ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เราเตอร์ WiFi LTE
-
เราเตอร์ 4G LTE 300Mbps
-
LTE เราเตอร์ Volte
-
เราเตอร์มือถือสองซิม
-
เราเตอร์ไวไฟ 5G
-
5G CPE ในกลางแจ้ง
-
เราเตอร์ CPE กลางแจ้ง 4G LTE
-
ตัวขยายช่วง USB WiFi
-
เราเตอร์ WiFi 6 กิกะบิต
-
4G LTE เราเตอร์อุตสาหกรรม
-
ปลั๊กขยาย WiFi แบบเสียบผนัง
-
ฮอตสปอตมือถือ 4G แบบพกพา
-
โมเด็ม 4G LTE USB WiFi
-
เสาอากาศ WiFi กลางแจ้ง
-
เสาอากาศไฟเบอร์กลาสลอร่า
-
สถานีเชื่อมต่อ USB Hub
-
เสาอากาศ 4G GSM
-
สะพานไร้สายแบบจุดต่อจุด
-
Gabriel Haddadเราทำงานร่วมกันมา 5 ปีแล้ว พวกเขาเป็นซัพพลายเออร์ที่ดีและเป็นเพื่อนที่ดี เป็นเกียรติที่ได้ร่วมงานกับพวกเขา -
ฟรานซิสโก อาเรลลาโนแม่ค้าใจดี ตอบเร็ว ส่งของไว สินค้าคุณภาพ ฉันโชคดีที่ได้พบคุณ! -
คัทบาตาร์ทูชิ - надежная компания, которая впервые установила сотрудничество и имеет долгосрочное сотрудни.
คำหลัก [ 4g lte 300mbps ] การจับคู่ 172 ผลิตภัณฑ์.
เราเตอร์ไร้สายแบบปลดล็อค 3G / 4G ของเซลลูล่าร์อุตสาหกรรมพร้อมช่องใส่ซิมการ์ด
| ชิปเซ็ต: | MT7628N |
|---|---|
| ผู้ใช้: | 32 ผู้ใช้ |
| เสาอากาศ: | เสาอากาศภายนอก 2 ตัว, ขั้วต่อเสาอากาศ SMA |
802.11 4G Wifi Router เสาอากาศภายนอกพร้อมสายสนทนา RJ45 Port
| มาตรฐานการส่งผ่าน Wi-Fi: | 802.11ac wifi5 |
|---|---|
| ความถี่: | 2.4GHz |
| เสาอากาศ: | รองรับ MIMO, ขั้วต่อเสาอากาศ SMA |
300Mbps Wireless Sim Card Router 4 เสาอากาศรับสัญญาณสูง
| เครือข่าย: | 4G / 3G / 2G |
|---|---|
| วัสดุ: | ฝาครอบเหล็ก |
| อินเตอร์เฟซ: | rj45, 4 LAN, 1 WAN, 1 ช่องใส่ซิมการ์ด |
300Mbps 802.11ac / N / G / B / A เราเตอร์ Wifi LTE 7.09 X 4.92 X 1.18 นิ้ว (180 X 125 X 30 มม.)
| อุณหภูมิในการทำงาน: | 0℃~40℃ (32℉~104℉) |
|---|---|
| มาตรฐานไร้สาย: | 802.11ac/n/g/b/a |
| น้ำหนัก: | 0.44 ปอนด์ (200 ก.) |
300Mbps ปลดล็อกเราเตอร์อุตสาหกรรม 4G พร้อมเสาอากาศภายนอก
| มาตรฐานการรับส่งสัญญาณ Wi-Fi: | IEEE 802.11N wifi4 |
|---|---|
| ความถี่: | 2.4GHz |
| เสาอากาศ: | รองรับ MIMO, ขั้วต่อเสาอากาศ SMA |
เราเตอร์ในรถยนต์ 300mbps ดูอัลแบนด์
| เสาอากาศ: | รองรับ MIMO, ขั้วต่อเสาอากาศ SMA |
|---|---|
| ซิมการ์ด: | สองซิมการ์ดสล็อต |
| อินเตอร์เฟซ: | 1 WAN+4 LAN |
ซิมการ์ด WiFi LTE Router 4 เสาอากาศที่ถอดออกได้ 300mbps พร้อมพอร์ต SMA
| เสาอากาศ: | เสาอากาศแบบถอดได้ 4 ตัว, ขั้วต่อเสาอากาศ SMA |
|---|---|
| ความเร็ว: | 300Mbps |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: | 12V |
CAT4 300mbps Wireless Broadband Router 2 เสาอากาศ 32 ผู้ใช้
| มาตรฐานและโปรโตคอล: | 802.11a/g/n |
|---|---|
| ความปลอดภัย WiFi: | WPA/WPA2 |
| เสาอากาศ: | 2* เสาอากาศ 3dBi |
CAT4 LTE Router Volte 2 เสาอากาศ Wifi Router พร้อมช่องเสียบซิมการ์ด RJ45
| เสาอากาศ: | รองรับ MIMO, ขั้วต่อเสาอากาศ SMA |
|---|---|
| ความถี่: | 2.4GHz |
| อะแดปเตอร์ DC: | แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: 12V, 1.5A |
ปลดล็อกเราเตอร์ไร้สาย เสาอากาศภายนอก 300mbps ซิมการ์ด เราเตอร์ไร้สาย
| ความเร็ว: | 300Mbps |
|---|---|
| มาตรฐาน: | 802b/g/n/ac |
| ผู้ใช้งาน: | ผู้ใช้ 32 ราย |
สำหรับสายเคเบิล หากยอดรวมเกิน $10,000 คูปอง $100 และชุดสายเคเบิลจะถูกส่งเป็นของขวัญ
สำหรับผลิตภัณฑ์แบรนด์ Aixton จะได้รับส่วนลดสองเท่า
สำหรับการสั่งซื้อจำนวนมากโปรดติดต่อเราเพื่อรับส่วนลดเพิ่มเติม
OK

