ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เราเตอร์ WiFi LTE
-
เราเตอร์ 4G LTE 300Mbps
-
LTE เราเตอร์ Volte
-
เราเตอร์มือถือสองซิม
-
เราเตอร์ไวไฟ 5G
-
5G CPE ในกลางแจ้ง
-
เราเตอร์ CPE กลางแจ้ง 4G LTE
-
ตัวขยายช่วง USB WiFi
-
เราเตอร์ WiFi 6 กิกะบิต
-
4G LTE เราเตอร์อุตสาหกรรม
-
ปลั๊กขยาย WiFi แบบเสียบผนัง
-
ฮอตสปอตมือถือ 4G แบบพกพา
-
โมเด็ม 4G LTE USB WiFi
-
เสาอากาศ WiFi กลางแจ้ง
-
เสาอากาศไฟเบอร์กลาสลอร่า
-
สถานีเชื่อมต่อ USB Hub
-
เสาอากาศ 4G GSM
-
สะพานไร้สายแบบจุดต่อจุด
-
Gabriel Haddadเราทำงานร่วมกันมา 5 ปีแล้ว พวกเขาเป็นซัพพลายเออร์ที่ดีและเป็นเพื่อนที่ดี เป็นเกียรติที่ได้ร่วมงานกับพวกเขา -
ฟรานซิสโก อาเรลลาโนแม่ค้าใจดี ตอบเร็ว ส่งของไว สินค้าคุณภาพ ฉันโชคดีที่ได้พบคุณ! -
คัทบาตาร์ทูชิ - надежная компания, которая впервые установила сотрудничество и имеет долгосрочное сотрудни.
คำหลัก [ 4g lte 300mbps ] การจับคู่ 172 ผลิตภัณฑ์.
รูเตอร์ CPE แบบกลางแจ้ง 4G LTE ความเร็วสูง พร้อมโปรโตคอลเครือข่าย IPv4/IPv6
| WiFi: | 802.11b/g/n/ac |
|---|---|
| Antenna: | 2x External Antenna |
| WirelessStandard: | 4G LTE |
ตัวเลือกการเชื่อมต่อแบบยืดหยุ่น 4G LTE Outdoor CPE Router พร้อมสล็อตการ์ด SIM
| OperatingTemperature: | -20℃~50℃ |
|---|---|
| Encryption: | WPA-PSK/WPA2-PSK |
| PowerSupply: | DC 12V/1A |
เครือข่ายไร้สาย Router 4G LTE CPE กับ DHCP ในระบบ - เซอร์เวอร์ / คลิ้นท์
| ระบบรักษาความปลอดภัย: | การเข้ารหัส WPA-PSK/WPA2-PSK |
|---|---|
| QoS: | การควบคุมแบนด์วิธ |
| อินเตอร์เฟซ: | 1x พอร์ต WAN/LAN 10/100Mbps, 1x พอร์ต USB 2.0 |
2.4GHz / 5GHz 300Mbps Industrial LTE 4G เราเตอร์ไม่ควบแน่น
| ชื่อสินค้า: | เราเตอร์อุตสาหกรรม 4G LTE |
|---|---|
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ: | -40℃~+85℃ |
| น้ำหนัก: | 0.3กก |
300Mbps/867Mbps LTE WiFi Router ปลอดภัยและน่าเชื่อถือด้วย WPA-PSK/WPA2-PSK Encryption
| Ports: | 1x WAN/1x LAN/1x USB |
|---|---|
| OperatingTemperature: | -20℃~50℃ |
| WiFi: | 802.11b/g/n/ac |
เราเตอร์ VPN ในร่มกลางแจ้งพร้อมการจัดการ PPTP / L2TP / IPSec การจัดการผ่านเว็บ
| ไฟร์วอลล์: | ไฟร์วอลล์ SPI |
|---|---|
| ความปลอดภัย: | การเข้ารหัส WPA-PSK/WPA2-PSK |
| เสาอากาศ: | 2x เสาอากาศภายนอก |
4G WiFi Router 300Mbps อุปกรณ์เชื่อมต่ออินเทอร์เน็ตความเร็วสูง
| มิติ: | 7.09 X 4.92 X 1.18 นิ้ว (180 X 125 X 30 มม.) |
|---|---|
| การเข้ารหัส: | WEP/TKIP/เออีเอส |
| อินเตอร์เฟซ: | พอร์ต WAN 1 X 10/100Mbps, พอร์ต LAN 4 X 10/100Mbps |
เราเตอร์ 2.4GHz / 5GHz WiFi LTE 0.44 ปอนด์ (200 กรัม) การเชื่อมต่ออินเทอร์เน็ตความเร็วสูง
| ชื่อสินค้า: | เราเตอร์ WiFi LTE |
|---|---|
| มิติ: | 7.09 X 4.92 X 1.18 นิ้ว (180 X 125 X 30 มม.) |
| เสาอากาศ: | เสาอากาศภายนอก 2 X 5dBi |
4G LTE Outdoor CPE Router พร้อมแอนเทนน่าภายนอกแบบคู่ และ DC 12V/1A Power Supply
| PowerSupply: | DC 12V/1A |
|---|---|
| NetworkProtocols: | IPv4/IPv6 |
| WiFiSpeed: | 2.4GHz: 300Mbps/5GHz: 867Mbps |
ไร้สาย 300Mbps 3LAN 1WAN ซิมการ์ดโมเด็มเราเตอร์ CPE สำหรับไฟแสดงสถานะ LED
| WiFi: | 2*2 มิโมะ |
|---|---|
| เสาอากาศ: | เสาอากาศ 4* 5dBi (พับได้) |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: | 12V 1A |
สำหรับสายเคเบิล หากยอดรวมเกิน $10,000 คูปอง $100 และชุดสายเคเบิลจะถูกส่งเป็นของขวัญ
สำหรับผลิตภัณฑ์แบรนด์ Aixton จะได้รับส่วนลดสองเท่า
สำหรับการสั่งซื้อจำนวนมากโปรดติดต่อเราเพื่อรับส่วนลดเพิ่มเติม
OK

