ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เราเตอร์ WiFi LTE
-
เราเตอร์ 4G LTE 300Mbps
-
LTE เราเตอร์ Volte
-
เราเตอร์มือถือสองซิม
-
เราเตอร์ไวไฟ 5G
-
5G CPE ในกลางแจ้ง
-
เราเตอร์ CPE กลางแจ้ง 4G LTE
-
ตัวขยายช่วง USB WiFi
-
เราเตอร์ WiFi 6 กิกะบิต
-
4G LTE เราเตอร์อุตสาหกรรม
-
ปลั๊กขยาย WiFi แบบเสียบผนัง
-
ฮอตสปอตมือถือ 4G แบบพกพา
-
โมเด็ม 4G LTE USB WiFi
-
เสาอากาศ WiFi กลางแจ้ง
-
เสาอากาศไฟเบอร์กลาสลอร่า
-
สถานีเชื่อมต่อ USB Hub
-
เสาอากาศ 4G GSM
-
สะพานไร้สายแบบจุดต่อจุด
-
Gabriel Haddadเราทำงานร่วมกันมา 5 ปีแล้ว พวกเขาเป็นซัพพลายเออร์ที่ดีและเป็นเพื่อนที่ดี เป็นเกียรติที่ได้ร่วมงานกับพวกเขา -
ฟรานซิสโก อาเรลลาโนแม่ค้าใจดี ตอบเร็ว ส่งของไว สินค้าคุณภาพ ฉันโชคดีที่ได้พบคุณ! -
คัทบาตาร์ทูชิ - надежная компания, которая впервые установила сотрудничество и имеет долгосрочное сотрудни.
คำหลัก [ wifi lte router ] การจับคู่ 403 ผลิตภัณฑ์.
ปลดล็อคไร้สาย 4G LTE WiFi Router 150Mbps 4G โมเดม WiFi Router ด้วยสล็อตการ์ด SIM
| อุณหภูมิการทํางาน: | 0℃~40℃ (32℉~104℉) |
|---|---|
| น้ําหนัก: | 0.6 กก. (600ก.) |
| ความเร็ว: | 150Mbps |
150mbps Enterprise WiFi 4G LTE Wireless Router พร้อมสล็อตการ์ด SIM และปุ่ม WPS / Reset
| ปุ่ม: | ปุ่ม WPS/รีเซ็ต |
|---|---|
| ความปลอดภัย: | WPA/WPA2/WPA-PSK/WPA2-PSK |
| พลังงาน: | กระแสตรง 12V/1A |
LTE 300mbps 4G เราเตอร์อุตสาหกรรม CPE IMEI เปลี่ยน Universal Unlock Wireless
| แม็กซ์ อัตราข้อมูล LAN: | 300Mbps |
|---|---|
| ด้วยฟังก์ชันโมเด็ม: | ใช่ |
| มาตรฐานและโปรโตคอล: | Wi-Fi 802.11g, Wi-Fi 802.11b, Wi-Fi 802.11n, Wi-Fi 802.11a |
รูเตอร์ไร้สาย 4G LTE ความเร็ว 150Mbps ด้วย SPI Firewall และ Easy Wifi Network Management
| มาตรฐานเครือข่าย: | 4G LTE |
|---|---|
| Speed: | 150Mbps |
| ความปลอดภัย: | การเข้ารหัส WPA-PSK/WPA2-PSK |
TUOSHI ปลดล็อก 4G 5G Broadband Router Bus RV Motor Home Network Wireless
| แม็กซ์ อัตราข้อมูล LAN: | 1000Mbps |
|---|---|
| ด้วยฟังก์ชันโมเด็ม: | ใช่ |
| มาตรฐานและโปรโตคอล: | Wi-Fi 802.11g, Wi-Fi 802.11b, Wi-Fi 802.11n, Wi-Fi 802.11ac, Wi-Fi 802.11a |
Router WiFi 5G ที่มีพลัง 1Kg 190 X 125 X 30mm สําหรับการเชื่อมต่อไร้สาย
| Name: | 5G WiFi CPE Router |
|---|---|
| Speed: | 5G |
| Weight: | 1Kg |
เครื่องเชื่อมต่อความเร็วสูงและมั่นคง มีแอนเทนนาภายนอก 2 ตัว 190 X 125 X 30 มิลลิเมตร
| Frequency: | 2.4GHz/5GHz |
|---|---|
| Name: | 5G WiFi CPE Router |
| Transmission Rate: | 300Mbps |
Outdoor Home LTE Wireless Router 150mbps WiFi VPN GSM 5G 3G LTE 4G พร้อมช่องซิมการ์ด
| เสาอากาศ: | เสาอากาศภายนอก 2 X 5dBi |
|---|---|
| อินเตอร์เฟซ: | พอร์ต WAN 1 X 10/100Mbps, พอร์ต LAN 4 X 10/100Mbps |
| ตัวบ่งชี้ที่นำ: | พลังงาน, WAN, LAN, WLAN, ความแรงของสัญญาณ |
รูเตอร์ CPE นอกแบบไร้สาย 4G LTE ที่เชื่อถือได้ มีระยะทาง WiFi 300m
| FrequencyBand: | 800/900/1800/2100/2600MHz |
|---|---|
| SIMCard: | 1x SIM Card Slot |
| WiFiSpeed: | 2.4GHz: 300Mbps/5GHz: 867Mbps |
1x สล็อตการ์ด SIM 4G LTE Outdoor CPE Router สําหรับการเชื่อมต่อภายนอกที่น่าเชื่อถือ
| PowerSupply: | DC 12V/1A |
|---|---|
| Antenna: | 2x External Antenna |
| WiFiSpeed: | 2.4GHz: 300Mbps/5GHz: 867Mbps |
สำหรับสายเคเบิล หากยอดรวมเกิน $10,000 คูปอง $100 และชุดสายเคเบิลจะถูกส่งเป็นของขวัญ
สำหรับผลิตภัณฑ์แบรนด์ Aixton จะได้รับส่วนลดสองเท่า
สำหรับการสั่งซื้อจำนวนมากโปรดติดต่อเราเพื่อรับส่วนลดเพิ่มเติม
OK

