ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เราเตอร์ WiFi LTE
-
เราเตอร์ 4G LTE 300Mbps
-
LTE เราเตอร์ Volte
-
เราเตอร์มือถือสองซิม
-
เราเตอร์ไวไฟ 5G
-
5G CPE ในกลางแจ้ง
-
เราเตอร์ CPE กลางแจ้ง 4G LTE
-
ตัวขยายช่วง USB WiFi
-
เราเตอร์ WiFi 6 กิกะบิต
-
4G LTE เราเตอร์อุตสาหกรรม
-
ปลั๊กขยาย WiFi แบบเสียบผนัง
-
ฮอตสปอตมือถือ 4G แบบพกพา
-
โมเด็ม 4G LTE USB WiFi
-
เสาอากาศ WiFi กลางแจ้ง
-
เสาอากาศไฟเบอร์กลาสลอร่า
-
สถานีเชื่อมต่อ USB Hub
-
เสาอากาศ 4G GSM
-
สะพานไร้สายแบบจุดต่อจุด
-
Gabriel Haddadเราทำงานร่วมกันมา 5 ปีแล้ว พวกเขาเป็นซัพพลายเออร์ที่ดีและเป็นเพื่อนที่ดี เป็นเกียรติที่ได้ร่วมงานกับพวกเขา -
ฟรานซิสโก อาเรลลาโนแม่ค้าใจดี ตอบเร็ว ส่งของไว สินค้าคุณภาพ ฉันโชคดีที่ได้พบคุณ! -
คัทบาตาร์ทูชิ - надежная компания, которая впервые установила сотрудничество и имеет долгосрочное сотрудни.
คำหลัก [ 4g lte 300mbps ] การจับคู่ 172 ผลิตภัณฑ์.
300Mbps Voice Volte Call เปิด Vpn Router Cat4 โมเด็ม CPE LTE ไร้สายสำหรับรถยนต์
| WiFi: | 2*2 มิโมะ |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศ 4* 5dBi (พับได้) |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: | 12V 1A |
Rj11 Port 4G Load Balancing Router 300Mbps Wifi CPE Lte FDD TDD โมเด็มสำหรับรถบัส
| WiFi: | 2*2 มิโมะ |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศ 4* 5dBi (พับได้) |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: | 12V 1A |
เดสก์ท็อป LTE Router Volte 300mbps เสาอากาศรับสัญญาณสูง Wireless Router
| มาตรฐานการส่งผ่าน Wi-Fi: | 802.11ac wifi5 |
|---|---|
| ความถี่: | 2.4GHz |
| เสาอากาศ: | รองรับ MIMO, ขั้วต่อเสาอากาศ SMA |
เราเตอร์ไร้สาย 4G WiFi ปลดล็อคอุตสาหกรรม 2.4GHz พร้อมเสาอากาศภายนอก
| ชิปเซ็ต: | MTK |
|---|---|
| ผู้ใช้: | ผู้ใช้ 32 ราย, LAN ethernet ไปยัง PC/กล้อง |
| เสาอากาศ: | เสาอากาศภายนอก 2 ตัว, ขั้วต่อเสาอากาศ SMA |
FCC Cat 4 เสาอากาศ Wifi เราเตอร์ไร้สาย LTE โมเด็ม 4g พลังงานต่ำพร้อมซิมการ์ด
| WiFi: | 2*2 มิโมะ |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศ 4* 5dBi (พับได้) |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: | 12V 1A |
300mbps LTE Router Volte พร้อมเสาอากาศภายนอก 4 พอร์ต RJ11 Port
| อะแดปเตอร์ DC: | แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: 12V, 1.5A |
|---|---|
| อินเตอร์เฟซ: | 1 WAN+4 LAN |
| สี: | ขาว |
หน้าแรก LTE Router Volte MT7628N ชิปเซ็ต 300mbps Wireless N Router
| อะแดปเตอร์ DC: | แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: 12V, 1.5A |
|---|---|
| อินเตอร์เฟซ: | 1 WAN+4 LAN |
| สี: | ขาว |
Iot LTE 4G VPN เราเตอร์อุตสาหกรรมไร้สาย WiFi Hotpot 802.11b GN Router
| ชิปเซ็ต: | MT7628N |
|---|---|
| ผู้ใช้: | 32 ผู้ใช้ |
| เสาอากาศ: | เสาอากาศภายนอก 2 ตัว, ขั้วต่อเสาอากาศ SMA |
2.4Ghz Unlocked Sim Card Router 300mbps พร้อมพอร์ต RJ45
| เสาอากาศ: | เสาอากาศแบบถอดได้ 4 ตัว, ขั้วต่อเสาอากาศ SMA |
|---|---|
| ความเร็ว: | 300Mbps |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: | 12V |
ปลดล็อก 4G LTE CAT4 Hotspot WiFi Router พร้อมเสาอากาศภายนอก RJ45
| Wifi: | 2*2 มิโมะ |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศ 4* 5dBi (พับได้) |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: | 12V 1A |
สำหรับสายเคเบิล หากยอดรวมเกิน $10,000 คูปอง $100 และชุดสายเคเบิลจะถูกส่งเป็นของขวัญ
สำหรับผลิตภัณฑ์แบรนด์ Aixton จะได้รับส่วนลดสองเท่า
สำหรับการสั่งซื้อจำนวนมากโปรดติดต่อเราเพื่อรับส่วนลดเพิ่มเติม
OK

