM
| OperatingTemperature: | -20℃~50℃ |
|---|---|
| Encryption: | WPA-PSK/WPA2-PSK |
| PowerSupply: | DC 12V/1A |
เครือข่ายไร้สาย Router 4G LTE CPE กับ DHCP ในระบบ - เซอร์เวอร์ / คลิ้นท์
| ระบบรักษาความปลอดภัย: | การเข้ารหัส WPA-PSK/WPA2-PSK |
|---|---|
| QoS: | การควบคุมแบนด์วิธ |
| อินเตอร์เฟซ: | 1x พอร์ต WAN/LAN 10/100Mbps, 1x พอร์ต USB 2.0 |
ชิปเซ็ต MTK 4G โทรศัพท์มือถือไร้สาย โฮทสป็อตแบนด์เดียว LTE อัพโหลด 150Mbps
| Chipset: | MTK |
|---|---|
| Frequency Band Class: | 2.4G Single-Band |
| Supports Wds: | No |
ปลดล็อก 4G LTE CAT4 Hotspot WiFi Router พร้อมเสาอากาศภายนอก RJ45
| Wifi: | 2*2 มิโมะ |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศ 4* 5dBi (พับได้) |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: | 12V 1A |
300Mbps Voice Volte Call เปิด Vpn Router Cat4 โมเด็ม CPE LTE ไร้สายสำหรับรถยนต์
| WiFi: | 2*2 มิโมะ |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศ 4* 5dBi (พับได้) |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: | 12V 1A |
สำหรับสายเคเบิล หากยอดรวมเกิน $10,000 คูปอง $100 และชุดสายเคเบิลจะถูกส่งเป็นของขวัญ
สำหรับผลิตภัณฑ์แบรนด์ Aixton จะได้รับส่วนลดสองเท่า
สำหรับการสั่งซื้อจำนวนมากโปรดติดต่อเราเพื่อรับส่วนลดเพิ่มเติม
OK

