ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เราเตอร์ WiFi LTE
-
เราเตอร์ 4G LTE 300Mbps
-
LTE เราเตอร์ Volte
-
เราเตอร์มือถือสองซิม
-
เราเตอร์ไวไฟ 5G
-
5G CPE ในกลางแจ้ง
-
เราเตอร์ CPE กลางแจ้ง 4G LTE
-
ตัวขยายช่วง USB WiFi
-
เราเตอร์ WiFi 6 กิกะบิต
-
4G LTE เราเตอร์อุตสาหกรรม
-
ปลั๊กขยาย WiFi แบบเสียบผนัง
-
ฮอตสปอตมือถือ 4G แบบพกพา
-
โมเด็ม 4G LTE USB WiFi
-
เสาอากาศ WiFi กลางแจ้ง
-
เสาอากาศไฟเบอร์กลาสลอร่า
-
สถานีเชื่อมต่อ USB Hub
-
เสาอากาศ 4G GSM
-
สะพานไร้สายแบบจุดต่อจุด
-
Gabriel Haddadเราทำงานร่วมกันมา 5 ปีแล้ว พวกเขาเป็นซัพพลายเออร์ที่ดีและเป็นเพื่อนที่ดี เป็นเกียรติที่ได้ร่วมงานกับพวกเขา -
ฟรานซิสโก อาเรลลาโนแม่ค้าใจดี ตอบเร็ว ส่งของไว สินค้าคุณภาพ ฉันโชคดีที่ได้พบคุณ! -
คัทบาตาร์ทูชิ - надежная компания, которая впервые установила сотрудничество и имеет долгосрочное сотрудни.
คำหลัก [ wifi lte router ] การจับคู่ 403 ผลิตภัณฑ์.
2.4GHz LTE Router ความเร็ว 1200mbps 1 สล็อตการ์ด SIM EU/US/UK/AU Plug
| Plug Standard: | EU US UK AU Plug |
|---|---|
| Port: | MIMO Supported, SMA Antenna Connector |
| Antenna: | MIMO Supported, SMA Antenna Connector |
SMA เสาอากาศที่ถอดออกได้ Wifi CPE เราเตอร์โมเด็มสองซิมปลดล็อค 4g ไร้สาย LTE 150mbps
| มาตรฐานการรับส่งสัญญาณ Wi-Fi: | 802.11 b/g/n wifi4 |
|---|---|
| ความถี่: | 2.4GHz |
| เสาอากาศ: | รองรับ 4G 1T2R MIMO ขั้วต่อเสาอากาศเสริม SMA |
Tuoshi 5G CPE Wifi Router Outdoor Working With R658U Usb Cable 10m Indoor 5g Wifi Router
| อินเตอร์เฟซ: | 1 USB + 1 แลน |
|---|---|
| อินเตอร์เน็ตไร้สาย: | 802.11น |
| ประเภทเครื่องเชื่อม: | ผู้หญิงประเภท N |
มินิ CAT4 แบบพกพา 4G ฮอตสปอตมือถือ LTE FDD TDD WCDMA สากล 4g LTE
| Max. แม็กซ์ LAN Data Rate อัตราข้อมูล LAN: | 150Mbps |
|---|---|
| ด้วยฟังก์ชันโมเด็ม: | ใช่ |
| มาตรฐานและโปรโตคอล: | Wi-Fi 802.11g, Wi-Fi 802.11b, Wi-Fi 802.11n |
พ็อกเก็ต 150Mbps USB Hotspot Router มือถือ 4G LTE USB WiFi โมเด็ม SMS ซิมการ์ด
| อัปโหลด LTE: | 51.0Mbps |
|---|---|
| อินเตอร์เฟซ: | USB2.0 |
| กำหนดเอง: | โลโก้ |
CPE Wireless Mobile 4g LTE OpenWRT ปลดล็อกเราเตอร์ซิมการ์ดแบบคู่แบบพกพา
| ความถี่ที่รองรับ Wi-Fi: | 2.4GHz +5GHz |
|---|---|
| อัตราการส่งข้อมูล Wi-Fi: | 1266Mbps |
| พอร์ตเครือข่าย: | 2WAN(1Gbps) + 3LAN(1Gbps) |
รูเตอร์ 4G LTE พร้อมสล็อตการ์ด SIM เดี่ยวสําหรับการเชื่อมต่อที่เรียบร้อย
| Antenna Type: | External |
|---|---|
| Volte Support: | Yes |
| Security Features: | WPA/WPA2, WPS, Firewall |
1200Mbps Dual Band Wi-Fi SIM Card Slot LTE Router พร้อมไฟฟ้า 12V DC/1A และปุ่ม WPS
| Wireless Standards: | 802.11a/b/g/n/ac |
|---|---|
| Power Supply: | 12V DC, 1A |
| Sim Card Slots: | 1 |
อินเทอร์เฟซเครือข่ายไร้สาย 300Mbps ภายในอาคาร พอร์ต WAN / LAN 1x 10/100Mbps เสาอากาศภายนอก 2x
| มิติ: | 7.87 X 5.51 X 1.18 นิ้ว |
|---|---|
| ย่านความถี่: | 2.4GHz และ 5GHz |
| QoS: | การควบคุมแบนด์วิธ |
Plug and Play LTE Router Volte กับ 1 Port RJ11 และแอนเทนนาภายนอก
| Button: | 1 Power 1 WPS 1 WIFI ON/OFF 1 Reset |
|---|---|
| Port: | MIMO Supported, SMA Antenna Connector |
| Antenna Type: | External |
สำหรับสายเคเบิล หากยอดรวมเกิน $10,000 คูปอง $100 และชุดสายเคเบิลจะถูกส่งเป็นของขวัญ
สำหรับผลิตภัณฑ์แบรนด์ Aixton จะได้รับส่วนลดสองเท่า
สำหรับการสั่งซื้อจำนวนมากโปรดติดต่อเราเพื่อรับส่วนลดเพิ่มเติม
OK

