ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เราเตอร์ WiFi LTE
-
เราเตอร์ 4G LTE 300Mbps
-
LTE เราเตอร์ Volte
-
เราเตอร์มือถือสองซิม
-
เราเตอร์ไวไฟ 5G
-
5G CPE ในกลางแจ้ง
-
เราเตอร์ CPE กลางแจ้ง 4G LTE
-
ตัวขยายช่วง USB WiFi
-
เราเตอร์ WiFi 6 กิกะบิต
-
4G LTE เราเตอร์อุตสาหกรรม
-
ปลั๊กขยาย WiFi แบบเสียบผนัง
-
ฮอตสปอตมือถือ 4G แบบพกพา
-
โมเด็ม 4G LTE USB WiFi
-
เสาอากาศ WiFi กลางแจ้ง
-
เสาอากาศไฟเบอร์กลาสลอร่า
-
สถานีเชื่อมต่อ USB Hub
-
เสาอากาศ 4G GSM
-
สะพานไร้สายแบบจุดต่อจุด
-
Gabriel Haddadเราทำงานร่วมกันมา 5 ปีแล้ว พวกเขาเป็นซัพพลายเออร์ที่ดีและเป็นเพื่อนที่ดี เป็นเกียรติที่ได้ร่วมงานกับพวกเขา -
ฟรานซิสโก อาเรลลาโนแม่ค้าใจดี ตอบเร็ว ส่งของไว สินค้าคุณภาพ ฉันโชคดีที่ได้พบคุณ! -
คัทบาตาร์ทูชิ - надежная компания, которая впервые установила сотрудничество и имеет долгосрочное сотрудни.
คำหลัก [ wifi lte router ] การจับคู่ 403 ผลิตภัณฑ์.
เราเตอร์ 300mbps 4G พร้อมช่องเสียบซิมเสาอากาศภายนอกอินเทอร์เฟซ RJ45
| มาตรฐานและโปรโตคอล: | 802.11a/g/n |
|---|---|
| อัตราการถ่ายโอนแบบมีสาย: | 10 / 100Mbps |
| เสาอากาศ: | เสาอากาศ 4* 5dBi |
ปรับแต่ง 150Mbps Dual Sim Mobile Router เชื่อมต่อได้สูงสุด 8 อุปกรณ์
| มาตรฐานการรับส่งสัญญาณ Wi-Fi: | 802.11n wifi4 |
|---|---|
| ความถี่: | 2.4GHz |
| เสาอากาศ: | รองรับ MIMO ขั้วต่อเสาอากาศ SMA เสริม |
IMEI TTL เปลี่ยน Wifi CPE 4G LTE WIFI Router ปลดล็อก 300mbps สำหรับกล้องวงจรปิด
| อินเตอร์เฟซ: | 1 WAN+4 LAN |
|---|---|
| ความปลอดภัย WiFi: | WPA/WPA2 |
| ความเร็ว: | 300Mbps |
Vodafone TTL IMEI เปลี่ยน 300Mbps Wireless 4G Wifi Router CAT4 32User RJ45 CPE
| Wifi: | 2*2 มิโมะ |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศ 4* 5dBi |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: | 12V |
MT7628N 3G 4G LTE เราเตอร์อุตสาหกรรมไร้สายสำหรับการตรวจสอบเครือข่าย
| ชิปเซ็ต: | MT7628N |
|---|---|
| ผู้ใช้: | 32 ผู้ใช้ |
| เสาอากาศ: | เสาอากาศภายนอก 2 ตัว, ขั้วต่อเสาอากาศ SMA |
300Mbps ปลดล็อกเราเตอร์อุตสาหกรรม 4G พร้อมเสาอากาศภายนอก
| มาตรฐานการรับส่งสัญญาณ Wi-Fi: | IEEE 802.11N wifi4 |
|---|---|
| ความถี่: | 2.4GHz |
| เสาอากาศ: | รองรับ MIMO, ขั้วต่อเสาอากาศ SMA |
เราเตอร์ในรถยนต์ 300mbps ดูอัลแบนด์
| เสาอากาศ: | รองรับ MIMO, ขั้วต่อเสาอากาศ SMA |
|---|---|
| ซิมการ์ด: | สองซิมการ์ดสล็อต |
| อินเตอร์เฟซ: | 1 WAN+4 LAN |
LT-310B เราเตอร์มือถือ Dual SiM สำหรับการเชื่อมต่อเครือข่าย 4G LTE ความเร็วสูงสำหรับธุรกิจ
| ความจุของแบตเตอรี่: | 3.7-4.2V,2100mAh |
|---|---|
| ประเภทเครือข่าย: | xxx |
| ขนาด: | xxx |
ปลดล็อกเราเตอร์ไร้สาย 4 เสาอากาศ
| มาตรฐานและโปรโตคอล: | 802.11a/g/n |
|---|---|
| อัตราการถ่ายโอนแบบมีสาย: | 10 / 100Mbps |
| เสาอากาศ: | เสาอากาศ 4* 5dBi |
Hotspot Unlocked Sim Card Router 32 อุปกรณ์พร้อมพอร์ต RJ11
| อินเตอร์เฟซ: | 1 WAN+4 LAN |
|---|---|
| มาตรฐานการส่งผ่าน Wi-Fi: | 802.11ac wifi5 |
| สนับสนุน: | 32devices |
สำหรับสายเคเบิล หากยอดรวมเกิน $10,000 คูปอง $100 และชุดสายเคเบิลจะถูกส่งเป็นของขวัญ
สำหรับผลิตภัณฑ์แบรนด์ Aixton จะได้รับส่วนลดสองเท่า
สำหรับการสั่งซื้อจำนวนมากโปรดติดต่อเราเพื่อรับส่วนลดเพิ่มเติม
OK

