ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เราเตอร์ WiFi LTE
-
เราเตอร์ 4G LTE 300Mbps
-
LTE เราเตอร์ Volte
-
เราเตอร์มือถือสองซิม
-
เราเตอร์ไวไฟ 5G
-
5G CPE ในกลางแจ้ง
-
เราเตอร์ CPE กลางแจ้ง 4G LTE
-
ตัวขยายช่วง USB WiFi
-
เราเตอร์ WiFi 6 กิกะบิต
-
4G LTE เราเตอร์อุตสาหกรรม
-
ปลั๊กขยาย WiFi แบบเสียบผนัง
-
ฮอตสปอตมือถือ 4G แบบพกพา
-
โมเด็ม 4G LTE USB WiFi
-
เสาอากาศ WiFi กลางแจ้ง
-
เสาอากาศไฟเบอร์กลาสลอร่า
-
สถานีเชื่อมต่อ USB Hub
-
เสาอากาศ 4G GSM
-
สะพานไร้สายแบบจุดต่อจุด
-
Gabriel Haddadเราทำงานร่วมกันมา 5 ปีแล้ว พวกเขาเป็นซัพพลายเออร์ที่ดีและเป็นเพื่อนที่ดี เป็นเกียรติที่ได้ร่วมงานกับพวกเขา -
ฟรานซิสโก อาเรลลาโนแม่ค้าใจดี ตอบเร็ว ส่งของไว สินค้าคุณภาพ ฉันโชคดีที่ได้พบคุณ! -
คัทบาตาร์ทูชิ - надежная компания, которая впервые установила сотрудничество и имеет долгосрочное сотрудни.
คำหลัก [ wifi lte router ] การจับคู่ 403 ผลิตภัณฑ์.
150Mbps Mini 4G Wifi Router 3G 4G LTE Wifi การเชื่อมต่ออินเทอร์เน็ตบนมือถือ
| ความเร็วในการรับส่งข้อมูลแบบไร้สาย: | สูงสุด 150Mbps |
|---|---|
| การเชื่อมต่ออินเทอร์เน็ต: | เข้าถึงผู้ใช้ WiFi ถึง 10 ราย |
| แบตเตอรี่: | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน 2100mAh |
SMA 8 เสาอากาศ CPE มัลติ ซิมการ์ด 4g Lte โมเด็ม เราเตอร์ Dual Band WAN LAN 1Gbps
| คลาสแถบความถี่: | 2.4GHz +5GHz, 64 ผู้ใช้ |
|---|---|
| อัตราการถ่ายโอนข้อมูล: | 1266Mbps |
| พอร์ตเครือข่าย: | 2WAN(1000Mbps) + 3LAN(1000Mbps) |
B1 / B3 / B5 / B7 / B8 /B20 4G LTE Mobile WiFi Hotspot ปลดล็อคเราเตอร์ไร้สาย
| อัตราการส่งข้อมูล Wi-Fi: | 150 Mbps |
|---|---|
| ปุ่ม: | 1 * พลังงาน 1 * WPS 1 * รีเซ็ต |
| การทำงาน: | ไฟร์วอลล์, QoS, VPN, APN, WPS, SMS |
1x WAN / 1x LAN / 1x USB Port 4G LTE รูเตอร์ไร้สายเพื่อปฏิวัติเครือข่ายของคุณ
| OperatingTemperature: | -20℃~50℃ |
|---|---|
| Encryption: | WPA-PSK/WPA2-PSK |
| PowerSupply: | DC 12V/1A |
เราเตอร์ไร้สายในร่ม 4G LTE 300mbps พร้อมเสาอากาศรับสัญญาณสูง 5dbi
| สนับสนุน: | ผู้ใช้ไร้สาย 32 คน |
|---|---|
| ความปลอดภัย WiFi: | WPA/WPA2 |
| เสาอากาศ: | เสาอากาศ 4* 5dBi |
แบบพกพา 150Mbps 2.4Ghz WiFi 3G เราเตอร์ไร้สายพร้อมช่องใส่ซิมการ์ด
| Max. แม็กซ์ LAN Data Rate อัตราข้อมูล LAN: | 150Mbps |
|---|---|
| ด้วยฟังก์ชันโมเด็ม: | ใช่ |
| มาตรฐานและโปรโตคอล: | Wi-Fi 802.11g, Wi-Fi 802.11b, Wi-Fi 802.11n |
ปลดล็อกเราเตอร์โมเด็ม 4G LTE พร้อมช่องใส่ซิมการ์ดคู่ เสาอากาศเซลลูล่าร์แบบถอดได้
| 2 เสาอากาศ: | รองรับ MIMO, ขั้วต่อเสาอากาศ SMA |
|---|---|
| คำหลัก: | เราเตอร์ไร้สาย 4G แบบพกพาสองซิมมือถือ |
| สล็อต: | 1 WAN+4 LAN หรือ 1 RJ11+ 4LAN, 2 ช่องเสียบซิมการ์ด |
TUOSHI Industrial 4G Router Load Balancing Diversity Antenna Wifi Security LTE CPE
| เสาอากาศ: | MIMO, SMA 5dBi เสาอากาศรับสัญญาณสูง |
|---|---|
| ซิมการ์ด: | ช่องใส่ซิมการ์ด 2 ช่อง |
| อินเตอร์เฟซ: | 1 WAN+3 LAN เครือข่ายกิกะบิต |
5G LTE Outdoor CPE Router WiFi 802.11b/g/n/ac And 2x External Antenna For Rural Areas
| WirelessStandard: | 5G CPE |
|---|---|
| Antenna: | 2x External Antenna |
| ProductName: | 5G LTE Outdoor CPE Router |
2.4Ghz Unlocked Sim Card Router 300mbps พร้อมพอร์ต RJ45
| เสาอากาศ: | เสาอากาศแบบถอดได้ 4 ตัว, ขั้วต่อเสาอากาศ SMA |
|---|---|
| ความเร็ว: | 300Mbps |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: | 12V |
สำหรับสายเคเบิล หากยอดรวมเกิน $10,000 คูปอง $100 และชุดสายเคเบิลจะถูกส่งเป็นของขวัญ
สำหรับผลิตภัณฑ์แบรนด์ Aixton จะได้รับส่วนลดสองเท่า
สำหรับการสั่งซื้อจำนวนมากโปรดติดต่อเราเพื่อรับส่วนลดเพิ่มเติม
OK

