ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เราเตอร์ WiFi LTE
-
เราเตอร์ 4G LTE 300Mbps
-
LTE เราเตอร์ Volte
-
เราเตอร์มือถือสองซิม
-
เราเตอร์ไวไฟ 5G
-
5G CPE ในกลางแจ้ง
-
เราเตอร์ CPE กลางแจ้ง 4G LTE
-
ตัวขยายช่วง USB WiFi
-
เราเตอร์ WiFi 6 กิกะบิต
-
4G LTE เราเตอร์อุตสาหกรรม
-
ปลั๊กขยาย WiFi แบบเสียบผนัง
-
ฮอตสปอตมือถือ 4G แบบพกพา
-
โมเด็ม 4G LTE USB WiFi
-
เสาอากาศ WiFi กลางแจ้ง
-
เสาอากาศไฟเบอร์กลาสลอร่า
-
สถานีเชื่อมต่อ USB Hub
-
เสาอากาศ 4G GSM
-
สะพานไร้สายแบบจุดต่อจุด
-
Gabriel Haddadเราทำงานร่วมกันมา 5 ปีแล้ว พวกเขาเป็นซัพพลายเออร์ที่ดีและเป็นเพื่อนที่ดี เป็นเกียรติที่ได้ร่วมงานกับพวกเขา -
ฟรานซิสโก อาเรลลาโนแม่ค้าใจดี ตอบเร็ว ส่งของไว สินค้าคุณภาพ ฉันโชคดีที่ได้พบคุณ! -
คัทบาตาร์ทูชิ - надежная компания, которая впервые установила сотрудничество и имеет долгосрочное сотрудни.
คำหลัก [ wifi lte router ] การจับคู่ 403 ผลิตภัณฑ์.
2.4GHz 150mbps แอนเทนนา WiFi ภายนอกที่มี 1 WAN 4 LAN Interface สําหรับความต้องการมาตรฐานสูง
| อินเตอร์เฟซ: | 1 WAN+4 แลน |
|---|---|
| เนื้อหาแพคเกจ: | 1 X เสาอากาศ WiFi กลางแจ้ง |
| เสาอากาศรับสัญญาณสูง: | เสาอากาศระยะไกล 36dBi |
ซิมการ์ดแบบคู่ SMS WPS Pocket Wifi Router 4G LTE พร้อมแบตเตอรี่
| อัตราการส่ง Wi-Fi 2.4G: | 150 Mbps |
|---|---|
| ประเภทการเข้ารหัส: | WPA2-PSK, WPA2, WPA |
| การทำงาน: | ไฟร์วอลล์, QoS, VPN, APN |
โมเดม CPE อินเทนน์ WiFi นอก พร้อมสล็อตการ์ด SIM 20.5 X 2.5 X 2.5 นิ้ว
| อินเตอร์เฟซ: | 1 WAN+4 แลน |
|---|---|
| ไวไฟ: | 802.11น |
| เนื้อหาแพคเกจ: | 1 X เสาอากาศ WiFi กลางแจ้ง |
32User 300mbps 4G Industrial Router Cat4 Cellular CPE Unlock Wireless Wifi
| แม็กซ์ อัตราข้อมูล LAN: | 300Mbps |
|---|---|
| ด้วยฟังก์ชันโมเด็ม: | ใช่ |
| มาตรฐานและโปรโตคอล: | Wi-Fi 802.11g, Wi-Fi 802.11b, Wi-Fi 802.11n, Wi-Fi 802.11a |
4G LTE Mobile WiFi Hotspot ปลดล็อกเราเตอร์อินเทอร์เน็ตไร้สายพร้อมช่องใส่ซิมการ์ด
| อัตราการส่งข้อมูล Wi-Fi: | 150 Mbps |
|---|---|
| ปุ่ม: | 1 * พลังงาน 1 * WPS 1 * รีเซ็ต |
| การทำงาน: | ไฟร์วอลล์, QoS, VPN, APN, WPS, SMS |
2.4GHz 150mbps โรเตอร์ CPE แบบไร้สาย Lte ด้วยแอนเทนนาความเร็วสูง ระยะยาว 36dBi
| ความถี่: | 2.4GHz 150Mbps |
|---|---|
| เนื้อหาแพคเกจ: | 1 X เสาอากาศ WiFi กลางแจ้ง |
| เสาอากาศรับสัญญาณสูง: | เสาอากาศระยะไกล 36dBi |
แหล่งจ่ายไฟ DC 12V 1A เราเตอร์ WiFi 5G พร้อมอัตราการส่งข้อมูล 600Mbps และเสาอากาศภายนอก 2 ต้นสำหรับการส่งข้อมูล
| แหล่งจ่ายไฟ: | DC 12V/1A |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 1กก |
| เสาอากาศ: | 2 เสาอากาศภายนอก |
แอนเทนนา Wifi 4G ในห้อง -40°C ถึง 80°C Vswr ≤1.5 สําหรับคําตอบราคาถูกของคุณ
| ความต้านทาน: | 50โอห์ม |
|---|---|
| VSWR: | ≤1.5 |
| โพลาไรเซชัน: | แนวตั้ง |
ไร้สาย 4G USB WiFi โมเด็ม GSM Dongle Stick LTE โมดูล Cellular SMS Data
| สถานะสินค้า: | คลังสินค้า |
|---|---|
| สไตล์: | ภายใน |
| พิมพ์: | ไร้สาย |
2.4GHz-2.5GHz แอนเทนนา WiFi นอก 802.11n ขนาด 20.5 X 2.5 X 2.5 นิ้ว
| เนื้อหาแพคเกจ: | 1 X เสาอากาศ WiFi กลางแจ้ง |
|---|---|
| ช่วงความถี่: | 2.4GHz-2.5GHz |
| ไวไฟ: | 802.11น |
สำหรับสายเคเบิล หากยอดรวมเกิน $10,000 คูปอง $100 และชุดสายเคเบิลจะถูกส่งเป็นของขวัญ
สำหรับผลิตภัณฑ์แบรนด์ Aixton จะได้รับส่วนลดสองเท่า
สำหรับการสั่งซื้อจำนวนมากโปรดติดต่อเราเพื่อรับส่วนลดเพิ่มเติม
OK

