ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เราเตอร์ WiFi LTE
-
เราเตอร์ 4G LTE 300Mbps
-
LTE เราเตอร์ Volte
-
เราเตอร์มือถือสองซิม
-
เราเตอร์ไวไฟ 5G
-
5G CPE ในกลางแจ้ง
-
เราเตอร์ CPE กลางแจ้ง 4G LTE
-
ตัวขยายช่วง USB WiFi
-
เราเตอร์ WiFi 6 กิกะบิต
-
4G LTE เราเตอร์อุตสาหกรรม
-
ปลั๊กขยาย WiFi แบบเสียบผนัง
-
ฮอตสปอตมือถือ 4G แบบพกพา
-
โมเด็ม 4G LTE USB WiFi
-
เสาอากาศ WiFi กลางแจ้ง
-
เสาอากาศไฟเบอร์กลาสลอร่า
-
สถานีเชื่อมต่อ USB Hub
-
เสาอากาศ 4G GSM
-
สะพานไร้สายแบบจุดต่อจุด
-
Gabriel Haddadเราทำงานร่วมกันมา 5 ปีแล้ว พวกเขาเป็นซัพพลายเออร์ที่ดีและเป็นเพื่อนที่ดี เป็นเกียรติที่ได้ร่วมงานกับพวกเขา -
ฟรานซิสโก อาเรลลาโนแม่ค้าใจดี ตอบเร็ว ส่งของไว สินค้าคุณภาพ ฉันโชคดีที่ได้พบคุณ! -
คัทบาตาร์ทูชิ - надежная компания, которая впервые установила сотрудничество и имеет долгосрочное сотрудни.
คำหลัก [ 4g lte 300mbps ] การจับคู่ 172 ผลิตภัณฑ์.
Car LTE Router Volte 4 เสาอากาศ WiFi ภายนอก 32 อุปกรณ์
| มาตรฐานการส่งผ่าน Wi-Fi: | 802.11ac wifi5 |
|---|---|
| เสาอากาศ: | รองรับ MIMO, ขั้วต่อเสาอากาศ SMA |
| อินเตอร์เฟซ: | 1 WAN+4 LAN |
เราเตอร์ไร้สายเสาอากาศภายนอกแบบดูอัลแบนด์ 300mbps พร้อมพอร์ต LAN RJ11
| มาตรฐานการส่งผ่าน Wi-Fi: | 802.11ac wifi5 |
|---|---|
| เสาอากาศ: | รองรับ MIMO, ขั้วต่อเสาอากาศ SMA |
| อินเตอร์เฟซ: | 1 WAN+4 LAN |
802.11ac LTE Router Volte MiMO 4 เสาอากาศภายนอกไร้สาย WiFi
| มาตรฐานการส่งผ่าน Wi-Fi: | 802.11ac wifi5 |
|---|---|
| เสาอากาศ: | รองรับ MIMO, ขั้วต่อเสาอากาศ SMA |
| อินเตอร์เฟซ: | 1 WAN+4 LAN |
การโทรด้วยเสียง LTE Router Volte
| มาตรฐานการส่งผ่าน Wi-Fi: | 802.11ac /b/g/n |
|---|---|
| ความถี่: | 2.4GHz |
| เสาอากาศ: | รองรับ MIMO, ขั้วต่อเสาอากาศ SMA |
Cat 4 เสาอากาศ CPE FDD TDD 4G โมเด็มเราเตอร์ไร้สาย LTE Wifi โมดูลพร้อมช่องใส่ซิมการ์ด
| WiFi: | 2*2 มิโมะ |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศ 4* 5dBi (พับได้) |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: | 12V 1A |
เราเตอร์บรอดแบนด์มือถืออุตสาหกรรม 4G 32 อุปกรณ์พร้อมพอร์ต SMA LAN
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: | 12V |
|---|---|
| อินเตอร์เฟซ: | 2 LAN |
| Materia: | ฝาครอบเหล็ก |
CAT 4 4G Wifi Router เสาอากาศภายนอก 300mbps พร้อมช่องใส่ซิมการ์ด
| สี: | ขาว |
|---|---|
| ความเร็ว: | 300Mbps |
| เสาอากาศ: | 4*5dbi |
อุตสาหกรรม 4G LTE 300 Mbps CPE
| ผู้ใช้: | ผู้ใช้ 32 คน |
|---|---|
| เสาอากาศ: | 2 เสาอากาศภายนอกตัวเชื่อมต่อเสาอากาศ SMA |
| วัสดุ: | ฝาพลาสติก |
เราเตอร์ WiFi LTE อุตสาหกรรมไร้สาย 4 เสาอากาศที่ถอดออกได้ พอร์ต RJ45
| เสาอากาศ: | เสาอากาศแบบถอดได้ 4 ตัว, ขั้วต่อเสาอากาศ SMA |
|---|---|
| ความเร็ว: | 300Mbps |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: | 12V |
2.4Ghz 4G Wifi ซิมการ์ด เราเตอร์ 4 เสาอากาศภายนอกที่ถอดออกได้
| เสาอากาศ: | เสาอากาศแบบถอดได้ 4 ตัว, ขั้วต่อเสาอากาศ SMA |
|---|---|
| ความเร็ว: | 300Mbps |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: | 12V |
สำหรับสายเคเบิล หากยอดรวมเกิน $10,000 คูปอง $100 และชุดสายเคเบิลจะถูกส่งเป็นของขวัญ
สำหรับผลิตภัณฑ์แบรนด์ Aixton จะได้รับส่วนลดสองเท่า
สำหรับการสั่งซื้อจำนวนมากโปรดติดต่อเราเพื่อรับส่วนลดเพิ่มเติม
OK

