ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เราเตอร์ WiFi LTE
-
เราเตอร์ 4G LTE 300Mbps
-
LTE เราเตอร์ Volte
-
เราเตอร์มือถือสองซิม
-
เราเตอร์ไวไฟ 5G
-
5G CPE ในกลางแจ้ง
-
เราเตอร์ CPE กลางแจ้ง 4G LTE
-
ตัวขยายช่วง USB WiFi
-
เราเตอร์ WiFi 6 กิกะบิต
-
4G LTE เราเตอร์อุตสาหกรรม
-
ปลั๊กขยาย WiFi แบบเสียบผนัง
-
ฮอตสปอตมือถือ 4G แบบพกพา
-
โมเด็ม 4G LTE USB WiFi
-
เสาอากาศ WiFi กลางแจ้ง
-
เสาอากาศไฟเบอร์กลาสลอร่า
-
สถานีเชื่อมต่อ USB Hub
-
เสาอากาศ 4G GSM
-
สะพานไร้สายแบบจุดต่อจุด
-
Gabriel Haddadเราทำงานร่วมกันมา 5 ปีแล้ว พวกเขาเป็นซัพพลายเออร์ที่ดีและเป็นเพื่อนที่ดี เป็นเกียรติที่ได้ร่วมงานกับพวกเขา -
ฟรานซิสโก อาเรลลาโนแม่ค้าใจดี ตอบเร็ว ส่งของไว สินค้าคุณภาพ ฉันโชคดีที่ได้พบคุณ! -
คัทบาตาร์ทูชิ - надежная компания, которая впервые установила сотрудничество и имеет долгосрочное сотрудни.
คำหลัก [ 4g lte 300mbps ] การจับคู่ 172 ผลิตภัณฑ์.
MTK Chipset LTE Router Volte พร้อมพอร์ต RJ11 4x5dbi เสาอากาศกำลังสูง
| อะแดปเตอร์ DC: | แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: 12V, 1.5A |
|---|---|
| อินเตอร์เฟซ: | 1 WAN+4 LAN |
| สี: | ขาว |
ODM CAT4 300mbps บรอดแบนด์ 4G เราเตอร์ WCDMA LTE ไร้สายสำหรับพื้นที่ชนบท
| มาตรฐานและโปรโตคอล: | 802.11 b/g/n |
|---|---|
| ความปลอดภัย WiFi: | WPA/WPA2 |
| เสาอากาศ: | 2* เสาอากาศ 3dBi |
802.11b/G/N Cellular 4G LTE Industrial WiFi Router 300Mbps
| ชิปเซ็ต: | MTK |
|---|---|
| ผู้ใช้: | ผู้ใช้ 32 ราย, LAN ethernet ไปยัง PC/กล้อง |
| เสาอากาศ: | เสาอากาศภายนอก 2 ตัว, ขั้วต่อเสาอากาศ SMA |
4g Lte Sim 5G เราเตอร์อุตสาหกรรม Rj45 บอร์ด Pcba Mobile Lte Hotspot 300mbps
| แม็กซ์ อัตราข้อมูล LAN: | 300Mbps |
|---|---|
| ด้วยฟังก์ชันโมเด็ม: | ใช่ |
| มาตรฐานและโปรโตคอล: | Wi-Fi 802.11g, Wi-Fi 802.11b, Wi-Fi 802.11n, Wi-Fi 802.11a |
เราเตอร์ WiFi LTE กันน้ำ 4G CPE 300mbps พร้อมอะแดปเตอร์ POE
| อินเตอร์เฟซ: | 2 พอร์ตแลน |
|---|---|
| มาตรฐานและโปรโตคอล: | 802.11a/g/n |
| ผู้ใช้งาน: | ผู้ใช้ 32 ราย |
32 ผู้ใช้ 2 เสาอากาศบรอดแบนด์ 4G Router ATT T Mobile WCDMA LTE Wireless
| มาตรฐานและโปรโตคอล: | 802.11 b/g/n |
|---|---|
| ความปลอดภัย WiFi: | WPA/WPA2 |
| เสาอากาศ: | 2* เสาอากาศ 3dBi |
Wireless Outdoor 4G Router Wifi Extender CAT4 Dual LTE เสาอากาศ
| ชิปเซ็ต: | MT7628N |
|---|---|
| ผู้ใช้งาน: | ผู้ใช้ 32 ราย |
| เสาอากาศ: | เสาอากาศแบบถอดได้ 4 ตัว, ขั้วต่อเสาอากาศ SMA |
Vodafone TTL IMEI เปลี่ยน 300Mbps Wireless 4G Wifi Router CAT4 32User RJ45 CPE
| Wifi: | 2*2 มิโมะ |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศ 4* 5dBi |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: | 12V |
รถเราเตอร์ไร้สายแบบพกพาไร้สาย 300mbps 4g อุตสาหกรรมพร้อมเสาอากาศภายนอก SMA
| เสาอากาศ: | รองรับ MIMO, ขั้วต่อเสาอากาศ SMA |
|---|---|
| อินเตอร์เฟซ: | 2 LAN |
| ลักษณะเฉพาะ: | วงล็อค |
การแก้ไข LTE ระดับอุตสาหกรรม ระยะความถี่กว้างและอุณหภูมิการทํางาน -20C-50C
| WirelessStandard: | 4G LTE |
|---|---|
| OperatingTemperature: | -20℃~50℃ |
| Antenna: | 2x External Antenna |
สำหรับสายเคเบิล หากยอดรวมเกิน $10,000 คูปอง $100 และชุดสายเคเบิลจะถูกส่งเป็นของขวัญ
สำหรับผลิตภัณฑ์แบรนด์ Aixton จะได้รับส่วนลดสองเท่า
สำหรับการสั่งซื้อจำนวนมากโปรดติดต่อเราเพื่อรับส่วนลดเพิ่มเติม
OK

