ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เราเตอร์ WiFi LTE
-
เราเตอร์ 4G LTE 300Mbps
-
LTE เราเตอร์ Volte
-
เราเตอร์มือถือสองซิม
-
เราเตอร์ไวไฟ 5G
-
5G CPE ในกลางแจ้ง
-
เราเตอร์ CPE กลางแจ้ง 4G LTE
-
ตัวขยายช่วง USB WiFi
-
เราเตอร์ WiFi 6 กิกะบิต
-
4G LTE เราเตอร์อุตสาหกรรม
-
ปลั๊กขยาย WiFi แบบเสียบผนัง
-
ฮอตสปอตมือถือ 4G แบบพกพา
-
โมเด็ม 4G LTE USB WiFi
-
เสาอากาศ WiFi กลางแจ้ง
-
เสาอากาศไฟเบอร์กลาสลอร่า
-
สถานีเชื่อมต่อ USB Hub
-
เสาอากาศ 4G GSM
-
สะพานไร้สายแบบจุดต่อจุด
-
Gabriel Haddadเราทำงานร่วมกันมา 5 ปีแล้ว พวกเขาเป็นซัพพลายเออร์ที่ดีและเป็นเพื่อนที่ดี เป็นเกียรติที่ได้ร่วมงานกับพวกเขา -
ฟรานซิสโก อาเรลลาโนแม่ค้าใจดี ตอบเร็ว ส่งของไว สินค้าคุณภาพ ฉันโชคดีที่ได้พบคุณ! -
คัทบาตาร์ทูชิ - надежная компания, которая впервые установила сотрудничество и имеет долгосрочное сотрудни.
คำหลัก [ wifi lte router ] การจับคู่ 403 ผลิตภัณฑ์.
TUOSHI 5G WiFi 6 เราเตอร์ฮอตสปอตมือถือ 100 / 1000mbps Wire Ethernet LAN Dual SIM
| Max. สูงสุด LAN Data Rate อัตราข้อมูล LAN: | 1000Mbps |
|---|---|
| ด้วยฟังก์ชันโมเด็ม: | ใช่ |
| มาตรฐานและโปรโตคอล: | Wi-Fi 802.11g, Wi-Fi 802.11b, Wi-Fi 802.11n, Wi-Fi 802.11ac, Wi-Fi 802.11a, Wi-Fi 802.11ax |
2.4GHz-2.5GHz Frequency Range 802.11n Outdoor WiFi Antenna with Vswr≤1.5 and 50Ω Impedance
| Connector Type: | N-Type Female |
|---|---|
| Vswr: | ≤1.5 |
| Working With: | R658U Wifi Router |
DC 12V1A แหล่งไฟฟ้า 5G WiFi Router Router ไร้สาย สีขาว ให้บริการการครอบคลุมไร้สายและความเร็วอินเตอร์เน็ตที่รวดเร็วสําหรับสํานักงาน
| ความปลอดภัยไร้สาย: | WPA/WPA2/WPA-PSK/WPA2-PSK |
|---|---|
| อัตราการส่งผ่าน: | 600Mbps |
| อินเทอร์เฟซ: | 1 wan |
รูเตอร์ WiFi 5G ที่เชื่อมต่อปลอดภัยด้วย WPA/WPA2/WPA-PSK/WPA2-PSK และ 1 WAN 4 LAN Interface
| Size: | 190 X 125 X 30mm |
|---|---|
| Speed: | 5G |
| Type: | Wireless Router |
2 แอนเทนนาภายนอก รูเตอร์ไร้สายสําหรับการถ่ายทอดข้อมูลความเร็ว 5G และการเชื่อมต่อที่ปลอดภัย
| Size: | 190 X 125 X 30mm |
|---|---|
| Speed: | 5G |
| Transmission Rate: | 300Mbps |
CE 4G USB Wifi โมเด็ม ปลดล็อก ซิมการ์ด โมเด็ม Router
| สี: | สีขาวและสีแดง |
|---|---|
| ดาวน์โหลด LTE: | 100.8Mbps |
| ความเร็ว: | 150Mbps |
ปลดล็อก Sim Wireless CPE 4g 5g Wifi Router พร้อมแบตเตอรี่เสาอากาศกลางแจ้ง
| เสาอากาศ: | รองรับ MIMO, ขั้วต่อเสาอากาศ SMA |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | เราเตอร์ wifi ไร้สาย 4g พร้อมซิม, เสาอากาศกลางแจ้ง, แบตเตอรี่ |
| พอร์ต: | 1 WAN+4 LAN หรือ 1 RJ11+ 4LAN, 2 ช่องเสียบซิมการ์ด |
ROHS Portable 4G Mobile Hotspot 10 ผู้ใช้เราเตอร์ซิมการ์ดแบบพกพา
| Custmoized: | โลโก้ |
|---|---|
| ชิปเซ็ต: | MTK |
| ผู้ใช้งาน: | ผู้ใช้ 10 คน |
โมเดม WiFi USB ความเร็วสูง 4G LTE ด้วยอัตราการส่งสัญญาณ 2Mbps สําหรับอินเตอร์เน็ต
| อัพโหลด Lte: | 51.0Mbps |
|---|---|
| สไตล์: | ภายใน |
| การป้องกัน: | WPA-SPK/WPA2-PSK/WPA/WPA2 |
สำหรับสายเคเบิล หากยอดรวมเกิน $10,000 คูปอง $100 และชุดสายเคเบิลจะถูกส่งเป็นของขวัญ
สำหรับผลิตภัณฑ์แบรนด์ Aixton จะได้รับส่วนลดสองเท่า
สำหรับการสั่งซื้อจำนวนมากโปรดติดต่อเราเพื่อรับส่วนลดเพิ่มเติม
OK

